Kết quả bóng đá trận Baia de Pemba F.C vs Ferrovario Lichinga, 19:45 ngày 01/09/2026
Championship (Mozambique) · 19:45 ngày 01/09/2026
Baia de Pemba F.C Sắp đá --:--:--
Ferrovario Lichinga
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 8 | 8 |
| Mất bàn | 1 | 1 | 3 | 10 |
| Điểm | 6 | 6 | 22 | 16 |
Chủ = Baia de Pemba F.C · Khách = Ferrovario Lichinga
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Baia de Pemba F.C | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 5 (23%) | Hòa/Hòa | 2 (15%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 3 (14%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (18%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Baia de Pemba F.C 0 (0%)Hòa 2 (50%)Ferrovario Lichinga 2 (50%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 2 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-1 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 24/05/26 | Ferrovario Lichinga | 1-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | B |
| 10/08/25 | Baia de Pemba F.C | 2-2 (1-2) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
| 04/05/25 | Baia de Pemba F.C | 0-0 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
Thành tích gần đây — Baia de Pemba F.C
BTTHTTTBHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 6/4 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-1 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 26/08/26 | Baia de Pemba F.C | 2-0 (1-0) | Ferroviario de Nampula | - | - | T |
| 25/08/26 | Baia de Pemba F.C | 1-0 (0-0) | Clube Ferroviário de Nacala | - | - | T |
| 22/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-0 (0-0) | Ferroviario de Nampula | - | - | H |
| 21/08/26 | Baia de Pemba F.C | 1-0 (1-0) | Clube Ferroviário de Nacala | - | - | T |
| 19/08/26 | Baia de Pemba F.C | 1-0 (1-0) | Costa do Sol Maputo | - | - | T |
| 18/08/26 | Baia de Pemba F.C | 1-0 (0-0) | CD Maxaquene | - | - | T |
| 15/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-2 (0-2) | Costa do Sol Maputo | - | - | B |
| 14/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-0 (0-0) | CD Maxaquene | - | - | H |
| 09/08/26 | Black Bulls | 1-0 (1-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | B |
| 06/08/26 | Ferroviario Maputo | 0-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | H |
| 05/08/26 | Black Bulls | 2-0 (2-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | B |
| 28/07/26 | Baia de Pemba F.C | 1-1 (0-1) | Ferroviario Beira | - | - | H |
| 25/07/26 | Baia de Pemba F.C | 2-1 (0-0) | Ferroviario Beira | - | - | T |
| 01/07/26 | Chingale de Tete | 0-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | H |
| 28/06/26 | Chingale de Tete | 0-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | H |
| 26/06/26 | UD Songo | 1-1 (1-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | H |
| 21/06/26 | Baia de Pemba F.C | 2-1 (0-1) | Vilankulo FC | - | - | T |
| 18/06/26 | Baia de Pemba F.C | 2-2 (0-2) | Vilankulo FC | - | - | H |
| 24/05/26 | Ferrovario Lichinga | 1-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ferrovario Lichinga
TTBTHBBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Baia de Pemba F.C | 0-1 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | T |
| 17/08/26 | LD Sofala | 0-1 (0-1) | Ferrovario Lichinga | - | - | T |
| 14/08/26 | Ferroviario Beira | 3-0 (1-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 10/08/26 | Ferrovario Lichinga | 1-0 (0-0) | Chingale de Tete | - | - | T |
| 07/08/26 | Ferrovario Lichinga | 1-1 (1-0) | UD Songo | - | - | H |
| 27/07/26 | Ferroviario Maputo | 2-0 (2-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 24/07/26 | Black Bulls | 1-0 (1-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 29/06/26 | Ferrovario Lichinga | 2-1 (0-1) | CD Maxaquene | - | - | T |
| 26/06/26 | Ferrovario Lichinga | 2-1 (2-1) | Costa do Sol Maputo | - | - | T |
| 20/06/26 | Clube Ferroviário de Nacala | 0-0 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
| 17/06/26 | Ferroviario de Nampula | 2-1 (0-1) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 24/05/26 | Ferrovario Lichinga | 1-0 (0-0) | Baia de Pemba F.C | - | - | T |
| 02/05/26 | Vilankulo FC | 0-0 (0-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
| 26/11/25 | Black Bulls | 2-2 (2-1) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
| 03/11/25 | Ferrovario Lichinga | 5-3 (3-2) | Textafrica | - | - | T |
| 20/10/25 | Ferrovario Lichinga | 1-4 (1-2) | UD Songo | - | - | B |
| 03/09/25 | Ferrovario Lichinga | 3-0 (2-0) | Ferroviario de Nampula | - | - | T |
| 20/08/25 | Costa do Sol Maputo | 1-0 (1-0) | Ferrovario Lichinga | - | - | B |
| 17/08/25 | Ferrovario Lichinga | 2-2 (1-1) | Black Bulls | - | - | H |
| 10/08/25 | Baia de Pemba F.C | 2-2 (1-2) | Ferrovario Lichinga | - | - | H |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
54 46
78% So Sánh Đối đầu 22%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B2T2 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H2 B1T1 H2 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Baia de Pemba F.C (24 trận)
Ghi 0.71 bàn/trậnMất 0.67 bàn/trận
Ferrovario Lichinga (14 trận)
Ghi 0.71 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Baia de Pemba F.C | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.00 | 0.83 | 2.00 | 0.98 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 52.00 ↑ | 6.40 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 2.70 | 3.20 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 2.80 | 3.05 | 0.95 | 2.00 | 0.70 | 0.94 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 49.00 ↑ | 4.78 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.56 | 2.87 | 2.60 | 0.54 | 1.50 | 1.25 | 0.82 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 54.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 2.75 | 3.00 | 0.75 | 1.75 | 1.05 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 9.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Baia de Pemba F.C | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ferrovario Lichinga | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).