Kết quả bóng đá trận Bayern Munchen (Youth) vs Unterhaching, 00:00 ngày 10/10/2026
Regionalliga (Đức) · 00:00 ngày 10/10/2026
Bayern Munchen (Youth) 1 Kết thúc HT 1-0 1
Unterhaching
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Bayern Munchen (Youth) | Phút | |
| Noah Codjo-Evora 1 - 0 ⚽ | 24' | |
| HT 1-0 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 6 |
| Bại | 0 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 8 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 10 | 10 |
| Điểm | 5 | 5 | 10 | 15 |
Chủ = Bayern Munchen (Youth) · Khách = Unterhaching
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bayern Munchen (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (13%) | Thắng/Thắng | 4 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (16%) |
| 4 (27%) | Hòa/Hòa | 4 (21%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (47%) | Bại/Bại | 6 (32%) |
Bảng xếp hạng
Bayern Munchen (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 6 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 18 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
Unterhaching
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | 10 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 9 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bayern Munchen (Youth) (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Unterhaching (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Bayern Munchen (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1923 | Thành lập | 1925-1-1 |
| Stadion an der Grunwalder Stra | Sân nhà | Stadion am Sportpark |
| 28000 | Sức chứa | 15053 |
| HLV | Claus Schromm | |
| Munich | Khu vực | Unterhaching |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.70 | 2.16 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.78 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 2.48 ↓ | 3.90 ↑ | 2.25 ↑ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.81 ↑ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.69 | 3.75 | 2.07 | 0.96 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 2.51 ↓ | 3.75 | 2.20 ↑ | 0.97 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.76 ↓ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.30 | 2.10 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↓ | 3.70 ↑ | 2.20 ↑ | 0.48 ↑ | 2.50 | 1.50 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.20 | 0.77 | 3.00 | 0.79 | 0.92 | -0.25 | 0.66 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.70 ↑ | 2.15 ↓ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.73 ↓ | 0.76 ↓ | -0.25 | 0.89 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.56 | 4.21 | 2.08 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 1.03 | 0.00 | 0.67 |
| Live | 6.34 ↑ | 1.30 ↓ | 7.16 ↑ | 2.14 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.