Kết quả bóng đá trận Banik Ostrava B vs Arsenal Ceska Lipa, 19:30 ngày 23/08/2026
2.Liga (Séc) · 19:30 ngày 23/08/2026
Banik Ostrava B 0 Kết thúc HT 0-1 1
Arsenal Ceska Lipa
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Banik Ostrava B | Phút | |
| 19' | ❌ Matej Simon Đá hỏng penalty | |
| 20' | Matej Simon | |
| 24' | ⚽ 0 - 1 Jan Vostrel | |
| Tomas Sirotek | 39' | |
| HT 0-1 | ||
| Karel Pojezny | 89' | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 3 | 5 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 17 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 15 | 21 |
| Điểm | 3 | 0 | 11 | 8 |
Chủ = Banik Ostrava B · Khách = Arsenal Ceska Lipa
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Banik Ostrava B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (45%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 2 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (11%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 4 (18%) | Bại/Bại | 5 (28%) |
Bảng xếp hạng
Banik Ostrava B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 10 | 3 | 2 | 5 | 17 | 15 | 11 | 12 |
| Sân nhà | 5 | 0 | 2 | 3 | 4 | 8 | 2 | 16 |
| Sân khách | 5 | 3 | 0 | 2 | 13 | 7 | 9 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 14 | 7 | - | - |
Arsenal Ceska Lipa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 32 | 29 | 1 | 2 | 86 | 24 | 88 | 1 |
| Sân nhà | 16 | 14 | 1 | 1 | 36 | 9 | 43 | 1 |
| Sân khách | 16 | 15 | 0 | 1 | 50 | 15 | 45 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 10 | 14 | - | - |
Thành tích gần đây — Banik Ostrava B
TBBHTTBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Viktoria Zizkov | 1-4 (0-3) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (0-1) | FK MAS Taborsko | 0 | 2.5 | B |
| 31/07/26 | SK Kladno | 1-0 (0-0) | Banik Ostrava B | 0 | 2.5 | B |
| 26/07/26 | Banik Ostrava B | 2-2 (1-1) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 2.75 | H |
| 18/07/26 | Odra Opole | 0-3 (0-2) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | T |
| 11/07/26 | Widzew Lodz II | 1-4 (0-2) | Banik Ostrava B | +1.75 | 3.75 | T |
| 07/07/26 | Podbeskidzie Bielsko-Biala | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava B | +0.25 | 3.25 | B |
| 04/07/26 | Tatran LM | 1-1 (0-1) | Banik Ostrava B | +0.75 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Povazska Bystrica | 1-4 (1-2) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Banik Ostrava B | 1-0 (0-0) | Sparta Praha B | +0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | FK Graffin Vlasim | 0-1 (0-0) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Banik Ostrava B | 1-2 (1-0) | Usti nad Labem | +0.5 | 3 | B |
| 06/05/26 | Banik Ostrava B | 1-1 (0-1) | Brno | -0.25 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Slavia Prague B | 0-3 (0-1) | Banik Ostrava B | -0.25 | 2.75 | T |
| 26/04/26 | Banik Ostrava B | 2-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.5 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Viktoria Zizkov | 2-2 (1-1) | Banik Ostrava B | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/04/26 | Banik Ostrava B | 2-0 (0-0) | Opava | +0.25 | 2.5 | T |
| 10/04/26 | SK Prostejov | 1-3 (0-1) | Banik Ostrava B | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Banik Ostrava B | 0-3 (0-2) | Marila Pribram | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Chrudim | 3-1 (2-1) | Banik Ostrava B | +0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Arsenal Ceska Lipa
BBHHBTHTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/19 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-5 (2-3) | MFK Karvina | -0.75 | 2.5 | B |
| 12/08/26 | FK Banik Sokolov | 3-1 (1-1) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 07/08/26 | Usti nad Labem | 3-3 (3-0) | Arsenal Ceska Lipa | -0.75 | 3 | H |
| 02/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/07/26 | Dukla Prague | 2-0 (0-0) | Arsenal Ceska Lipa | -1 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | - | - | T |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 08/07/26 | SK Slovan Varnsdorf | 0-6 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 13/06/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-3 (1-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 10/06/26 | SK Kladno | 0-2 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/06/26 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 30/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 4-2 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 24/05/26 | Slovan Velvary | 1-4 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | +0.75 | 3 | B |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 10/05/26 | Hradec Kralove B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Kolin | 1-5 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 25/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 19/04/26 | Jablonec B | 1-3 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | +1.25 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
21
Sút bóng
228
Sút cầu môn
83
Tấn công
9176
Tấn công nguy hiểm
5923
Sút ngoài cầu môn
145
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
27% So Sánh Đối đầu 73%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Banik Ostrava B (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Arsenal Ceska Lipa (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Banik Ostrava B (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
Arsenal Ceska Lipa (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Banik Ostrava B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Josef Dvornik | HLV | |
| Khu vực | Praha |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.65 | 3.90 | 4.00 | 0.76 | 2.75 | 1.01 | 0.90 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 501.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.10 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.70 | 4.20 | 1.01 | 3.00 | 0.79 | 0.91 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.55 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.35 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 1.02 | 3.00 | 0.74 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.05 ↓ | 7.69 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 3.60 | 3.95 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.73 | 3.35 | 4.10 | 0.83 | 2.75 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 92.18 ↑ | 5.79 ↑ | 1.09 ↓ | 3.30 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.70 | 3.70 | 3.80 | 1.02 | 3.00 | 0.74 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.05 ↓ | 8.33 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.90 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.90 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 26.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.34 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.59 | 3.63 | 4.19 | 1.05 | 3.00 | 0.75 | 0.84 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 65.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.07 ↓ | 6.66 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.39 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.80 | 3.51 | 3.59 | 0.90 | 2.75 | 0.84 | 0.80 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 38.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 2.94 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.80 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 46.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.73 | 3.70 | 4.00 | 0.84 | 2.75 | 0.84 | 0.90 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 38.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 13.18 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 4.67 | 4.43 | 0.83 | 3.00 | 0.91 | 0.89 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 27.79 ↑ | 5.22 ↑ | 1.18 ↓ | 2.52 ↑ | 1.50 | 0.28 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.07 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.68 | 3.80 | 3.80 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 8.75 ↑ | 1.05 ↓ | 0.77 ↑ | 1.50 | 0.83 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.78 | 3.45 | 4.24 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.31 | 0.00 | 1.97 |
| Live | 331.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 3.77 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 0.32 ↑ | 0.00 | 2.42 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.80 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 501.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.75 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.