Kết quả bóng đá trận Belediye Vanspor vs Sivasspor, 17:30 ngày 07/11/2026
1. Lig (Thổ Nhĩ Kỳ) · 17:30 ngày 07/11/2026
Belediye Vanspor 3 Kết thúc HT 1-0 1
Sivasspor
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Belediye Vanspor | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 14' | |
| Seven K. (Kiến tạo: Hikmet Ciftci) 2 - 0 ⚽ | 14' | |
| Ozcan M. | 27' | |
| 28' | Turan Tuzlacik | |
| HT 1-0 | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 5 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 12 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 14 | 17 |
| Điểm | 6 | 0 | 14 | 11 |
Chủ = Belediye Vanspor · Khách = Sivasspor
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Belediye Vanspor | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (10%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 1 (11%) |
| 7 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (22%) |
| 9 (18%) | Hòa/Hòa | 3 (33%) |
| 9 (18%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (8%) | Bại/Hòa | 1 (11%) |
| 11 (22%) | Bại/Bại | 1 (11%) |
Bảng xếp hạng
Belediye Vanspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 9 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 13 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 16 |
Sivasspor
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 0 | 2 | 2 | 3 | 6 | 2 | 18 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 16 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 4 | 0 | 18 |
Đội hình
Belediye Vanspor
Sivasspor
22Damlu A.2Seven K.5Osmanoglu S.13Oulare N.35Isciler B.19Ciftci H.41Ozcan M.10Kokcu O.11Manis M.15Yenne T.17Sever I.1Bakirbas G.7Paluli M.25Suleyman Ozdamar34Turan Tuzlacik58Ciftci U.8Charisis C.66Aksoy O.11Kapacak B.23Celik C.27Ethemi V.9Manaj R.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4231
Khách · 4231
- 1Bakirbas G.
- 7Paluli M.
- 8Charisis C.
- 9Manaj R.
- 11Kapacak B.
- 23Celik C.
- 25Suleyman Ozdamar
- 27Ethemi V.
- 34Turan Tuzlacik🟨 Thẻ vàng 28'
- 58Ciftci U.
- 66Aksoy O.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
10
Thẻ vàng
11
Sút bóng
80
Sút cầu môn
10
Sút ngoài cầu môn
40
Cản bóng
30
TL kiểm soát bóng
53%47%
Chuyền bóng
148128
TL chuyền bóng thành công
78%73%
Phạm lỗi
64
Việt vị
20
Quả ném biên
78
Chuyền dài
911
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Belediye Vanspor (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Sivasspor (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Belediye Vanspor | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1982 | Thành lập | 1967 |
| Sân nhà | Sivas 4 Eylul Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 11500 |
| HLV | Mehmet Altiparmak | |
| Khu vực | Sivas |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.84 | 3.08 | 3.21 | 0.76 | 2.50 | 0.86 | 0.84 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.87 ↑ | 3.18 ↑ | 3.05 ↓ | 0.76 | 2.50 | 0.86 | 0.87 ↑ | 0.50 | 0.83 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 1.81 | 3.50 | 3.70 | 0.82 | 2.50 | 0.93 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 52.00 ↑ | 455.00 ↑ | 6.50 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.75 | 0.84 | 2.50 | 0.95 | 0.87 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 71.00 ↑ | 3.45 ↑ | 4.50 | 0.18 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.84 | 3.45 | 3.50 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.44 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.45 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 30.00 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.75 ↓ | |
| 12bet | Sớm | 1.84 | 3.45 | 3.50 | 0.81 | 2.50 | 0.95 | 0.84 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 8.33 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.55 | 3.45 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 5.26 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 5.26 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.93 | 3.14 | 3.29 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.93 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.10 ↑ | 15.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.67 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.70 | 0.79 | 2.50 | 0.90 | 0.83 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 65.00 ↑ | 3.25 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.65 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.61 | 0.25 | 1.17 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 2.96 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.40 | 3.60 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 451.00 ↑ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Belediye Vanspor | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Sivasspor | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).