Kết quả bóng đá trận Benesov vs Sparta Praha B, 22:00 ngày 02/09/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 02/09/2026
Benesov 1 Kết thúc HT 0-1 1
Sparta Praha B
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 4
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 23°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 24 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 7 | 17 |
| Điểm | 4 | 4 | 20 | 8 |
Chủ = Benesov · Khách = Sparta Praha B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Benesov | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (54%) | Thắng/Thắng | 2 (13%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (27%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (13%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 3 (20%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 3 (20%) |
Bảng xếp hạng
Benesov
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 4 | - | - |
Sparta Praha B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 3 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 1 | 3 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Benesov 1 (33%)Hòa 1 (33%)Sparta Praha B 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/09/20 | Benesov | 0-4 (0-2) | Sparta Praha B | - | - | B |
| 24/08/19 | Benesov | 0-0 (0-0) | Sparta Praha B | -1.25 | 3.5 | H |
| 27/07/19 | Benesov | 2-1 (1-1) | Sparta Praha B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Benesov
BBHTTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/7 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Domazlice | 1-0 (1-0) | Benesov | - | - | B |
| 12/08/26 | Benesov | 0-1 (0-1) | FK MAS Taborsko | -1 | 3 | B |
| 08/08/26 | Benesov | 0-0 (0-0) | Aritma Praha | - | - | H |
| 01/08/26 | Vestec | 2-4 (1-2) | Benesov | - | - | T |
| 25/04/26 | Benesov | 2-0 (2-0) | Krimice | - | - | T |
| 28/03/26 | Benesov | 8-0 (3-0) | Jiskra Domazlice B | - | - | T |
| 14/03/26 | Benesov | 4-0 (2-0) | FC Tachov | - | - | T |
| 14/02/26 | Benesov | 2-1 (1-0) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 07/02/26 | Benesov | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | - | - | T |
| 31/01/26 | Benesov | 3-2 (0-0) | Ceske Budejovice B | - | - | T |
| 24/01/26 | Benesov | 2-3 (0-0) | Taborsko B | - | - | B |
| 15/11/25 | Benesov | 2-0 (1-0) | Horovice | - | - | T |
| 18/10/25 | Benesov | 5-0 (2-0) | Komarov | - | - | T |
| 11/10/25 | TJ Prestice | 1-3 (1-1) | Benesov | - | - | T |
| 27/09/25 | Krimice | 0-2 (0-1) | Benesov | - | - | T |
| 20/09/25 | Benesov | 3-0 (2-0) | SK Senci Doubravka | - | - | T |
| 06/09/25 | Benesov | 6-1 (2-1) | Spartak Sobeslav | - | - | T |
| 09/08/25 | SK Petrin Plzen B | 0-2 (0-1) | Benesov | - | - | T |
| 02/08/25 | Psary | 3-2 (2-0) | Benesov | - | - | B |
| 19/07/25 | Taborsko B | 3-2 (0-1) | Benesov | - | - | B |
Thành tích gần đây — Sparta Praha B
BHBBTBBBBT
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Sparta Praha B | 0-1 (0-0) | Admira Praha | +1.25 | 3.25 | B |
| 08/08/26 | Domazlice | 2-2 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | H |
| 01/08/26 | Jablonec B | 2-1 (0-0) | Sparta Praha B | - | - | B |
| 24/07/26 | Sparta Praha B | 1-2 (0-0) | Sokol Hostoun | - | - | B |
| 17/07/26 | Sparta Praha B | 3-2 (0-0) | Zwickau | - | - | T |
| 11/07/26 | Dukla Prague | 4-2 (3-1) | Sparta Praha B | -1 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Hradec Kralove | 2-1 (1-0) | Sparta Praha B | -2 | 3.5 | B |
| 23/05/26 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | -0.25 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha B | 0-2 (0-1) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Viktoria Zizkov | 0-3 (0-1) | Sparta Praha B | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Sparta Praha B | 5-1 (3-1) | SK Prostejov | +0.25 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Chrudim | 2-2 (1-0) | Sparta Praha B | -0.5 | 2.75 | H |
| 26/04/26 | Sparta Praha B | 0-0 (0-0) | Opava | -0.75 | 2.75 | H |
| 18/04/26 | Marila Pribram | 2-0 (0-0) | Sparta Praha B | -0.75 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Sparta Praha B | 1-3 (0-0) | Artis Brno | -0.5 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | FK MAS Taborsko | 1-1 (0-0) | Sparta Praha B | -1 | 2.75 | H |
| 05/04/26 | Sparta Praha B | 0-1 (0-1) | Dynamo Ceske Budejovice | +0.25 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Sparta Praha B | 0-1 (0-1) | FK Graffin Vlasim | 0 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Slavia Kromeriz | 2-1 (0-1) | Sparta Praha B | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/03/26 | Sparta Praha B | 0-2 (0-0) | Usti nad Labem | 0 | 3 | B |
So Sánh Sức Mạnh
75 25
91% So Sánh Đối đầu 9%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B1T1 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Benesov (14 trận)
Ghi 2.29 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Sparta Praha B (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sparta Praha B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Benesov | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 4.00 | 1.65 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.78 | -1.00 | 1.03 |
| Live | 3.90 | 3.90 ↓ | 1.70 ↑ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.85 ↑ | -0.75 | 0.95 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.30 | 4.30 | 1.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 4.20 ↓ | 3.65 ↓ | 1.70 ↑ | 0.60 ↓ | 2.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.95 | 3.90 | 1.54 | 0.71 | 3.00 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 4.10 ↑ | 3.55 ↓ | 1.65 ↑ | 0.74 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 4.15 | 3.85 | 1.61 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.01 | -0.75 | 0.75 |
| Live | 3.70 ↓ | 3.65 ↓ | 1.74 ↑ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.93 ↓ | 0.82 ↓ | -0.75 | 0.94 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.34 | 3.98 | 1.57 | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.78 | -1.00 | 0.96 |
| Live | 4.40 ↑ | 3.99 ↑ | 1.56 ↓ | 0.81 | 3.00 | 0.93 | 0.79 ↑ | -1.00 | 0.95 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.65 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 4.20 | 3.70 | 1.65 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.10 | 3.90 | 1.58 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | -0.75 | 0.71 |
| Live | 4.30 ↑ | 4.00 ↑ | 1.53 ↓ | 0.71 ↓ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.71 ↓ | -1.00 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.24 | 3.98 | 1.61 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.98 | -0.75 | 0.79 |
| Live | 4.00 ↓ | 3.85 ↓ | 1.72 ↑ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.85 ↓ | -0.75 | 0.93 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.63 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 4.20 | 3.70 | 1.63 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.32 | 4.10 | 1.63 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.46 | -1.50 | 1.50 |
| Live | 4.56 ↑ | 4.10 | 1.57 ↓ | 1.00 ↓ | 3.25 | 0.71 ↑ | 0.96 ↑ | -0.75 | 0.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 4.20 | 1.57 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | -1.00 | 0.95 |
| Live | 4.20 | 4.20 | 1.57 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | -1.00 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 4.40 | 3.75 | 1.60 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↓ | 3.50 ↓ | 1.70 ↑ | 0.65 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Benesov | -1 | 0 | 0 | 1 |
| Sparta Praha B | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).