Kết quả bóng đá trận Baerum SK vs KFUM Oslo II, 00:00 ngày 11/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 00:00 ngày 11/08/2026
Baerum SK 5 Kết thúc HT 2-0 1
KFUM Oslo II
🟨 1 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Baerum SK | Phút | |
| Andreas Victorio 1 - 0 ⚽ | 27' | |
| Kristijan Coric 2 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| Johannes Tollefsen | 53' | |
| Andreas Victorio 3 - 0 ⚽ | 74' | |
| 82' | ⚽ 3 - 1 Valan D. | |
| Lasse Bransdal 4 - 1 ⚽ | 83' | |
| Gabriel Kringen 5 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| FT 5-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 7 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 13 | 37 | 26 |
| Mất bàn | 1 | 7 | 13 | 22 |
| Điểm | 7 | 6 | 23 | 17 |
Chủ = Baerum SK · Khách = KFUM Oslo II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Baerum SK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (40%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 7 (28%) | Bại/Bại | 4 (24%) |
Bảng xếp hạng
Baerum SK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 10 | 2 | 5 | 57 | 30 | 32 | 4 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 0 | 2 | 33 | 16 | 18 | 4 |
| Sân khách | 9 | 4 | 2 | 3 | 24 | 14 | 14 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 24 | 10 | - | - |
KFUM Oslo II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 6 | 2 | 8 | 36 | 43 | 20 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 4 | 1 | 3 | 22 | 18 | 13 | 7 |
| Sân khách | 8 | 2 | 1 | 5 | 14 | 25 | 7 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Baerum SK 4 (80%)Hòa 1 (20%)KFUM Oslo II 0 (0%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/06/26 | KFUM Oslo II | 1-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | T |
| 20/10/25 | KFUM Oslo II | 0-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | T |
| 29/04/25 | Baerum SK | 3-2 (1-0) | KFUM Oslo II | +1 | 3.5 | T |
| 16/07/24 | KFUM Oslo II | 2-2 (1-1) | Baerum SK | +0.5 | 3.5 | H |
| 09/04/24 | Baerum SK | 4-1 (3-0) | KFUM Oslo II | +1.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Baerum SK
BTHTTTBBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 30/21 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Heming | 3-1 (2-1) | Baerum SK | - | - | B |
| 25/07/26 | Baerum SK | 6-3 (4-2) | Valerenga B | - | - | T |
| 27/06/26 | Frigg | 1-1 (1-0) | Baerum SK | - | - | H |
| 20/06/26 | Baerum SK | 7-2 (2-1) | Konnerud | +2.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | KFUM Oslo II | 1-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | T |
| 30/05/26 | Baerum SK | 5-0 (2-0) | Grei | - | - | T |
| 23/05/26 | Ready | 4-2 (1-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 16/05/26 | Baerum SK | 2-4 (2-3) | Asker | - | - | B |
| 10/05/26 | Union Carl Berner | 2-0 (1-0) | Baerum SK | +0.75 | 3.5 | B |
| 02/05/26 | Baerum SK | 2-1 (0-0) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 25/04/26 | Baerum SK | 1-4 (0-2) | Heming | - | - | B |
| 18/04/26 | Nordstrand | 1-5 (0-4) | Baerum SK | - | - | T |
| 11/04/26 | Baerum SK | 5-1 (2-1) | Gamle Oslo | - | - | T |
| 06/04/26 | Ullern FC | 0-3 (0-1) | Baerum SK | - | - | T |
| 14/03/26 | Baerum SK | 7-2 (3-1) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 07/03/26 | Eidsvold Turn | 3-2 (1-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 14/02/26 | Eik-Tonsberg | 4-2 (3-0) | Baerum SK | - | - | B |
| 07/02/26 | Baerum SK | 1-1 (0-0) | Grorud | -1 | 4.25 | H |
| 25/01/26 | Baerum SK | 2-2 (2-0) | Lorenskog | 0 | 4.25 | H |
| 23/01/26 | Stabaek | 3-0 (0-0) | Baerum SK | -1.75 | 3.25 | B |
Thành tích gần đây — KFUM Oslo II
TBHTBHTTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/21 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/08/26 | KFUM Oslo II | 5-0 (2-0) | Grei | - | - | T |
| 28/07/26 | Lokomotiv Oslo | 2-0 (1-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 28/06/26 | KFUM Oslo II | 2-2 (0-2) | Heming | -0.75 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Ullern FC | 2-3 (1-3) | KFUM Oslo II | -0.75 | 4.25 | T |
| 14/06/26 | KFUM Oslo II | 1-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | B |
| 30/05/26 | Nordstrand | 2-2 (0-1) | KFUM Oslo II | -0.75 | 4 | H |
| 23/05/26 | Grei | 2-3 (1-0) | KFUM Oslo II | - | - | T |
| 16/05/26 | KFUM Oslo II | 2-1 (1-1) | Valerenga B | +0.25 | 4 | T |
| 12/05/26 | Frigg | 4-3 (2-2) | KFUM Oslo II | -1.25 | 3.75 | B |
| 05/05/26 | KFUM Oslo II | 4-2 (1-0) | Konnerud | - | - | T |
| 28/04/26 | Ready | 2-0 (0-0) | KFUM Oslo II | -1 | 4 | B |
| 21/04/26 | KFUM Oslo II | 0-1 (0-0) | Union Carl Berner | -0.75 | 3.5 | B |
| 14/04/26 | KFUM Oslo II | 1-6 (1-1) | Asker | -1.5 | 4.75 | B |
| 06/04/26 | Gamle Oslo | 6-2 (3-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 28/02/26 | Kvik Halden | 3-0 (0-0) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 26/10/25 | Junkeren | 4-1 (2-1) | KFUM Oslo II | - | - | B |
| 20/10/25 | KFUM Oslo II | 0-4 (0-2) | Baerum SK | - | - | B |
| 11/10/25 | IF Floya | 1-3 (0-1) | KFUM Oslo II | - | - | T |
| 05/10/25 | KFUM Oslo II | 1-1 (1-1) | Harstad | - | - | H |
| 30/09/25 | Alta B | 0-3 (0-2) | KFUM Oslo II | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
10
Sút bóng
51
Sút cầu môn
51
Tấn công
8783
Tấn công nguy hiểm
6655
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
Quả ném biên
10
So Sánh Sức Mạnh
58 42
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T4 H1 B0T0 H1 B4
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
3.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.5 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Baerum SK (27 trận)
Ghi 2.89 bàn/trậnMất 1.93 bàn/trận
KFUM Oslo II (17 trận)
Ghi 2.12 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Baerum SK (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOU
KFUM Oslo II (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 1 (13%)Xỉu 3 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Baerum SK | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1910 | Thành lập | |
| Nadderud | Sân nhà | |
| 9000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| SANDVIKA | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.13 | 10.00 | 11.00 | 0.87 | 4.75 | 0.97 | 0.99 | 3.00 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.80 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.11 | 6.80 | 15.00 | 0.85 | 4.75 | 0.95 | 0.84 | 2.75 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.90 ↑ | 150.00 ↑ | 2.77 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.33 | 5.25 | 6.75 | 0.90 | 4.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 85.00 ↑ | 2.35 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.27 | 5.00 | 5.80 | 0.87 | 4.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.67 ↑ | 60.73 ↑ | 2.31 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.09 | 9.30 | 11.00 | 0.71 | 4.50 | 1.05 | 0.67 | 2.50 | 1.09 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.90 ↓ | 150.00 ↑ | 2.94 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.83 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.18 | 6.00 | 7.00 | 0.93 | 4.50 | 0.77 | 0.82 | 2.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 13.50 ↑ | 2.70 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 2.70 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.09 | 7.60 | 10.00 | 0.92 | 4.75 | 0.84 | 0.81 | 2.50 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.90 ↑ | 32.00 ↑ | 3.22 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.32 | 5.25 | 5.90 | 0.94 | 4.50 | 0.80 | 0.94 | 1.75 | 0.80 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.15 ↑ | 31.00 ↑ | 2.43 ↑ | 5.50 | 0.19 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.25 | 6.50 | 6.50 | 0.40 | 3.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.36 ↓ | 2.50 | 1.70 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.23 | 5.92 | 6.64 | 0.83 | 4.25 | 0.87 | 0.92 | 2.00 | 0.79 |
| Live | 1.16 ↓ | 6.81 ↑ | 8.23 ↑ | 2.46 ↑ | 5.50 | 0.25 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.26 | 6.25 | 6.50 | 0.90 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.90 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.23 | 6.50 | 7.26 | 0.83 | 4.50 | 0.98 | 1.20 | 2.50 | 0.60 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 3.89 ↑ | 5.50 | 0.16 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 6.50 | 7.00 | 0.83 | 4.50 | 0.98 | 0.85 | 2.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 4.00 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.25 | 6.50 | 6.00 | 0.91 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Baerum SK | +2 | 3 | 0 | 0 |
| KFUM Oslo II | -2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).