Kết quả bóng đá trận Bari vs Cavese, 02:00 ngày 22/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 22/08/2026
Bari 3 Kết thúc HT 1-0 0
Cavese
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 8
Địa điểm: Stadio San Nicola Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Bari | Phút | |
| Valerio Mantovani 1 - 0 ⚽ | 32' | |
| HT 1-0 | ||
| 56' | ⚽ 1 - 1 | |
| 60' | ⚽ 1 - 2 | |
| 62' | Gerardo Fusco | |
| Giulio Maggiore 2 - 2 ⚽ | 66' | |
| 72' | Manuel Peretti | |
| Vincenzo Colangiuli 3 - 2 ⚽ | 85' | |
| 90+6' | Giuseppe Fella | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 14 | 11 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 6 | 16 |
| Điểm | 6 | 4 | 22 | 9 |
Chủ = Bari · Khách = Cavese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bari | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (17%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
Bari
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 2 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | - | - |
Cavese
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 1 | 3 | 4 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Bari 2 (50%)Hòa 2 (50%)Cavese 0 (0%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/02/21 | Bari | 1-1 (0-1) | Cavese | +1.5 | 2.75 | H |
| 07/10/20 | Cavese | 2-3 (0-1) | Bari | +0.5 | 2.25 | T |
| 23/02/20 | Cavese | 1-1 (0-1) | Bari | +0.5 | 2.25 | H |
| 06/10/19 | Bari | 4-0 (2-0) | Cavese | +1 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Bari
TTHHTTBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Bari | 1-0 (1-0) | Casarano | - | - | T |
| 28/07/26 | Lanciano | 0-1 (0-0) | Bari | +3.25 | 4 | T |
| 23/05/26 | SudTirol | 0-0 (0-0) | Bari | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/05/26 | Bari | 0-0 (0-0) | SudTirol | 0 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Catanzaro | 2-3 (1-2) | Bari | -0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Bari | 2-0 (1-0) | ACD Virtus Entella | 0 | 2.25 | T |
| 25/04/26 | Avellino | 2-0 (0-0) | Bari | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Bari | 0-3 (0-2) | Venezia | -1.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Monza | 2-0 (0-0) | Bari | -1.5 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Bari | 3-1 (2-0) | Modena | -0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Bari | 0-3 (0-0) | Carrarese | 0 | 2.25 | B |
| 19/03/26 | Frosinone | 2-1 (1-1) | Bari | -1 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | Bari | 4-1 (2-0) | A.C. Reggiana 1919 | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/03/26 | Pescara | 4-0 (2-0) | Bari | -0.25 | 2.5 | B |
| 05/03/26 | Bari | 2-1 (1-1) | Empoli | 0 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Sampdoria | 0-2 (0-1) | Bari | -0.75 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Padova | 1-1 (1-1) | Bari | -0.25 | 2 | H |
| 15/02/26 | Bari | 1-2 (0-0) | SudTirol | 0 | 2 | B |
| 12/02/26 | Bari | 0-0 (0-0) | Spezia | 0 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Mantova | 2-1 (1-1) | Bari | -0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Cavese
BBTHHTHBHH
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 7/9 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 1/0/9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/08/26 | Juve Stabia | 1-0 (0-0) | Cavese | -1.25 | 2.5 | B |
| 30/07/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | Sarnese | +1 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Cosenza Calcio 1914 | -0.75 | 2.5 | H |
| 20/04/26 | US Siracusa | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 14/04/26 | Benevento | 0-1 (0-1) | Cavese | -1 | 2.5 | T |
| 09/04/26 | Atalanta U23 | 1-1 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.5 | H |
| 05/04/26 | Cavese | 0-1 (0-0) | US Casertana 1908 | 0 | 2 | B |
| 22/03/26 | Cavese | 0-0 (0-0) | Foggia | +0.75 | 2.25 | H |
| 14/03/26 | Potenza | 2-2 (1-1) | Cavese | -0.25 | 2.25 | H |
| 09/03/26 | Cavese | 2-0 (1-0) | AZ Picerno ASD | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/03/26 | Crotone | 2-0 (1-0) | Cavese | -0.75 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Cavese | 2-0 (0-0) | Audace Cerignola | 0 | 2.25 | T |
| 21/02/26 | Trapani | 2-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Cavese | 1-1 (0-1) | Salernitana | -0.5 | 2 | H |
| 11/02/26 | Cavese | 1-0 (1-0) | AC Monopoli | 0 | 2 | T |
| 07/02/26 | Latina | 0-0 (0-0) | Cavese | -0.25 | 2 | H |
| 31/01/26 | Cavese | 1-1 (0-0) | Casarano | +0.25 | 2.25 | H |
| 24/01/26 | Giugliano | 0-0 (0-0) | Cavese | 0 | 2.25 | H |
| 17/01/26 | Cavese | 1-2 (0-1) | Team Altamura | +0.5 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
18
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
03
Sút bóng
813
Sút cầu môn
58
Tấn công
6956
Tấn công nguy hiểm
3651
Sút ngoài cầu môn
35
Đá phạt trực tiếp
178
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
45%55%
Chuyền bóng
421439
Phạm lỗi
717
Việt vị
10
Cứu thua
52
Tắc bóng
145
Quả ném biên
1218
Cắt bóng
710
So Sánh Sức Mạnh
59 41
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B0T0 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bari (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Cavese (30 trận)
Ghi 0.90 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bari | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1928-1-1 | Thành lập | 1919 |
| Stadio San Nicola | Sân nhà | |
| 58248 | Sức chứa | 0 |
| Moreno Longo | HLV | Fabio Prosperi |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.33 | 4.40 | 8.30 | 0.78 | 2.25 | 1.03 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.10 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 4.50 | 9.00 | 0.88 | 2.50 | 0.91 | 0.82 | 1.25 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.25 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.93 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.43 | 3.90 | 6.30 | 1.06 | 2.25 | 0.76 | 0.78 | 1.00 | 1.06 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.50 | 7.00 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.30 ↓ | 24.00 ↑ | 8.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.36 | 4.30 | 6.40 | 0.86 | 2.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↑ | 3.60 ↓ | 5.60 ↓ | 0.72 ↓ | 2.00 | 0.97 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.43 | 3.90 | 6.30 | 1.06 | 2.25 | 0.76 | 0.78 | 1.00 | 1.06 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 160.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 1.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.39 | 3.78 | 7.20 | 1.05 | 2.25 | 0.77 | 0.74 | 1.00 | 1.11 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.23 ↑ | 13.50 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.38 | 4.09 | 7.65 | 0.93 | 2.50 | 0.83 | 0.93 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 36.00 ↑ | 3.12 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.35 | 4.40 | 6.50 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 67.00 ↑ | 1.90 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.40 | 4.40 | 7.25 | 0.86 | 2.50 | 0.87 | 0.95 | 1.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 97.00 ↑ | 8.43 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.34 | 4.28 | 10.18 | 1.04 | 2.25 | 0.78 | 0.86 | 1.25 | 0.96 |
| Live | 1.23 ↓ | 4.94 ↑ | 23.45 ↑ | 3.19 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.35 | 4.40 | 6.75 | 0.88 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.25 ↑ | 2.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.39 | 4.50 | 6.76 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.15 | 1.50 | 0.60 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.01 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.33 | 7.50 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.33 | 4.00 | 9.00 | 1.15 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.