Kết quả bóng đá trận Basford Utd vs Bedworth United, 21:00 ngày 29/08/2026
FA Vase (Anh) · 21:00 ngày 29/08/2026
Basford Utd 0 Kết thúc HT 0-0 0
Bedworth United
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 9
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Basford Utd | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 66' | ||
| 77' | ||
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 17 | 12 |
| Mất bàn | 5 | 1 | 19 | 8 |
| Điểm | 4 | 7 | 14 | 17 |
Chủ = Basford Utd · Khách = Bedworth United
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Basford Utd | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Hòa/Thắng | 6 (32%) |
| 3 (21%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 5 (26%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 2 (11%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Basford Utd 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bedworth United 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/02/26 | Basford Utd | 0-1 (0-0) | Bedworth United | - | - | B |
| 17/09/25 | Bedworth United | 0-1 (0-1) | Basford Utd | - | - | T |
Thành tích gần đây — Basford Utd
TBHBHHTHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/20 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Corby Town | 0-1 (0-0) | Basford Utd | - | - | T |
| 13/08/26 | Rugby Borough | 5-3 (2-3) | Basford Utd | - | - | B |
| 01/08/26 | Heaton Stannington | 1-1 (1-0) | Basford Utd | - | - | H |
| 29/07/26 | Ilkeston Town | 4-1 (2-1) | Basford Utd | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Basford Utd | 1-1 (1-1) | Gainsborough Trinity | - | - | H |
| 11/07/26 | Basford Utd | 2-2 (0-0) | AFC Mansfield | - | - | H |
| 08/07/26 | Basford Utd | 4-3 (0-1) | Lincoln United | +0.5 | 3 | T |
| 29/04/26 | Basford Utd | 2-2 (1-1) | Belper Town | 0 | 2.5 | H |
| 04/04/26 | Basford Utd | 2-1 (1-0) | Wellingborough Town | - | - | T |
| 11/02/26 | Basford Utd | 0-1 (0-0) | Bedworth United | - | - | B |
| 19/11/25 | Basford Utd | 2-1 (1-0) | Corby Town | - | - | T |
| 29/10/25 | Basford Utd | 3-0 (2-0) | Loughborough University | - | - | T |
| 15/10/25 | Basford Utd | 1-2 (0-2) | Mickleover Sports | - | - | B |
| 04/10/25 | Basford Utd | 0-0 (0-0) | Alvechurch | - | - | H |
| 01/10/25 | Basford Utd | 4-0 (2-0) | St Neots Town | - | - | T |
| 20/09/25 | Matlock Town | 1-2 (1-1) | Basford Utd | - | - | T |
| 17/09/25 | Bedworth United | 0-1 (0-1) | Basford Utd | - | - | T |
| 06/09/25 | Mickleover Sports | 2-3 (1-1) | Basford Utd | - | - | T |
| 03/09/25 | Wellingborough Town | 1-2 (0-1) | Basford Utd | 0 | 2.75 | T |
| 30/08/25 | Hednesford Town | 3-1 (1-0) | Basford Utd | - | - | B |
Thành tích gần đây — Bedworth United
TBTTBTBHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Ashby Ivanhoe | 1-3 (0-0) | Bedworth United | - | - | T |
| 19/08/26 | Bedworth United | 1-2 (0-1) | Rugby Borough | - | - | B |
| 11/08/26 | Coleshill Town | 0-1 (0-0) | Bedworth United | -0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Belper United | 1-2 (0-0) | Bedworth United | - | - | T |
| 22/07/26 | Bedworth United | 0-2 (0-0) | Bromsgrove Sporting FC | -0.5 | 3 | B |
| 28/03/26 | Bedworth United | 2-0 (1-0) | Rushden Diamonds | - | - | T |
| 28/02/26 | Bedworth United | 1-2 (0-0) | Wellingborough Town | - | - | B |
| 14/02/26 | Bedworth United | 0-0 (0-0) | Coleshill Town | - | - | H |
| 11/02/26 | Basford Utd | 0-1 (0-0) | Bedworth United | - | - | T |
| 01/01/26 | Bedworth United | 2-1 (0-1) | Coventry Sphinx | -0.25 | 2.5 | T |
| 26/12/25 | St Neots Town | 1-0 (0-0) | Bedworth United | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/12/25 | Bedworth United | 1-1 (1-0) | Belper Town | - | - | H |
| 14/10/25 | Coleshill Town | 1-0 (0-0) | Bedworth United | -0.75 | 3.25 | B |
| 11/10/25 | Long Eaton Utd | 1-0 (0-0) | Bedworth United | - | - | B |
| 08/10/25 | Bedworth United | 3-2 (2-2) | Sutton Coldfield Town | 0 | 2.75 | T |
| 24/09/25 | Bedworth United | 2-3 (1-1) | Boldmere St Michaels | - | - | B |
| 20/09/25 | Bedworth United | 0-3 (0-1) | Anstey Nomads | - | - | B |
| 17/09/25 | Bedworth United | 0-1 (0-1) | Basford Utd | - | - | B |
| 06/09/25 | Bedworth United | 0-0 (0-0) | Darlaston Town | - | - | H |
| 12/07/25 | Bedworth United | 2-1 (2-0) | Nuneaton Borough | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
109
Phạt góc (HT)
36
Thẻ vàng
11
Sút bóng
1612
Sút cầu môn
71
Tấn công
11058
Tấn công nguy hiểm
5026
Sút ngoài cầu môn
911
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
67%33%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn0.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Basford Utd (19 trận)
Ghi 1.74 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Bedworth United (20 trận)
Ghi 1.05 bàn/trậnMất 1.05 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Basford Utd (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Bedworth United (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Basford Utd | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.25 | 3.00 | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.87 ↑ | 3.25 | 2.80 ↓ | 0.64 | 3.00 | 0.69 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.85 | 3.76 | 3.46 | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.70 ↓ | 3.19 ↓ | 0.84 | 3.00 | 0.96 | 0.95 ↑ | 0.50 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 4.00 | 3.20 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.73 | 4.40 | 3.50 | 0.80 | 3.25 | 0.91 | 0.91 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 2.10 ↑ | 4.00 ↓ | 2.85 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.83 ↓ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.82 | 3.81 | 3.41 | 0.85 | 3.00 | 0.91 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 2.03 ↑ | 4.03 ↑ | 2.75 ↓ | 0.85 | 3.00 | 0.90 ↓ | 0.83 | 0.25 | 0.93 | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 4.00 | 3.20 | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 1.93 ↑ | 3.90 ↓ | 2.85 ↓ | 1.20 | 3.50 | 0.58 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.85 | 4.60 | 3.02 | 1.10 | 3.50 | 0.64 | 0.66 | 0.25 | 1.10 |
| Live | 14.40 ↑ | 1.06 ↓ | 17.20 ↑ | 2.64 ↑ | 0.50 | 0.29 ↓ | 0.70 ↑ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 4.33 | 3.10 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.80 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.90 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.70 ↓ | 2.90 | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Basford Utd | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Bedworth United | -1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).