Kết quả bóng đá trận Baerum SK vs Mjondalen IF, 21:00 ngày 22/08/2026
NM Cupen (Na Uy) · 21:00 ngày 22/08/2026
Baerum SK 4 Kết thúc HT 3-0 0
Mjondalen IF
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Baerum SK | Phút | |
| Lasse Bransdal 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| 2 - 0 ⚽ | 4' | |
| Vital Kaba 3 - 0 ⚽ | 40' | |
| Kristijan Coric 4 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 3-0 | ||
| 50' | ❌ Đá hỏng penalty | |
| Vital Kaba 5 - 0 ⚽ | 54' | |
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 12 | 2 | 41 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 13 | 15 |
| Điểm | 7 | 3 | 23 | 16 |
Chủ = Baerum SK · Khách = Mjondalen IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Baerum SK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (42%) | Thắng/Thắng | 6 (24%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 6 (24%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 4 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (29%) | Bại/Bại | 4 (16%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Baerum SK 1 (14%)Hòa 2 (29%)Mjondalen IF 4 (57%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/11/14 | Mjondalen IF | 1-1 (0-0) | Baerum SK | -0.75 | 2.5 | H |
| 02/11/14 | Mjondalen IF | 1-1 (1-0) | Baerum SK | -1 | 3.5 | H |
| 22/06/14 | Baerum SK | 1-3 (0-1) | Mjondalen IF | -0.5 | 3 | B |
| 23/09/12 | Baerum SK | 0-3 (0-1) | Mjondalen IF | -0.5 | 3.5 | B |
| 23/05/12 | Mjondalen IF | 2-1 (1-1) | Baerum SK | -1 | 3 | B |
| 15/01/11 | Mjondalen IF | 0-1 (0-0) | Baerum SK | -0.5 | 3.25 | T |
| 17/06/09 | Mjondalen IF | 3-1 (1-0) | Baerum SK | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Baerum SK
TTBTHTTTBB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 40/20 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Grei | 1-7 (1-1) | Baerum SK | - | - | T |
| 11/08/26 | Baerum SK | 5-1 (2-0) | KFUM Oslo II | +2 | 4.5 | T |
| 01/08/26 | Heming | 3-1 (2-1) | Baerum SK | - | - | B |
| 25/07/26 | Baerum SK | 6-3 (4-2) | Valerenga B | - | - | T |
| 27/06/26 | Frigg | 1-1 (1-0) | Baerum SK | - | - | H |
| 20/06/26 | Baerum SK | 7-2 (2-1) | Konnerud | +2.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | KFUM Oslo II | 1-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | T |
| 30/05/26 | Baerum SK | 5-0 (2-0) | Grei | - | - | T |
| 23/05/26 | Ready | 4-2 (1-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 16/05/26 | Baerum SK | 2-4 (2-3) | Asker | - | - | B |
| 10/05/26 | Union Carl Berner | 2-0 (1-0) | Baerum SK | +0.75 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Baerum SK | 2-1 (0-0) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 25/04/26 | Baerum SK | 1-4 (0-2) | Heming | - | - | B |
| 18/04/26 | Nordstrand | 1-5 (0-4) | Baerum SK | - | - | T |
| 11/04/26 | Baerum SK | 5-1 (2-1) | Gamle Oslo | - | - | T |
| 06/04/26 | Ullern FC | 0-3 (0-1) | Baerum SK | - | - | T |
| 14/03/26 | Baerum SK | 7-2 (3-1) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 07/03/26 | Eidsvold Turn | 3-2 (1-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 14/02/26 | Eik-Tonsberg | 4-2 (3-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 07/02/26 | Baerum SK | 1-1 (0-0) | Grorud | -1 | 4.25 | H |
Thành tích gần đây — Mjondalen IF
TTBTTTHBTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Mjondalen IF | 2-1 (1-1) | Eik-Tonsberg | +1.5 | 3.5 | T |
| 08/08/26 | Kvik Halden | 0-1 (0-1) | Mjondalen IF | 0 | 3 | T |
| 01/08/26 | Mjondalen IF | 0-1 (0-0) | Notodden FK | +0.5 | 3 | B |
| 25/07/26 | Brattvag | 3-5 (0-2) | Mjondalen IF | - | - | T |
| 27/06/26 | Mjondalen IF | 1-0 (1-0) | Bjarg | +0.25 | 3.25 | T |
| 20/06/26 | Notodden FK | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | 0 | 2.75 | T |
| 13/06/26 | Mjondalen IF | 3-3 (2-1) | Kvik Halden | +1.25 | 3 | H |
| 31/05/26 | Pors Grenland | 1-0 (0-0) | Mjondalen IF | +0.5 | 3 | B |
| 23/05/26 | Mjondalen IF | 4-0 (2-0) | Sandvikens | +1.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Eik-Tonsberg | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | +1 | 3.25 | T |
| 10/05/26 | Mjondalen IF | 2-0 (1-0) | Vidar | +1.25 | 3.5 | T |
| 03/05/26 | Traff | 2-2 (1-1) | Mjondalen IF | - | - | H |
| 25/04/26 | Sotra | 4-0 (3-0) | Mjondalen IF | -0.25 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Mjondalen IF | 2-1 (0-0) | Lysekloster | +1.25 | 3 | T |
| 12/04/26 | Jerv | 1-0 (1-0) | Mjondalen IF | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Mjondalen IF | 4-1 (1-0) | FK Arendal | +0.5 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | Raufoss | 3-2 (1-2) | Mjondalen IF | -0.5 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Mjondalen IF | 1-4 (0-0) | Skeid Oslo | - | - | B |
| 13/03/26 | Stromsgodset | 1-1 (0-1) | Mjondalen IF | -1.25 | 3 | H |
| 20/02/26 | Mjondalen IF | 3-2 (0-1) | Moss | -1 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
23
Sút bóng
84
Sút cầu môn
63
Tấn công
8187
Tấn công nguy hiểm
5695
Sút ngoài cầu môn
21
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T1 H2 B4T4 H2 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Baerum SK (26 trận)
Ghi 2.96 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Mjondalen IF (25 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Baerum SK (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOU
Mjondalen IF (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (43%)Hòa 1 (7%)Bại 7 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 1 (7%)Xỉu 8 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Baerum SK | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1910 | Thành lập | |
| Nadderud | Sân nhà | Consto Arena |
| 9000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Kevin Nicol | |
| SANDVIKA | Khu vực | Mjondalen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 8.00 | 5.25 | 1.30 | 0.78 | 3.25 | 0.97 | 0.90 | -1.50 | 0.84 |
| Live | 5.25 ↓ | 4.80 ↓ | 1.45 ↑ | 0.96 ↑ | 3.75 | 0.79 ↓ | 0.79 ↓ | -1.25 | 0.95 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 6.50 | 6.00 | 1.33 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 0.75 | -1.50 | 0.95 |
| Live | 5.00 ↓ | 4.70 ↓ | 1.47 ↑ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.95 ↑ | 1.05 ↑ | -1.00 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 6.60 | 6.00 | 1.33 | 0.89 | 3.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 5.20 ↓ | 5.00 ↓ | 1.48 ↑ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 6.75 | 4.87 | 1.34 | 0.79 | 3.25 | 1.01 | 0.87 | -1.50 | 0.95 |
| Live | 4.93 ↓ | 4.69 ↓ | 1.47 ↑ | 0.82 ↑ | 3.50 | 0.98 ↓ | 0.85 ↓ | -1.25 | 0.97 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 6.50 | 5.00 | 1.30 | 0.36 | 2.50 | 1.87 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↓ | 4.33 ↓ | 1.48 ↑ | 0.33 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 6.75 | 5.00 | 1.28 | 0.83 | 3.50 | 0.73 | 0.73 | -1.50 | 0.83 |
| Live | 4.50 ↓ | 4.60 ↓ | 1.51 ↑ | 0.90 ↑ | 3.75 | 0.75 ↑ | 0.87 ↑ | -1.00 | 0.77 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 6.82 | 5.09 | 1.28 | 0.80 | 3.25 | 0.92 | 0.93 | -1.50 | 0.78 |
| Live | 3.89 ↓ | 4.35 ↓ | 1.56 ↑ | 0.95 ↑ | 3.75 | 0.76 ↓ | 0.90 ↓ | -1.00 | 0.81 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 7.75 | 4.75 | 1.30 | 0.93 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 5.00 ↓ | 4.33 ↓ | 1.46 ↑ | 0.78 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.44 | 5.80 | 1.33 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | 0.88 | -1.50 | 0.82 |
| Live | 5.42 ↓ | 4.45 ↓ | 1.45 ↑ | 0.93 ↓ | 3.75 | 0.78 ↑ | 0.76 ↓ | -1.25 | 0.91 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 6.00 | 5.50 | 1.30 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.95 | -1.50 | 0.85 |
| Live | 5.00 ↓ | 5.25 ↓ | 1.38 ↑ | 0.83 ↓ | 3.50 | 0.98 ↑ | 0.88 ↓ | -1.25 | 0.93 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Baerum SK | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Mjondalen IF | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).