Kết quả bóng đá trận Banik Ostrava U19 vs Tescoma Zlin U19, 15:00 ngày 08/08/2026
Giải VĐQG U19 Séc · 15:00 ngày 08/08/2026
Banik Ostrava U19 4 Kết thúc HT 1-1 3
Tescoma Zlin U19
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Banik Ostrava U19 | Phút | |
| Tomas Bojcik 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| 36' | ⚽ 1 - 1 Sebesta O. | |
| HT 1-1 | ||
| Jakub Hrabovsky 2 - 1 ⚽ | 50' | |
| 55' | ⚽ 2 - 2 Jaroslav Tomas | |
| Jakub Cahlik 3 - 2 ⚽ | 60' | |
| 4 - 2 ⚽ | 74' | |
| Adam Mikula 5 - 2 ⚽ | 90' | |
| 90+2' | ||
| 90+3' | ⚽ 5 - 3 Dominik Rajznauer | |
| 90+4' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| 90+4' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 6 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 9 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 20 | 10 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 23 | 31 |
| Điểm | 6 | 0 | 19 | 3 |
Chủ = Banik Ostrava U19 · Khách = Tescoma Zlin U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Banik Ostrava U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (28%) | Thắng/Thắng | 5 (14%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 8 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 5 (14%) | Hòa/Hòa | 4 (11%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 4 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (8%) | Bại/Bại | 15 (42%) |
Bảng xếp hạng
Banik Ostrava U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 8 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 15 | - | - |
Tescoma Zlin U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 6 | 24 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 1 | 9 | 0 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Banik Ostrava U19 11 (55%)Hòa 5 (25%)Tescoma Zlin U19 4 (20%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 12 / Hòa 3 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 06/08/25 | Banik Ostrava U19 | 0-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 25/05/25 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 29/10/24 | Tescoma Zlin U19 | 0-4 (0-2) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.5 | T |
| 27/04/24 | Banik Ostrava U19 | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 30/09/23 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | Banik Ostrava U19 | - | - | T |
| 12/05/23 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-1) | Banik Ostrava U19 | +0.25 | 2.75 | T |
| 14/10/22 | Banik Ostrava U19 | 5-2 (2-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 07/05/22 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (1-2) | Banik Ostrava U19 | - | - | T |
| 25/09/21 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 05/10/19 | Banik Ostrava U19 | 4-2 (4-1) | Tescoma Zlin U19 | +1 | 3.5 | T |
| 11/05/19 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 13/10/18 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava U19 | -0.5 | 3.25 | T |
| 28/04/18 | Banik Ostrava U19 | 2-2 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 3.5 | H |
| 22/11/17 | Tescoma Zlin U19 | 2-1 (1-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3 | B |
| 29/04/17 | Banik Ostrava U19 | 3-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/10/16 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-0) | Banik Ostrava U19 | -0.25 | 3.25 | H |
| 23/04/16 | Banik Ostrava U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.75 | 3 | T |
| 26/09/15 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (1-0) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 08/05/15 | Banik Ostrava U19 | 3-0 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava U19
TTBHTBHHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/22 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | -0.75 | 3.5 | T |
| 10/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Brno U19 | - | - | T |
| 06/06/26 | Banik Ostrava U19 | 1-4 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +1 | 4.25 | B |
| 30/05/26 | Slovacko U19 | 3-3 (2-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | H |
| 23/05/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | Pardubice U19 | +0.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Slovan Liberec U19 | 6-1 (4-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | B |
| 25/04/26 | Banik Ostrava U19 | 2-2 (2-2) | Dukla Praha U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Hradec Kralove U19 | 1-1 (1-1) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Banik Ostrava U19 | 1-3 (0-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 08/04/26 | Slavia Praha U19 | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.75 | B |
| 03/04/26 | Viktoria Plzen U19 | 3-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | 0 | 3.25 | B |
| 20/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (1-1) | MFK Karvina U19 | +1 | 3.5 | T |
| 14/03/26 | Sigma Olomouc U19 | 1-2 (1-0) | Banik Ostrava U19 | +0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Banik Ostrava U19 | 3-2 (3-2) | Vysocina Jihlava U19 | - | - | T |
| 04/03/26 | Banik Ostrava U19 | 1-0 (1-0) | Sparta Praha U19 | 0 | 2.75 | T |
| 27/02/26 | MFK Havirov | 1-4 (0-0) | Banik Ostrava U19 | - | - | T |
| 18/11/25 | Banik Ostrava U19 | 1-2 (0-0) | Viktoria Plzen U19 | +1 | 3.75 | B |
| 14/11/25 | Brno U19 | 3-1 (2-0) | Banik Ostrava U19 | +0.5 | 3.5 | B |
| 08/11/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-5 (0-3) | Banik Ostrava U19 | - | - | T |
| 05/11/25 | Red Star Belgrade U19 | 4-1 (1-1) | Banik Ostrava U19 | -0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Tescoma Zlin U19
BBTBHTBHHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/21 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Tescoma Zlin U19 | 0-2 (0-2) | Banik Ostrava U19 | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/06/26 | MFK Karvina U19 | 2-1 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.25 | 3.5 | B |
| 30/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-0 (0-0) | Sigma Olomouc U19 | - | - | T |
| 23/05/26 | Vysocina Jihlava U19 | 3-2 (2-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | B |
| 16/05/26 | Sparta Praha U19 | 3-3 (0-0) | Tescoma Zlin U19 | - | - | H |
| 08/05/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-2 (2-2) | Dynamo Ceske Budejovice U19 | +0.5 | 3.5 | T |
| 01/05/26 | Slovacko U19 | 3-2 (2-2) | Tescoma Zlin U19 | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-1 (0-1) | Pardubice U19 | - | - | H |
| 18/04/26 | Slovan Liberec U19 | 2-2 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | +0.5 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-3 (0-1) | Brno U19 | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/04/26 | Slavia Praha U19 | 3-5 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 28/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 4-1 (3-1) | Dukla Praha U19 | 0 | 3.25 | T |
| 20/03/26 | Hradec Kralove U19 | 2-2 (1-0) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | H |
| 14/03/26 | Tescoma Zlin U19 | 1-2 (1-0) | Mlada Boleslav U19 | - | - | B |
| 07/03/26 | Viktoria Plzen U19 | 2-3 (1-2) | Tescoma Zlin U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 4-0 (3-0) | Sparta Praha U19 | -0.75 | 3 | T |
| 07/11/25 | Tescoma Zlin U19 | 0-1 (0-1) | MFK Karvina U19 | 0 | 3.5 | B |
| 01/11/25 | Sigma Olomouc U19 | 2-1 (1-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.25 | B |
| 29/10/25 | Dynamo Ceske Budejovice U19 | 1-1 (0-1) | Tescoma Zlin U19 | -0.75 | 3.5 | H |
| 25/10/25 | Tescoma Zlin U19 | 2-0 (0-0) | Vysocina Jihlava U19 | +1 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
10
Sút bóng
1816
Sút cầu môn
89
Tấn công
107103
Tấn công nguy hiểm
8193
Sút ngoài cầu môn
107
Đá phạt trực tiếp
1216
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1610
Việt vị
02
Quả ném biên
2133
So Sánh Sức Mạnh
54 46
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T11 H5 B4T4 H5 B11
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B2T2 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.9 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Banik Ostrava U19 (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Tescoma Zlin U19 (30 trận)
Ghi 1.70 bàn/trậnMất 2.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Banik Ostrava U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.90 | 3.90 | 3.00 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.06 ↓ | 7.10 ↑ | 62.00 ↑ | 4.40 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.75 | 3.00 | 0.85 | 3.25 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.13 ↑ | 5.50 | 0.69 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.99 | 3.65 | 2.90 | 0.84 | 3.25 | 0.98 | 0.99 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.40 ↑ | 80.00 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.65 | 3.85 | 3.55 | 0.75 | 3.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.09 ↓ | 6.28 ↑ | 69.19 ↑ | 1.65 ↑ | 5.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.65 | 2.99 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.30 ↑ | 74.00 ↑ | 7.69 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.01 | 3.54 | 2.93 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 1.01 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.40 ↑ | 48.00 ↑ | 2.94 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.69 | 3.72 | 3.38 | 0.86 | 3.25 | 0.82 | 0.89 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.09 ↓ | 4.29 ↑ | 24.00 ↑ | 1.75 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.90 | 3.60 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.78 | 2.90 | 0.78 | 3.25 | 0.93 | 0.94 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.58 ↑ | 30.90 ↑ | 2.49 ↑ | 5.50 | 0.26 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.60 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 4.10 | 3.57 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.53 ↑ | 34.00 ↑ | 2.76 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 4.10 | 3.50 | 0.93 | 3.25 | 0.88 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.25 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.91 | 3.50 | 3.10 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Banik Ostrava U19 | +3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tescoma Zlin U19 | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).