Kết quả bóng đá trận Bad Schallerbach vs Wallern, 00:00 ngày 10/10/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 10/10/2026
Bad Schallerbach 0 Kết thúc HT 0-1 2
Wallern
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 5
Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Bad Schallerbach | Phút | |
| 28' | ||
| 32' | ⚽ 0 - 1 | |
| HT 0-1 | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 4 | 19 | 23 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 19 | 16 |
| Điểm | 4 | 3 | 14 | 16 |
Chủ = Bad Schallerbach · Khách = Wallern
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Bad Schallerbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 12 (31%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 3 (8%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 2 (22%) | Hòa/Bại | 6 (15%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 1 (11%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 11 (28%) |
Bảng xếp hạng
Bad Schallerbach
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 8 | 7 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 9 | 5 | 4 | 10 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 |
Wallern
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 7 | 13 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 10 | 0 | 6 | 4 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 7 | 7 | 1 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
42
Thẻ vàng
10
Sút bóng
32
Sút cầu môn
12
Sút ngoài cầu môn
20
TL kiểm soát bóng
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Bad Schallerbach (11 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.91 bàn/trận
Wallern (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Bad Schallerbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.35 | 3.80 | 2.30 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.70 ↑ | 4.10 ↑ | 2.04 ↓ | 0.73 ↓ | 3.50 | 1.03 ↑ | 0.98 ↑ | -0.25 | 0.78 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.45 | 3.70 | 2.45 | 1.30 | 3.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 3.90 ↑ | 2.20 ↓ | 0.75 ↓ | 3.50 | 0.90 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.39 | 3.50 | 2.39 | 1.06 | 3.25 | 0.65 | 0.83 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.98 ↑ | 0.00 | 0.37 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 4.00 | 2.30 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 2.45 ↑ | 0.00 | 0.30 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.