Kết quả bóng đá trận Benatky Nad Jizerou vs Sokol Brozany, 22:00 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 22:00 ngày 30/08/2026
Benatky Nad Jizerou 0 Kết thúc HT 0-0 0
Sokol Brozany
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Benatky Nad Jizerou | Phút | |
| 32' | Euphrem Houessou | |
| HT 0-0 | ||
| Tomas Jankovsky | 48' | |
| 82' | Kristian Majid | |
| 90+3' | Patrik Kolar | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 3 | 1 | 4 | 5 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 20 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 13 | 14 |
| Điểm | 3 | 1 | 16 | 14 |
Chủ = Benatky Nad Jizerou · Khách = Sokol Brozany
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Benatky Nad Jizerou | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (21%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 2 (14%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 4 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (20%) |
| 3 (21%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (10%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Bại/Bại | 3 (30%) |
Bảng xếp hạng
Benatky Nad Jizerou
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 8 | - | - |
Sokol Brozany
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 5 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Benatky Nad Jizerou 3 (38%)Hòa 4 (50%)Sokol Brozany 1 (13%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 4 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 3 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 26/11/25 | Sokol Brozany | 2-0 (2-0) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 3.25 | B |
| 02/03/25 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 17/11/24 | Sokol Brozany | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | -1 | 3 | T |
| 11/03/18 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 13/08/17 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 05/06/16 | Benatky Nad Jizerou | 3-1 (1-1) | Sokol Brozany | +1.25 | 3.25 | T |
| 01/11/15 | Sokol Brozany | 1-3 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
Thành tích gần đây — Benatky Nad Jizerou
HHTBTBTHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 22/13 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (1-0) | Spolana Neratovice | +0.75 | 3.25 | H |
| 16/08/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 12/08/26 | Trutnov | 2-5 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 09/08/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 01/08/26 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 25/07/26 | Aritma Praha | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/06/26 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 20/05/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 09/05/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 3-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 4-0 (4-0) | FK Kolin | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | - | - | T |
| 26/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 19/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-4 (0-3) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 04/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (2-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 28/03/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-0 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Sokol Brozany
BBHTTHTHHH
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Teplice B | 5-2 (3-0) | Sokol Brozany | -0.5 | 2.75 | B |
| 12/08/26 | Meteor Praha | 4-1 (3-1) | Sokol Brozany | - | - | B |
| 09/08/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Slany | 0-2 (0-2) | Sokol Brozany | - | - | T |
| 29/07/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | FK Usti nad Labem B | - | - | T |
| 18/07/26 | Dukla Praha B | 2-2 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 06/06/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Velke Hamry | - | - | T |
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 20/05/26 | Mlada Boleslav B | 1-1 (0-0) | Sokol Brozany | -0.5 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Spolana Neratovice | 1-1 (1-0) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 10/05/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | FK Kolin | - | - | H |
| 06/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (0-0) | Jablonec B | - | - | T |
| 03/05/26 | Sokol Brozany | 1-0 (1-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 26/04/26 | Pardubice B | 3-0 (0-0) | Sokol Brozany | -0.75 | 3 | B |
| 19/04/26 | Sokol Brozany | 3-1 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | - | - | T |
| 11/04/26 | Teplice B | 1-1 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 05/04/26 | Sokol Brozany | 0-0 (0-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | H |
| 01/04/26 | Velke Hamry | 0-0 (0-0) | Sokol Brozany | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-1) | Sokol Brozany | - | - | T |
| 22/03/26 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
132
Phạt góc (HT)
81
Thẻ vàng
13
Sút bóng
102
Sút cầu môn
61
Tấn công
9965
Tấn công nguy hiểm
6322
Sút ngoài cầu môn
41
Đá phạt trực tiếp
2114
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
Phạm lỗi
1015
Việt vị
45
Quả ném biên
2818
So Sánh Sức Mạnh
51 49
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H4 B1T1 H4 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H3 B0T0 H3 B1
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Benatky Nad Jizerou (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Sokol Brozany (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Sokol Brozany (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Benatky Nad Jizerou | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.50 | 3.45 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 7.70 ↑ | 1.07 ↓ | 18.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.85 | 2.85 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.90 ↓ | 3.60 ↓ | 3.45 ↑ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.65 | 2.70 | 0.85 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.82 ↓ | 3.50 ↓ | 3.35 ↑ | 0.88 ↑ | 3.00 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 3.50 | 3.45 | 0.95 | 3.00 | 0.81 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 7.70 ↑ | 1.07 ↓ | 18.00 ↑ | 7.69 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.87 | 3.59 | 3.30 | 0.94 | 3.00 | 0.84 | 0.87 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 5.55 ↑ | 1.16 ↓ | 13.40 ↑ | 2.77 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.40 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 3.50 ↓ | 3.40 | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.81 | 3.80 | 3.60 | 0.82 | 3.00 | 0.82 | 0.77 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 12.00 ↑ | 2.78 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 1.67 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.66 | 3.43 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 6.12 ↑ | 1.16 ↓ | 14.79 ↑ | 2.61 ↑ | 0.50 | 0.27 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.74 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 3.70 | 3.40 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↑ | 3.50 ↓ | 3.40 | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.43 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.43 | 0.00 | 1.60 |
| Live | 16.90 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 4.27 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 2.78 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 6.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 5.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.40 | 3.50 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 41.00 ↑ | 11.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.