Kết quả bóng đá trận Banik Most-Sous vs Benatky Nad Jizerou, 20:30 ngày 14/10/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 20:30 ngày 14/10/2026
Banik Most-Sous Sắp đá --:--:--
Benatky Nad Jizerou
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 5 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 4 | 6 | 18 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 8 | 9 |
| Điểm | 3 | 9 | 16 | 21 |
Chủ = Banik Most-Sous · Khách = Benatky Nad Jizerou
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Banik Most-Sous | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (20%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (13%) |
| 3 (20%) | Hòa/Thắng | 2 (13%) |
| 3 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (25%) |
| 3 (20%) | Hòa/Bại | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (20%) | Bại/Bại | 1 (6%) |
Bảng xếp hạng
Banik Most-Sous
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 2 | 6 | 6 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 | 5 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 8 | - | - |
Benatky Nad Jizerou
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 11 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Banik Most-Sous 3 (43%)Hòa 1 (14%)Benatky Nad Jizerou 3 (43%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 24/09/25 | Benatky Nad Jizerou | 1-2 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 05/04/25 | Banik Most-Sous | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 25/09/24 | Banik Most-Sous | 1-1 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | +0.25 | 3 | H |
| 08/09/24 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | +0.25 | 2.75 | B |
| 20/04/16 | Benatky Nad Jizerou | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | -0.75 | 2.75 | B |
| 02/09/15 | Banik Most-Sous | 0-2 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Banik Most-Sous
BTTHBBTTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Pardubice B | 1-0 (1-0) | Banik Most-Sous | 0 | 2.75 | B |
| 12/08/26 | FK Pencin Turnov | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 07/08/26 | Banik Most-Sous | 5-0 (3-0) | Teplice B | - | - | T |
| 24/07/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | FC Pisek | - | - | H |
| 21/07/26 | Dukla Praha B | 3-1 (1-1) | Banik Most-Sous | +0.5 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Viktoria Zizkov | 3-2 (2-2) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 06/06/26 | Slovan Velvary | 0-1 (0-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 31/05/26 | FK Kolin | 0-2 (0-2) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 23/05/26 | Banik Most-Sous | 3-0 (1-0) | Hradec Kralove B | - | - | T |
| 20/05/26 | Banik Most-Sous | 0-0 (0-0) | Jiskra Usti nad Orlici | +1.5 | 3 | H |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | B |
| 09/05/26 | Banik Most-Sous | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 06/05/26 | Banik Most-Sous | 1-0 (1-0) | Teplice B | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/05/26 | Jablonec B | 0-3 (0-1) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 25/04/26 | Banik Most-Sous | 2-1 (2-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
| 18/04/26 | Velke Hamry | 0-4 (0-2) | Banik Most-Sous | 0 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 28/03/26 | Banik Most-Sous | 2-0 (1-0) | Spolana Neratovice | - | - | T |
| 22/03/26 | Sokol Brozany | 2-2 (1-1) | Banik Most-Sous | - | - | H |
| 14/03/26 | Banik Most-Sous | 0-1 (0-1) | SK Zapy | - | - | B |
Thành tích gần đây — Benatky Nad Jizerou
HTBTBTHTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 12/08/26 | Trutnov | 2-5 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 09/08/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 01/08/26 | Loko Vltavin | 2-3 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 25/07/26 | Aritma Praha | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/06/26 | Spolana Neratovice | 1-4 (0-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 31/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (1-1) | Sokol Brozany | - | - | H |
| 24/05/26 | SK Zapy | 2-4 (1-2) | Benatky Nad Jizerou | - | - | T |
| 20/05/26 | Velke Hamry | 0-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 2.75 | T |
| 17/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 0-0 (0-0) | Pardubice B | - | - | H |
| 09/05/26 | Jiskra Usti nad Orlici | 3-2 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 06/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 4-0 (4-0) | FK Kolin | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Benatky Nad Jizerou | 3-0 (1-0) | Teplice B | - | - | T |
| 26/04/26 | SK Slovan Varnsdorf | 1-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 19/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-4 (0-3) | Slovan Velvary | - | - | B |
| 11/04/26 | Banik Most-Sous | 5-3 (3-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 04/04/26 | Benatky Nad Jizerou | 2-2 (2-1) | Hradec Kralove B | - | - | H |
| 28/03/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-0 (1-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 21/03/26 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Mlada Boleslav B | - | - | H |
| 15/03/26 | Jablonec B | 2-3 (1-1) | Benatky Nad Jizerou | -0.25 | 3 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B1T1 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Banik Most-Sous (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Benatky Nad Jizerou (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Banik Most-Sous (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Banik Most-Sous | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | |
| Letni stadion | Sân nhà | |
| 20000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Most | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 0.86 | 2.75 | 0.91 | 0.75 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.62 | 4.00 | 5.00 | 0.86 | 2.75 | 0.91 | 0.75 | 0.75 | 0.98 | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.30 | 5.25 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.65 ↑ | 3.70 ↓ | 4.50 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.45 | 3.90 | 4.70 | 0.82 | 3.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↑ | 3.55 ↓ | 4.30 ↓ | 0.75 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 4.05 | 4.73 | 0.86 | 3.00 | 0.88 | 0.86 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.60 ↑ | 3.77 ↓ | 4.40 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | 0.78 ↓ | 0.75 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 4.00 | 4.90 | 0.86 | 3.00 | 0.67 | 0.72 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.61 ↑ | 4.00 | 4.40 ↓ | 0.81 ↓ | 2.75 | 0.84 ↑ | 0.70 ↓ | 0.75 | 0.95 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.60 | 3.91 | 4.47 | 0.85 | 2.75 | 0.90 | 0.76 | 0.75 | 1.01 |
| Live | 1.61 ↑ | 3.98 ↑ | 4.57 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.78 ↑ | 0.75 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.60 | 3.70 | 4.50 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.60 | 3.70 | 4.50 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.30 | 5.32 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.26 | 1.50 | 0.57 |
| Live | 1.57 ↑ | 3.90 ↓ | 4.82 ↓ | 0.82 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 1.27 ↑ | 1.25 | 0.54 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.33 | 5.25 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.95 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.62 ↑ | 4.00 ↓ | 4.10 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.95 ↓ | 0.80 ↓ | 0.75 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 3.70 | 4.75 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.60 ↑ | 3.50 ↓ | 4.60 ↓ | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Banik Most-Sous | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Benatky Nad Jizerou | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).