Kết quả bóng đá trận Ben 10 FC vs Tembisa Hollywood Thunder FC, 19:00 ngày 18/10/2026

National Hạng 2 Nam Phi · 19:00 ngày 18/10/2026
Ben 10 FC
0 Kết thúc HT 0-2 3
Tembisa Hollywood Thunder FC
🟨 1 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 4

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 13 110
Thắng 02 06
Hòa 01 04
Bại 10 10
Ghi bàn 04 013
Mất bàn 30 34
Điểm 07 022

Chủ = Ben 10 FC · Khách = Tembisa Hollywood Thunder FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Ben 10 FC (0)Hiệp 1 / Cả trậnTembisa Hollywood Thunder FC (10)
0 (0%)Thắng/Thắng1 (10%)
0 (0%)Hòa/Thắng5 (50%)
0 (0%)Hòa/Hòa4 (40%)
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Ben 10 FC (1 trận)
Ghi 0.00 bàn/trậnMất 3.00 bàn/trận
Tembisa Hollywood Thunder FC (11 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 0.45 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 3 — Khách thắng
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Ben 10 FC Thông tin Tembisa Hollywood Thunder FC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
18BetSớm2.802.602.80------
Live2.802.602.80------
1xBetSớm2.712.602.710.841.750.820.830.000.83
Live34.00 ↑21.00 ↑1.02 ↓3.27 ↑3.500.22 ↓1.03 ↑0.000.78 ↓
Bet 365Sớm2.802.602.800.751.500.950.950.000.85
Live67.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓9.00 ↑3.500.06 ↓1.03 ↑0.000.78 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.