Kết quả bóng đá trận Bella Vista vs Los Halcones, 20:00 ngày 22/08/2026
Segunda (Uruguay) · 20:00 ngày 22/08/2026
Bella Vista 5 Kết thúc HT 0-0 0
Los Halcones
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Diễn biến trận đấu
| Bella Vista | Phút | |
| 15' | ||
| 25' | ||
| HT 0-0 | ||
| 50' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 55' | |
| 2 - 0 ⚽ | 59' | |
| 3 - 0 ⚽ | 70' | |
| 4 - 0 ⚽ | 79' | |
| 5 - 0 ⚽ | 89' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 5 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 0 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 1 | 5 |
| Ghi bàn | 6 | 2 | 22 | 4 |
| Mất bàn | 1 | 11 | 8 | 17 |
| Điểm | 5 | 0 | 19 | 0 |
Chủ = Bella Vista · Khách = Los Halcones
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bella Vista | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (20%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (20%) |
| 2 (18%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 3 (60%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Bella Vista 3 (100%)Hòa 0 (0%)Los Halcones 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | Bella Vista | 3-0 (2-0) | Los Halcones | - | - | T |
| 17/07/22 | Bella Vista | 4-0 (1-0) | Los Halcones | - | - | T |
| 20/09/21 | Los Halcones | 0-1 (0-1) | Bella Vista | - | - | T |
Thành tích gần đây — Bella Vista
HTTHHTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/10 (10 trận) Châu Á: 6/2/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | CA Terremoto | 1-1 (1-0) | Bella Vista | +0.25 | 2.25 | H |
| 25/07/26 | Bella Vista | 4-2 (3-1) | Salus | - | - | T |
| 21/06/26 | Mar de Fondo | 0-2 (0-1) | Bella Vista | - | - | T |
| 14/06/26 | Bella Vista | 0-0 (0-0) | Ferro Carril | - | - | H |
| 10/06/26 | Rocha | 2-2 (1-0) | Bella Vista | 0 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Deportivo Italiano | 1-4 (1-1) | Bella Vista | - | - | T |
| 02/05/26 | Bella Vista | 3-0 (2-0) | Los Halcones | - | - | T |
| 22/09/25 | CSyD Cooper | 2-0 (2-0) | Bella Vista | - | - | B |
| 14/09/25 | Bella Vista | 1-0 (0-0) | Deportivo Italiano | - | - | T |
| 10/09/25 | Bella Vista | 1-2 (1-1) | Central Espanol | - | - | B |
| 31/08/25 | Bella Vista | 2-1 (1-1) | Huracan FC | - | - | T |
| 28/08/25 | Bella Vista | 1-0 (0-0) | CA Juventud | - | - | T |
| 24/08/25 | Bella Vista | 2-0 (1-0) | Villa Espanola | - | - | T |
| 17/08/25 | Villa Teresa | 2-0 (0-0) | Bella Vista | - | - | B |
| 27/07/25 | Bella Vista | 2-1 (2-1) | Durazno Capital | - | - | T |
| 20/07/25 | Potencia | 0-6 (0-3) | Bella Vista | - | - | T |
| 14/07/25 | CA Terremoto | 2-0 (1-0) | Bella Vista | - | - | B |
| 06/07/25 | Deutscher | 0-1 (0-0) | Bella Vista | - | - | T |
| 07/06/25 | Bella Vista | 2-1 (0-1) | CSD Huracan Buceo | - | - | T |
| 27/12/24 | Bella Vista | 0-0 (0-0) | Central Espanol | - | - | H |
Thành tích gần đây — Los Halcones
BBBBBBBBHB
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (10%)Bại 9 (90%)
Ghi/Mất: 7/25 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/06/26 | Deportivo Italiano | 4-1 (0-1) | Los Halcones | - | - | B |
| 24/05/26 | Los Halcones | 1-2 (0-1) | Mar de Fondo | - | - | B |
| 16/05/26 | Rampla Juniors FC | 3-2 (2-1) | Los Halcones | - | - | B |
| 02/05/26 | Bella Vista | 3-0 (2-0) | Los Halcones | - | - | B |
| 14/07/25 | Los Halcones | 0-1 (0-1) | Deportivo Colonia | - | - | B |
| 06/07/25 | IA Sud America | 3-0 (1-0) | Los Halcones | - | - | B |
| 09/06/25 | Los Halcones | 0-1 (0-1) | CD Cooper | - | - | B |
| 01/06/25 | Deportivo Italiano | 4-0 (1-0) | Los Halcones | - | - | B |
| 25/08/24 | Los Halcones | 2-2 (2-2) | Rocha | - | - | H |
| 18/08/24 | Los Halcones | 1-2 (0-2) | Durazno Capital | - | - | B |
| 11/08/24 | Huracan FC | 1-2 (0-1) | Los Halcones | - | - | T |
| 04/08/24 | Los Halcones | 0-2 (0-0) | Potencia | - | - | B |
| 29/07/24 | Los Halcones | 0-1 (0-1) | Deportivo Colonia | - | - | B |
| 21/07/24 | Rocha | 2-0 (1-0) | Los Halcones | - | - | B |
| 14/07/24 | Durazno Capital | 5-0 (2-0) | Los Halcones | - | - | B |
| 07/07/24 | Los Halcones | 1-1 (1-1) | Sportivo Huracan FC | - | - | H |
| 24/06/24 | Potencia | 2-2 (0-1) | Los Halcones | - | - | H |
| 25/08/23 | Deutscher | 4-1 (2-1) | Los Halcones | - | - | B |
| 14/08/23 | Los Halcones | 0-4 (0-3) | Central Espanol | - | - | B |
| 07/08/23 | Los Halcones | 2-1 (0-0) | Paysandu FC | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
03
Sút bóng
261
Sút cầu môn
90
Tấn công
11861
Tấn công nguy hiểm
8620
Sút ngoài cầu môn
171
TL kiểm soát bóng
64%36%
TL kiểm soát bóng (HT)
70%30%
So Sánh Sức Mạnh
78 22
89% So Sánh Đối đầu 11%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B0T0 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bella Vista (13 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.77 bàn/trận
Los Halcones (5 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 3.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 5 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Bella Vista (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bella Vista | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | |
| José Nasazzi | Sân nhà | |
| 15000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Montevideo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Ladbrokes | Sớm | 1.06 | 12.00 | 15.00 | 0.30 | 3.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.50 ↑ | 2.50 | 1.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.07 | 9.00 | 21.00 | 0.91 | 5.00 | 0.74 | 0.84 | 3.50 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 21.00 | 0.80 ↓ | 4.75 | 0.85 ↑ | 0.88 ↑ | 3.50 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.06 | 12.00 | 17.00 | 0.68 | 4.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.87 ↑ | 5.50 | 0.34 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.07 | 8.80 | 20.00 | 0.64 | 4.50 | 1.12 | 0.87 | 3.50 | 0.83 |
| Live | 1.16 ↑ | 6.10 ↓ | 18.00 ↓ | 0.94 ↑ | 3.75 | 0.80 ↓ | 0.74 ↓ | 0.50 | 1.02 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.07 | 9.00 | 21.00 | 0.83 | 4.50 | 0.98 | 0.90 | 3.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 2.10 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.04 | 13.00 | 29.00 | 0.67 | 4.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.90 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.93 | 5.00 | 0.76 | 0.86 | 3.50 | 0.82 |
| Live | - | - | - | 1.32 ↑ | 4.50 | 0.55 ↓ | 0.77 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.