Kết quả bóng đá trận Baglan Dragons vs Caerau Ely, 01:30 ngày 29/08/2026
FAW Championship (Wales) · 01:30 ngày 29/08/2026
Baglan Dragons 3 Kết thúc HT 3-1 1
Caerau Ely
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Baglan Dragons | Phút | |
| Tom Davies 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Tom Davies 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 32' | ⚽ 2 - 1 TIM PRRKER | |
| Tom Davies 3 - 1 ⚽ | 38' | |
| HT 3-1 | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 6 | 23 |
| Mất bàn | 2 | 10 | 15 | 26 |
| Điểm | 6 | 3 | 12 | 11 |
Chủ = Baglan Dragons · Khách = Caerau Ely
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Baglan Dragons | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (16%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 3 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 2 (5%) | Hòa/Thắng | 2 (17%) |
| 7 (18%) | Hòa/Hòa | 2 (17%) |
| 9 (24%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (8%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 9 (24%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Baglan Dragons
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 5 | 10 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 13 |
| Sân khách | 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 6 | - | - |
Caerau Ely
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 17 | 7 | 10 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 8 | 4 | 8 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 8 | 9 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 14 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Baglan Dragons 2 (33%)Hòa 0 (0%)Caerau Ely 4 (67%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/03/26 | Baglan Dragons | 0-5 (0-2) | Caerau Ely | - | - | B |
| 18/09/25 | Caerau Ely | 2-1 (0-0) | Baglan Dragons | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/01/25 | Baglan Dragons | 2-1 (2-0) | Caerau Ely | - | - | T |
| 02/11/24 | Caerau Ely | 2-1 (0-0) | Baglan Dragons | 0 | 3 | B |
| 20/01/24 | Baglan Dragons | 2-0 (0-0) | Caerau Ely | - | - | T |
| 07/10/23 | Caerau Ely | 3-0 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | B |
Thành tích gần đây — Baglan Dragons
TTBHHBBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 4/18 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Newport City | 0-1 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | T |
| 15/08/26 | Llantwit Major | 0-1 (0-1) | Baglan Dragons | - | - | T |
| 09/08/26 | Baglan Dragons | 0-3 (0-2) | Swansea University | 0 | 3 | B |
| 01/08/26 | Trey Thomas Drossel | 0-0 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | H |
| 18/04/26 | Baglan Dragons | 1-1 (1-0) | Trey Thomas Drossel | - | - | H |
| 04/04/26 | Cambrian Clydach | 2-0 (1-0) | Baglan Dragons | -2.75 | 3.5 | B |
| 28/03/26 | Baglan Dragons | 0-7 (0-2) | Carmarthen | - | - | B |
| 25/03/26 | Baglan Dragons | 0-0 (0-0) | Cwmbran Celtic | - | - | H |
| 21/03/26 | Ammanford | 1-0 (1-0) | Baglan Dragons | - | - | B |
| 18/03/26 | Treowen Stars | 4-1 (1-1) | Baglan Dragons | - | - | B |
| 14/03/26 | Baglan Dragons | 0-5 (0-2) | Caerau Ely | - | - | B |
| 07/03/26 | Newport City | 1-2 (1-1) | Baglan Dragons | - | - | T |
| 21/02/26 | Pontypridd | 2-0 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | B |
| 18/02/26 | Trefelin | 3-0 (1-0) | Baglan Dragons | -1.25 | 2.75 | B |
| 14/02/26 | Cardiff Draconians FC | 3-1 (1-1) | Baglan Dragons | - | - | B |
| 07/02/26 | Baglan Dragons | 0-1 (0-0) | Aberystwyth Town | - | - | B |
| 24/01/26 | Ynyshir Albions | 0-0 (0-0) | Baglan Dragons | - | - | H |
| 03/01/26 | Llantwit Major | 0-0 (0-0) | Baglan Dragons | -0.5 | 2.5 | H |
| 26/12/25 | Baglan Dragons | 3-1 (3-1) | Afan Lido | - | - | T |
| 20/12/25 | Trey Thomas Drossel | 2-1 (1-1) | Baglan Dragons | - | - | B |
Thành tích gần đây — Caerau Ely
BTHBHBBTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 21/21 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Caerau Ely | 1-5 (1-0) | Swansea University | - | - | B |
| 15/08/26 | Trey Thomas Drossel | 2-4 (2-2) | Caerau Ely | - | - | T |
| 08/08/26 | Caerau Ely | 1-1 (0-0) | Ynyshir Albions | - | - | H |
| 01/08/26 | Carmarthen | 4-3 (0-0) | Caerau Ely | - | - | B |
| 25/07/26 | Caerau Ely | 4-4 (4-2) | Barnstaple Town | - | - | H |
| 22/07/26 | Haverfordwest County | 2-1 (0-0) | Caerau Ely | - | - | B |
| 11/07/26 | Evesham United | 2-0 (1-0) | Caerau Ely | - | - | B |
| 04/07/26 | Caerau Ely | 5-1 (3-0) | Croesceiliog | - | - | T |
| 01/07/26 | Caerau Ely | 0-0 (0-0) | Cardiff Corinthians AFC | +2.25 | 3.5 | H |
| 27/06/26 | Caerau Ely | 2-0 (0-0) | Undy Athletic | - | - | T |
| 18/04/26 | Pontypridd | 0-0 (0-0) | Caerau Ely | - | - | H |
| 04/04/26 | Caerau Ely | 2-0 (1-0) | Ynyshir Albions | - | - | T |
| 28/03/26 | Llantwit Major | 1-4 (0-1) | Caerau Ely | - | - | T |
| 21/03/26 | Caerau Ely | 0-0 (0-0) | Cwmbran Celtic | - | - | H |
| 14/03/26 | Baglan Dragons | 0-5 (0-2) | Caerau Ely | - | - | T |
| 11/03/26 | Caerau Ely | 3-0 (3-0) | Treowen Stars | +1.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Caerau Ely | 4-1 (1-0) | Afan Lido | - | - | T |
| 01/03/26 | Aberystwyth Town | 0-4 (0-1) | Caerau Ely | - | - | T |
| 21/02/26 | Caerau Ely | 3-4 (0-0) | Carmarthen | - | - | B |
| 14/02/26 | Cambrian Clydach | 3-0 (3-0) | Caerau Ely | -1 | 2.75 | B |
So Sánh Sức Mạnh
29 71
20% So Sánh Đối đầu 80%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B4T4 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn2.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Baglan Dragons (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Caerau Ely (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Baglan Dragons (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Baglan Dragons | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 4.00 | 3.95 | 1.70 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 4.70 ↑ | 3.95 | 1.57 ↓ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.30 | 3.60 | 1.72 | 0.89 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 3.85 ↑ | 1.53 ↓ | 0.72 ↓ | 2.75 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 4.10 | 3.79 | 1.64 | 0.95 | 3.00 | 0.75 | 0.91 | -0.75 | 0.79 |
| Live | 4.82 ↑ | 3.91 ↑ | 1.53 ↓ | 0.82 ↓ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.86 ↓ | -1.00 | 0.92 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 2.85 | 3.60 | 1.95 | 0.66 | 2.75 | 0.88 | 0.67 | -0.50 | 0.87 |
| Live | 4.90 ↑ | 4.00 ↑ | 1.54 ↓ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.89 ↑ | 0.81 ↑ | -1.00 | 0.83 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.75 | 4.11 | 1.53 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.85 | -1.00 | 0.90 |
| Live | 4.80 ↑ | 4.25 ↑ | 1.54 ↑ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.96 ↑ | 0.88 ↑ | -1.00 | 0.91 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.03 | 4.00 | 1.69 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 1.87 | 0.00 | 0.33 |
| Live | 5.23 ↑ | 4.10 ↑ | 1.50 ↓ | 0.78 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 1.07 ↓ | -0.75 | 0.61 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.90 | 3.75 | 2.00 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 4.50 ↑ | 4.10 ↑ | 1.53 ↓ | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.85 ↓ | -1.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 5.00 | 3.75 | 1.53 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↓ | 3.80 ↑ | 1.53 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Baglan Dragons | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Caerau Ely | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).