Kết quả bóng đá trận Belen Arco Zaragoza U19 vs SD Atletico Nacional U19, 06:50 ngày 18/08/2026
Columbia League U19 · 06:50 ngày 18/08/2026
Belen Arco Zaragoza U19 1 Kết thúc HT 0-1 4
SD Atletico Nacional U19
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 14
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Belen Arco Zaragoza U19 | Phút | |
| 35' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 47' | |
| 61' | ||
| 71' | ⚽ 1 - 2 | |
| 72' | ||
| 74' | ⚽ 1 - 3 | |
| 79' | ⚽ 1 - 4 | |
| FT 1-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 0 |
| Ghi bàn | 3 | 12 | 11 | 27 |
| Mất bàn | 9 | 2 | 19 | 3 |
| Điểm | 3 | 9 | 11 | 25 |
Chủ = Belen Arco Zaragoza U19 · Khách = SD Atletico Nacional U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Belen Arco Zaragoza U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 6 (75%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 5 (42%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Belen Arco Zaragoza U19
BTHTBBBTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Envigado U19 | 4-0 (3-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | B |
| 19/07/26 | Total Soccer U19 | 1-2 (1-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | T |
| 11/07/26 | Real Santuario U19 | 1-1 (0-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | H |
| 05/07/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 3-0 (1-0) | Itagui Leones U19 | - | - | T |
| 24/05/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 0-2 (0-1) | Independiente Medellin U19 | - | - | B |
| 08/05/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 0-3 (0-2) | Envigado U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Aguilas Doradas U19 | 3-0 (3-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | B |
| 18/04/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 4-1 (2-1) | Total Soccer U19 | - | - | T |
| 11/04/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 0-0 (0-0) | Real Santuario U19 | - | - | H |
| 27/03/26 | Leones U19 | 1-3 (0-2) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | T |
| 21/03/26 | Belen Arco Zaragoza U19 | 6-0 (2-0) | CD Uraba Soccer U19 | - | - | T |
| 15/03/25 | Atletico Nacional Medellin U19 | 4-1 (4-0) | Belen Arco Zaragoza U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — SD Atletico Nacional U19
TTTTTHTTHT
Thắng 8 (80%)Hòa 2 (20%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 37/2 (10 trận) Châu Á: 8/2/0 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SD Atletico Nacional U19 | 3-0 (1-0) | Leones U19 | - | - | T |
| 25/07/26 | Aguilas Doradas U19 | 0-5 (0-3) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 18/07/26 | SD Atletico Nacional U19 | 5-0 (2-0) | Sellos Colombianos U19 | - | - | T |
| 14/07/26 | Independiente Medellin U19 | 0-2 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 09/05/26 | Leones U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/04/26 | Sellos Colombianos U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Envigado U19 | 0-1 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 07/07/25 | SD Atletico Nacional U19 | 14-0 (4-0) | Turbo FC U19 | - | - | T |
| 15/09/24 | Envigado U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 23/08/24 | Tiendas Margos U19 | 0-4 (0-4) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/08/24 | SD Atletico Nacional U19 | 2-2 (2-2) | Aguilas Doradas U19 | - | - | H |
| 20/07/24 | SD Atletico Nacional U19 | 4-1 (2-0) | Talentos Envigado U19 | - | - | T |
| 08/06/24 | SD Atletico Nacional U19 | 0-0 (0-0) | CD Ciclos U19 | - | - | H |
| 05/05/24 | SD Atletico Nacional U19 | 3-2 (1-2) | Leones U19 | - | - | T |
| 07/04/24 | Talentos Envigado U19 | 0-1 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 01/11/22 | SD Atletico Nacional U19 | 1-3 (0-2) | Envigado U19 | - | - | B |
| 17/10/22 | Llaneros FC U19 | 1-1 (1-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | H |
| 20/08/22 | Leones U19 | 0-3 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 17/05/17 | Rionegro Aguilas U19 | 0-1 (0-1) | SD Atletico Nacional U19 | - | - | T |
| 05/10/16 | Independiente Medellin U19 | 0-0 (0-0) | SD Atletico Nacional U19 | +1 | 3.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
114
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
02
Sút bóng
317
Sút cầu môn
110
Tấn công
55132
Tấn công nguy hiểm
16109
Sút ngoài cầu môn
27
TL kiểm soát bóng
29%71%
TL kiểm soát bóng (HT)
32%68%
So Sánh Sức Mạnh
29 71
27% So Sánh Đối đầu 73%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Belen Arco Zaragoza U19 (12 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
SD Atletico Nacional U19 (9 trận)
Ghi 3.00 bàn/trậnMất 0.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Belen Arco Zaragoza U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 6.20 | 4.60 | 1.38 | 1.00 | 3.25 | 0.78 | 0.86 | -1.25 | 0.91 |
| Live | 6.40 ↑ | 4.70 ↑ | 1.38 | 1.00 | 3.25 | 0.78 | 0.88 ↑ | -1.25 | 0.89 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.60 | 4.10 | 1.37 | 0.87 | 3.25 | 0.89 | 0.94 | -1.25 | 0.82 |
| Live | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.63 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | 0.33 ↓ | -0.25 | 1.75 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 5.86 | 4.81 | 1.39 | 0.77 | 3.25 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 71.86 ↑ | 9.70 ↑ | 1.05 ↓ | 2.57 ↑ | 5.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 6.00 | 4.85 | 1.34 | 0.98 | 3.50 | 0.78 | 0.82 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 101.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.04 ↓ | 2.56 ↑ | 5.50 | 0.23 ↓ | 2.70 ↑ | 0.00 | 0.13 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 5.75 | 4.49 | 1.42 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.86 | -1.25 | 0.92 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.05 ↓ | 2.27 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.32 ↓ | -0.25 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 5.75 | 4.40 | 1.40 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 5.63 | 4.36 | 1.39 | 0.80 | 3.00 | 0.91 | 0.87 | -1.25 | 0.84 |
| Live | 12.98 ↑ | 2.54 ↓ | 1.56 ↑ | 0.99 ↑ | 4.00 | 0.75 ↓ | 1.03 ↑ | -0.50 | 0.71 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 5.75 | 4.40 | 1.40 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.50 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.51 | 4.60 | 1.45 | 1.22 | 3.50 | 0.59 | 0.63 | -1.50 | 1.15 |
| Live | 31.00 ↑ | 16.60 ↑ | 1.01 ↓ | 3.48 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.25 | 4.50 | 1.36 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | -1.25 | 0.93 |
| Live | 67.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.26 ↓ | -0.25 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 6.00 | 4.00 | 1.40 | 1.25 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.80 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Belen Arco Zaragoza U19 | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
| SD Atletico Nacional U19 | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).