Kết quả bóng đá trận Banik Most-Sous vs Teplice B, 23:00 ngày 07/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 23:00 ngày 07/08/2026
Banik Most-Sous 5 Kết thúc HT 3-0 0
Teplice B
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Banik Most-Sous | Phút | |
| Ondrej Novicky 1 - 0 ⚽ | 26' | |
| Ondrej Novicky 2 - 0 ⚽ | 28' | |
| Jakub Cihak 3 - 0 ⚽ | 31' | |
| 45+1' | Lukas Vana | |
| HT 3-0 | ||
| Ondrej Podzimek 4 - 0 ⚽ | 57' | |
| Denis Lanka 5 - 0 ⚽ | 63' | |
| 86' | Jan Liska | |
| Patrik Vlcek | 90+2' | |
| FT 5-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 10 | 17 | 19 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 10 | 15 |
| Điểm | 4 | 9 | 17 | 20 |
Chủ = Banik Most-Sous · Khách = Teplice B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Banik Most-Sous | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (17%) | Thắng/Thắng | 4 (57%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Banik Most-Sous
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 7 | - | - |
Teplice B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 0 | 1 | 10 | 7 | 9 | 2 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 2 | 3 | 7 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 5 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (8 trận)
Banik Most-Sous 2 (25%)Hòa 1 (13%)Teplice B 5 (63%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | -0.25 | 3 | B |
| 03/05/25 | Banik Most-Sous | 1-2 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 06/10/24 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | -0.25 | 3.25 | B |
| 11/05/24 | Banik Most-Sous | 2-5 (0-3) | Teplice B | - | - | B |
| 15/10/23 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | +0.5 | 3 | B |
| 09/06/23 | Teplice B | 2-2 (0-2) | Banik Most-Sous | -0.25 | 3.25 | H |
| 12/11/22 | Banik Most-Sous | 3-2 (1-1) | Teplice B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Banik Most-Sous
HBBTTTHBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/11 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/07/26 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | +0.5 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 31/05/26 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 23/05/26 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 20/05/26 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +1.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 09/05/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Jablonec B | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 25/04/26 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 18/04/26 | Velke Hamry | 0-4 (0-2) | Banik Most-Sous | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 28/03/26 | Banik Most-Sous | 2-0 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 22/03/26 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | - | - | H |
| 14/03/26 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | B |
| 07/03/26 | Pardubice B | 2-2 (2-1) | Banik Most-Sous | +0.25 | 2.75 | H |
| 28/02/26 | Banik Most-Sous | 4-0 (2-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 21/02/26 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | -0.25 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Teplice B
TTBTHHBTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/17 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 18/07/26 | Jablonec B | 1-3 (0-2) | Teplice B | - | - | T |
| 03/06/26 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 30/05/26 | Mlada Boleslav B | 0-2 (0-0) | Teplice B | - | - | T |
| 24/05/26 | Teplice B | 1-1 (0-0) | Jablonec B | +0.75 | 3 | H |
| 20/05/26 | Slovan Velvary | 1-1 (1-1) | Teplice B | 0 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | Slovan Liberec II | 4-1 (3-0) | Teplice B | -0.25 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | Teplice B | 2-1 (1-1) | Velke Hamry | +0.5 | 2.75 | T |
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | -0.75 | 2.75 | B |
| 02/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | - | - | B |
| 18/04/26 | Spolana Neratovice | 4-4 (2-4) | Teplice B | - | - | H |
| 11/04/26 | Teplice B | 1-1 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 05/04/26 | SK Zapy | 1-2 (1-1) | Teplice B | - | - | T |
| 29/03/26 | Teplice B | 2-1 (1-0) | Pardubice B | +0.5 | 3 | T |
| 21/03/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 1-0 (0-0) | Teplice B | - | - | B |
| 15/03/26 | Teplice B | 1-1 (0-1) | FK Kolin | +1.25 | 3 | H |
| 08/03/26 | Teplice B | 0-1 (0-1) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | B |
| 01/03/26 | Hradec Kralove B | 1-0 (1-0) | Teplice B | 0 | 2.75 | B |
| 21/02/26 | Teplice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | +0.25 | 3 | T |
| 23/01/26 | Slavia Prague C | 0-2 (0-1) | Teplice B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
12
Sút bóng
910
Sút cầu môn
76
Tấn công
93134
Tấn công nguy hiểm
4153
Sút ngoài cầu môn
24
Đá phạt trực tiếp
1222
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
2111
Việt vị
11
Quả ném biên
3827
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B5T5 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn2.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Banik Most-Sous (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Teplice B (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Banik Most-Sous | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | |
| Letni stadion | Sân nhà | |
| 20000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Most | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.70 | 3.90 | 3.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.02 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.50 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 0.94 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 0.99 | 3.00 | 0.79 | 0.94 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 51.00 ↑ | 3.85 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.55 | 0.86 | 2.75 | 0.94 | 1.13 | 1.00 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.80 | 3.25 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 8.00 ↑ | 20.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.84 | 3.50 | 3.05 | 0.83 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.67 ↓ | 3.45 ↓ | 4.10 ↑ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.55 | 0.79 | 2.75 | 1.01 | 1.01 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.80 ↑ | 60.00 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.74 | 3.28 | 3.69 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 1.01 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 2.14 ↑ | 2.82 ↓ | 3.02 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.92 | 3.62 | 3.13 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.92 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.25 ↑ | 31.00 ↑ | 2.32 ↑ | 5.50 | 0.21 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.57 | 3.90 | 4.50 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.00 ↓ | 3.30 ↓ | 1.00 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.87 | 3.70 | 3.05 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.81 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 276.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.48 | 4.28 | 5.07 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.98 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 1.10 ↓ | 8.09 ↑ | 17.63 ↑ | 2.62 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.55 | 3.90 | 4.50 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 226.00 ↑ | 4.75 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 1.01 ↓ | 18.80 ↑ | 26.00 ↑ | 4.26 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 3.75 | 3.10 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.00 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.88 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.00 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Banik Most-Sous | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Teplice B | -1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).