Kết quả bóng đá trận Be'sat Kermanshah FC vs Naft Bandar Abbas, 19:30 ngày 05/10/2026
Azadegan League · 19:30 ngày 05/10/2026
Be'sat Kermanshah FC 2 Kết thúc HT 0-0 1
Naft Bandar Abbas
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Be'sat Kermanshah FC | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 53' | |
| Asadi A. 2 - 0 ⚽ | 55' | |
| Hosseinpour S. 3 - 0 ⚽ | 65' | |
| Saeid Hosseinpour 4 - 0 ⚽ | 65' | |
| 84' | ⚽ 4 - 1 | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 7 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 2 | 6 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 14 | 5 |
| Điểm | 3 | 2 | 7 | 14 |
Chủ = Be'sat Kermanshah FC · Khách = Naft Bandar Abbas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Be'sat Kermanshah FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (11%) | Thắng/Thắng | 5 (15%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 4 (12%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (12%) |
| 8 (23%) | Hòa/Hòa | 12 (35%) |
| 8 (23%) | Hòa/Bại | 5 (15%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 6 (17%) | Bại/Bại | 2 (6%) |
Bảng xếp hạng
Be'sat Kermanshah FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 9 | 11 | 14 | 25 | 32 | 38 | 11 |
| Sân nhà | 17 | 7 | 5 | 5 | 18 | 13 | 26 | 8 |
| Sân khách | 17 | 2 | 6 | 9 | 7 | 19 | 12 | 13 |
Naft Bandar Abbas
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 34 | 9 | 18 | 7 | 26 | 20 | 45 | 8 |
| Sân nhà | 17 | 6 | 10 | 1 | 16 | 9 | 28 | 7 |
| Sân khách | 17 | 3 | 8 | 6 | 10 | 11 | 17 | 9 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Be'sat Kermanshah FC (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Naft Bandar Abbas (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Be'sat Kermanshah FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.80 | 2.90 | 2.28 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 2.34 ↓ | 2.60 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.80 | 2.85 | 2.65 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 2.50 ↓ | 2.85 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.70 | 2.80 | 2.50 | 1.90 | 2.50 | 0.36 | - | - | - |
| Live | 2.70 | 2.80 | 2.50 | 1.90 | 2.50 | 0.36 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 2.80 | 2.45 | 0.64 | 1.75 | 0.90 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 2.90 ↑ | 2.65 ↓ | 2.65 ↑ | 0.70 ↑ | 1.75 | 0.96 ↑ | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 3.00 | 3.04 | 2.23 | 1.47 | 2.50 | 0.45 | 1.12 | 0.00 | 0.61 |
| Live | 3.05 ↑ | 2.26 ↓ | 2.85 ↑ | 0.79 ↓ | 1.75 | 0.89 ↑ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.79 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.