Kết quả bóng đá trận Bahia (Youth) vs CSA U20, 01:00 ngày 30/08/2026
Copa Nordeste U20 (Brazil) · 01:00 ngày 30/08/2026
Bahia (Youth) 2 Kết thúc HT 0-0 0
CSA U20
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 2
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Bahia (Youth) | Phút | |
| 20' | ||
| HT 0-0 | ||
| 1 - 0 ⚽ | 71' | |
| 2 - 0 ⚽ | 76' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 14 | 1 | 39 | 20 |
| Mất bàn | 0 | 3 | 9 | 12 |
| Điểm | 9 | 3 | 25 | 15 |
Chủ = Bahia (Youth) · Khách = CSA U20
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bahia (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 20 (45%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 8 (18%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 4 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (18%) |
| 2 (5%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 6 (14%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Bahia (Youth) 2 (50%)Hòa 2 (50%)CSA U20 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/01/26 | CSA U20 | 0-0 (0-0) | Bahia (Youth) | - | - | H |
| 22/09/23 | Bahia (Youth) | 2-1 (1-1) | CSA U20 | - | - | T |
| 15/09/23 | CSA U20 | 0-5 (0-3) | Bahia (Youth) | - | - | T |
| 08/01/23 | CSA U20 | 0-0 (0-0) | Bahia (Youth) | +1.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Bahia (Youth)
TTTTTTBTHT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 44/10 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Bahia (Youth) | 4-0 (3-0) | Santa Cruz PE U20 | - | - | T |
| 26/07/26 | Fluminense De Feira U20 | 0-8 (0-4) | Bahia (Youth) | - | - | T |
| 19/07/26 | Bahia (Youth) | 7-0 (3-0) | Camacariense U20 | - | - | T |
| 12/07/26 | Camacariense U20 | 1-6 (0-6) | Bahia (Youth) | - | - | T |
| 05/07/26 | Bahia (Youth) | 6-2 (2-1) | Jacobina U20 | - | - | T |
| 02/07/26 | Bahia (Youth) | 3-1 (1-0) | Cruzeiro (Youth) | - | - | T |
| 24/06/26 | Gremio Youth | 4-0 (2-0) | Bahia (Youth) | - | - | B |
| 21/06/26 | Santos (Youth) | 0-2 (0-0) | Bahia (Youth) | - | - | T |
| 18/06/26 | Bahia (Youth) | 1-1 (1-1) | Vasco da Gama (Youth) | - | - | H |
| 14/06/26 | Bahia (Youth) | 7-1 (5-0) | Juazeirense U20 | - | - | T |
| 11/06/26 | Juventude (Youth) | 3-1 (0-0) | Bahia (Youth) | - | - | B |
| 30/05/26 | Bahia (Youth) | 1-0 (0-0) | SSA FC U20 | - | - | T |
| 28/05/26 | Criciuma SC (Youth) | 1-1 (0-1) | Bahia (Youth) | - | - | H |
| 22/05/26 | Bahia (Youth) | 3-2 (3-2) | Fortaleza U20 | - | - | T |
| 19/05/26 | Bahia (Youth) | 1-2 (1-1) | Atletico Paranaense (Youth) | - | - | B |
| 15/05/26 | America MG (Youth) | 2-2 (1-0) | Bahia (Youth) | - | - | H |
| 07/05/26 | Sao Paulo Youth | 2-3 (1-2) | Bahia (Youth) | - | - | T |
| 01/05/26 | Bahia (Youth) | 1-0 (1-0) | CR Flamengo (RJ) (Youth) | - | - | T |
| 27/04/26 | Bahia (Youth) | 1-1 (1-0) | Vitoria Salvador (Youth) | - | - | H |
| 23/04/26 | Botafogo RJ (Youth) | 1-0 (1-0) | Bahia (Youth) | - | - | B |
Thành tích gần đây — CSA U20
BTTHHTTBHH
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/10 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/26 | Inter Alagoano U20 | 1-0 (1-0) | CSA U20 | - | - | B |
| 23/08/26 | CSA U20 | 1-0 (0-0) | CA Piauiense U20 | - | - | T |
| 20/08/26 | CSA U20 | 3-0 (1-0) | Murici AL (Youth) | - | - | T |
| 16/08/26 | Fortaleza U20 | 2-2 (1-0) | CSA U20 | - | - | H |
| 08/08/26 | CSA U20 | 3-3 (1-0) | America RN (Youth) | - | - | H |
| 02/08/26 | CSA U20 | 7-0 (2-0) | Miguelense FC U20 | - | - | T |
| 29/07/26 | Coruripe AL U20 | 1-3 (1-2) | CSA U20 | - | - | T |
| 09/01/26 | Inter de Limeira (Youth) | 3-1 (1-1) | CSA U20 | - | - | B |
| 06/01/26 | CSA U20 | 0-0 (0-0) | Bahia (Youth) | - | - | H |
| 03/01/26 | America SP (Youth) | 0-0 (0-0) | CSA U20 | - | - | H |
| 16/10/25 | CRB (Youth) | 2-1 (1-1) | CSA U20 | - | - | B |
| 12/10/25 | CSA U20 | 0-1 (0-0) | CRB (Youth) | - | - | B |
| 01/09/25 | CSA U20 | 1-1 (0-1) | CSE U20 | - | - | H |
| 17/08/25 | CSE U20 | 1-0 (0-0) | CSA U20 | - | - | B |
| 02/08/25 | AE Guarani de Paripueira U20 | 0-3 (0-1) | CSA U20 | - | - | T |
| 27/07/25 | ASA U20 | 1-1 (1-0) | CSA U20 | - | - | H |
| 13/07/25 | Desportiva Alianca Youth | 1-7 (1-2) | CSA U20 | - | - | T |
| 05/07/25 | CSA U20 | 2-2 (1-0) | AE Guarani de Paripueira U20 | - | - | H |
| 22/06/25 | CSA U20 | 4-0 (1-0) | Canoense U20 | - | - | T |
| 19/06/25 | Desportiva Alianca Youth | 1-2 (1-0) | CSA U20 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
122
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
01
Sút bóng
192
Sút cầu môn
71
Tấn công
15757
Tấn công nguy hiểm
11021
Sút ngoài cầu môn
121
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B0T0 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bahia (Youth) (30 trận)
Ghi 3.13 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
CSA U20 (11 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.09 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Bahia (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.10 | 5.50 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 4.20 | 5.00 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.48 | 4.30 | 5.50 | 0.86 | 3.00 | 0.86 | 0.81 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 1.52 ↑ | 4.30 | 5.50 | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.91 ↑ | 0.80 ↓ | 1.00 | 0.94 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.20 | 5.53 | 0.64 | 2.75 | 1.13 | 1.00 | 1.25 | 0.72 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.03 ↓ | 0.00 | 9.30 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.44 | 4.10 | 5.50 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.04 ↓ | 0.00 | 12.00 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.