Kết quả bóng đá trận B 1913 Odense vs Tarup Paarup IF, 23:15 ngày 21/08/2026
4.Liga (Đan Mạch) · 23:15 ngày 21/08/2026
B 1913 Odense 2 Kết thúc HT 1-1 2
Tarup Paarup IF
🟨 5 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 6
Diễn biến trận đấu
| B 1913 Odense | Phút | |
| 41' | ||
| 43' | ⚽ 0 - 1 Rasmus Schmidt | |
| Atli Geir Gunnarsson 1 - 1 ⚽ | 45+2' | |
| HT 1-1 | ||
| Benjamin Yildirim Aarenstrup 2 - 1 ⚽ | 49' | |
| 50' | ||
| 50' | ||
| 67' | ||
| 89' | ||
| 90+5' | ⚽ 2 - 2 | |
| 90+5' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 5 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 11 | 24 |
| Điểm | 1 | 7 | 7 | 11 |
Chủ = B 1913 Odense · Khách = Tarup Paarup IF
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| B 1913 Odense | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 3 (16%) |
| 1 (20%) | Hòa/Bại | 3 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (11%) |
| 1 (20%) | Bại/Bại | 8 (42%) |
Thành tích đối đầu (12 trận)
B 1913 Odense 2 (17%)Hòa 3 (25%)Tarup Paarup IF 7 (58%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/04/25 | Tarup Paarup IF | 1-2 (1-0) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 05/10/24 | B 1913 Odense | 1-1 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
| 23/03/24 | Tarup Paarup IF | 1-0 (1-0) | B 1913 Odense | 0 | 3 | B |
| 16/09/23 | B 1913 Odense | 2-2 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
| 05/05/23 | B 1913 Odense | 1-2 (0-0) | Tarup Paarup IF | -0.5 | 3 | B |
| 18/03/23 | Tarup Paarup IF | 2-0 (0-0) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 26/11/22 | Tarup Paarup IF | 2-1 (1-1) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 24/09/22 | B 1913 Odense | 0-3 (0-1) | Tarup Paarup IF | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/05/22 | B 1913 Odense | 1-1 (0-0) | Tarup Paarup IF | +0.25 | 3 | H |
| 12/02/22 | Tarup Paarup IF | 1-0 (0-0) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 08/10/16 | Tarup Paarup IF | 1-2 (0-1) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 24/08/16 | B 1913 Odense | 0-4 (0-3) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
Thành tích gần đây — B 1913 Odense
TTHTBBBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Marienlyst | 2-4 (1-1) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 12/08/26 | B 1913 Odense | 2-1 (2-0) | Odder IGF | - | - | T |
| 09/06/25 | B 1913 Odense | 2-2 (1-0) | Ringkobing | -0.5 | 3.25 | H |
| 31/05/25 | Grenaa | 1-2 (0-1) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 24/05/25 | B 1913 Odense | 0-1 (0-1) | Kjellerup | - | - | B |
| 17/05/25 | Vorup FB | 2-1 (0-0) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 09/05/25 | B 1913 Odense | 0-1 (0-1) | Viby IF | 0 | 3.5 | B |
| 04/05/25 | Ringkobing | 0-3 (0-2) | B 1913 Odense | -1 | 3.5 | T |
| 26/04/25 | B 1913 Odense | 3-0 (1-0) | Grenaa | - | - | T |
| 21/04/25 | Kjellerup | 2-1 (1-1) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 05/04/25 | Tarup Paarup IF | 1-2 (1-0) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 29/03/25 | Middelfart G BK U19 | 0-3 (0-1) | B 1913 Odense | - | - | T |
| 23/03/25 | Esbjerg 2 | 3-1 (1-1) | B 1913 Odense | -0.75 | 3.5 | B |
| 15/03/25 | Hedensted | 5-0 (2-0) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 09/11/24 | B 1913 Odense | 1-1 (1-1) | OKS | - | - | H |
| 01/11/24 | Horsens Freja | 2-1 (0-1) | B 1913 Odense | -0.5 | 3.5 | B |
| 26/10/24 | B 1913 Odense | 0-2 (0-0) | Marienlyst | - | - | B |
| 19/10/24 | B 1909 Odense | 1-0 (1-0) | B 1913 Odense | - | - | B |
| 12/10/24 | B 1913 Odense | 1-2 (0-0) | SfB Oure | 0 | 3.5 | B |
| 05/10/24 | B 1913 Odense | 1-1 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
Thành tích gần đây — Tarup Paarup IF
THBBBBTBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/25 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Tarup Paarup IF | 3-0 (0-0) | Esbjerg 2 | - | - | T |
| 09/08/26 | Kolding BK | 2-2 (0-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
| 05/08/26 | Tarup Paarup IF | 0-3 (0-1) | Vejle | -2 | 3.5 | B |
| 13/06/26 | Hobro IK 2 | 2-1 (2-1) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
| 07/06/26 | Tarup Paarup IF | 0-5 (0-2) | Holstebro BK | -1.25 | 3.25 | B |
| 30/05/26 | ASA Aarhus | 3-0 (0-0) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
| 22/05/26 | Tarup Paarup IF | 3-2 (1-2) | Vorup FB | - | - | T |
| 16/05/26 | Aarhus Fremad 2 | 4-0 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
| 09/05/26 | Tarup Paarup IF | 0-1 (0-1) | Hobro IK 2 | - | - | B |
| 03/05/26 | Holstebro BK | 3-0 (0-0) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
| 25/04/26 | Tarup Paarup IF | 0-2 (0-2) | ASA Aarhus | - | - | B |
| 11/04/26 | Tarup Paarup IF | 1-1 (0-1) | Aarhus Fremad 2 | - | - | H |
| 28/03/26 | Tarup Paarup IF | 0-0 (0-0) | Hedensted | - | - | H |
| 21/03/26 | OKS | 2-2 (1-0) | Tarup Paarup IF | - | - | H |
| 14/03/26 | Tarup Paarup IF | 1-4 (1-2) | Marienlyst | - | - | B |
| 08/03/26 | Esbjerg 2 | 3-1 (2-1) | Tarup Paarup IF | - | - | B |
| 21/02/26 | Tarup Paarup IF | 0-6 (0-0) | Naesby | - | - | B |
| 08/11/25 | Tarup Paarup IF | 3-0 (1-0) | Ostre BK Odense | - | - | T |
| 01/11/25 | Tarup Paarup IF | 1-5 (1-1) | Horsens Freja | - | - | B |
| 25/10/25 | SfB Oure | 2-3 (2-1) | Tarup Paarup IF | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
50
Sút bóng
819
Sút cầu môn
711
Tấn công
6189
Tấn công nguy hiểm
3172
Sút ngoài cầu môn
18
TL kiểm soát bóng
36%64%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B7T7 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T0 H3 B3T3 H3 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn2.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
B 1913 Odense (5 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 2.20 bàn/trận
Tarup Paarup IF (19 trận)
Ghi 0.95 bàn/trậnMất 2.42 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Tarup Paarup IF (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| B 1913 Odense | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Odense | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.13 | 4.50 | 2.40 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | 0.98 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.08 ↓ | 10.00 ↑ | 51.00 ↑ | 4.60 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.24 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.12 | 3.55 | 2.57 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 124.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.85 | 2.75 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.15 | 3.60 ↓ | 2.75 | 0.90 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.11 | 3.80 | 2.75 | 0.86 | 3.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.70 ↓ | 2.75 | 0.89 ↑ | 3.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.12 | 3.55 | 2.57 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.00 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.28 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.13 | 3.40 | 2.57 | 0.91 | 3.25 | 0.85 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.07 ↓ | 4.87 ↑ | 80.00 ↑ | 3.22 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.32 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.16 | 3.81 | 2.56 | 0.90 | 3.50 | 0.84 | 0.93 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.40 ↑ | 31.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.27 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.62 | 0.35 | 2.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 4.60 ↑ | 21.00 ↑ | 0.14 ↓ | 2.50 | 3.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 4.50 | 2.40 | 0.78 | 3.50 | 0.78 | 0.78 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.07 ↓ | 6.25 ↑ | 157.00 ↑ | 3.76 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 1.99 ↑ | 0.00 | 0.31 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.60 | 2.54 | 0.91 | 3.50 | 0.81 | 0.98 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.46 ↑ | 23.06 ↑ | 2.43 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 2.38 ↑ | 0.00 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.75 | 2.65 | 0.87 | 3.50 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.25 ↑ | 61.00 ↑ | 3.33 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.73 | 4.12 | 1.99 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 1.15 | 0.00 | 0.59 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.73 ↑ | 27.00 ↑ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.33 ↓ | 0.42 ↓ | -0.25 | 1.76 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.50 | 2.40 | 0.93 | 3.50 | 0.88 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 2.30 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.60 | 2.63 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.