Kết quả bóng đá trận Barra FC vs Volta Redonda, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Barra FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
Volta Redonda
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 4
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Barra FC | Phút | |
| Vava | 22' | |
| 22' | ||
| Vava | 22' | |
| 27' | Henry | |
| 27' | Henry A. | |
| Natan | 41' | |
| 41' | ||
| Natan | 41' | |
| 1 - 0 ⚽ | 45' | |
| Adriel 2 - 0 ⚽ | 45' | |
| Adriel Fernandes Aquino Shultz 3 - 0 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-0 | ||
| Marcos Paulo 4 - 0 ⚽ | 59' | |
| 5 - 0 ⚽ | 59' | |
| Marcos Paulo 6 - 0 ⚽ | 59' | |
| Renan Bernabe | 64' | |
| 64' | ||
| Renan Bernabe | 64' | |
| Pedro Pecanha | 68' | |
| Pedro Pecanha | 68' | |
| 69' | ||
| 69' | ||
| 90+2' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 9 | 7 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 16 |
| Điểm | 6 | 3 | 10 | 8 |
Chủ = Barra FC · Khách = Volta Redonda
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Barra FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (20%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 5 (13%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 6 (15%) | Hòa/Hòa | 9 (22%) |
| 8 (20%) | Hòa/Bại | 7 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 10 (25%) | Bại/Bại | 9 (22%) |
Bảng xếp hạng
Barra FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 6 | 8 | 21 | 21 | 21 | 17 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 12 | 9 | 13 | 14 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 12 | 8 | 14 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 8 | - | - |
Volta Redonda
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 3 | 10 | 13 | 25 | 21 | 16 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 9 | 17 | 10 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 2 | 16 | 4 | 19 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Barra FC 0 (0%)Hòa 1 (100%)Volta Redonda 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/03/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2 | H |
Thành tích gần đây — Barra FC
BTBBBTBHBH
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 9/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Maringa FC | 2-1 (0-0) | Barra FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 17/08/26 | Barra FC | 1-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.25 | 2 | T |
| 09/08/26 | Ituano SP | 2-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2 | B |
| 27/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Barra FC | 1-2 (0-2) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 05/07/26 | Confianca SE | 1-2 (1-1) | Barra FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/06/26 | Floresta CE | 2-1 (1-0) | Barra FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 22/06/26 | Barra FC | 1-1 (0-1) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | H |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2 | B |
| 02/06/26 | Barra FC | 2-2 (1-0) | Brusque FC | +0.25 | 2 | H |
| 24/05/26 | Barra FC | 0-2 (0-2) | Guarani SP | 0 | 2 | B |
| 18/05/26 | Anapolis FC | 1-1 (0-1) | Barra FC | -0.25 | 2 | H |
| 15/05/26 | Corinthians Paulista (SP) | 1-0 (0-0) | Barra FC | -1.75 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Barra FC | 0-0 (0-0) | Caxias RS | +0.25 | 1.75 | H |
| 05/05/26 | Figueirense | 0-3 (0-0) | Barra FC | -0.25 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | H |
| 22/04/26 | Barra FC | 0-1 (0-1) | Corinthians Paulista (SP) | -1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | SC Paysandu Para | 1-1 (1-1) | Barra FC | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Barra FC | 3-0 (2-0) | Maranhao | +0.5 | 1.75 | T |
| 05/04/26 | Botafogo PB | 1-0 (0-0) | Barra FC | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Volta Redonda
BTBBHBHBTB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Volta Redonda | 1-2 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 2 | B |
| 16/08/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/08/26 | Inter de Limeira | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/07/26 | Volta Redonda | 1-4 (1-1) | Anapolis FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/07/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Sao Goncalo | - | - | H |
| 17/07/26 | Sao Goncalo | 2-1 (2-0) | Volta Redonda | - | - | B |
| 14/07/26 | Figueirense | 0-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | H |
| 05/07/26 | Maringa FC | 4-0 (3-0) | Volta Redonda | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | T |
| 21/06/26 | Botafogo PB | 2-0 (2-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Itabaiana(SE) | 0-1 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/05/26 | Avai FC | 3-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/05/26 | Volta Redonda | 2-2 (1-1) | Avai FC | 0 | 2 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Volta Redonda | 1-2 (0-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | +0.5 | 2 | H |
| 01/05/26 | Caxias RS | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
104
Phạt góc (HT)
44
Thẻ vàng
43
Sút bóng
51
Sút cầu môn
50
Tấn công
112102
Tấn công nguy hiểm
7433
Sút ngoài cầu môn
01
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Barra FC (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Volta Redonda (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Barra FC (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 12 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (44%)Hòa 5 (28%)Xỉu 5 (28%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUVUOO
Volta Redonda (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (61%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (33%)Hòa 4 (22%)Xỉu 8 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Barra FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 21000 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.81 | 3.10 | 4.30 | 0.95 | 2.25 | 0.76 | 0.82 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.07 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.05 ↓ | 0.00 | 4.80 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.20 | 4.10 | 0.97 | 2.25 | 0.83 | 0.85 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.67 | 3.30 | 4.60 | 0.72 | 2.00 | 1.04 | 0.80 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.70 ↑ | 49.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.45 | 4.60 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.75 ↑ | 50.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.71 | 3.35 | 4.40 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.39 ↑ | 42.98 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.67 | 3.30 | 4.60 | 0.72 | 2.00 | 1.04 | 0.80 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.70 ↑ | 51.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.69 | 3.45 | 4.55 | 0.95 | 2.25 | 0.75 | 0.90 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.90 ↑ | 23.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 2.27 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.64 | 3.29 | 4.82 | 1.05 | 2.25 | 0.75 | 0.90 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.20 ↑ | 30.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 3.29 | 4.63 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.97 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 1.08 ↓ | 5.15 ↑ | 31.00 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.00 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 7.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.72 | 3.45 | 4.50 | 0.90 | 2.25 | 0.79 | 0.92 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 7.33 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 11.51 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.83 | 3.07 | 4.16 | 0.76 | 2.00 | 0.99 | 0.84 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.12 ↓ | 6.82 ↑ | 30.82 ↑ | 3.06 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 2.64 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.10 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.98 ↓ | 2.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.60 | 4.30 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.98 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 120.00 ↑ | 7.54 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 4.74 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.20 | 5.00 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 4.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.00 | 4.20 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Barra FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Volta Redonda | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).