Kết quả bóng đá trận Ayacucho Futbol Club vs CD Estudiantil CNI, 23:00 ngày 09/08/2026
B League (Peru) · 23:00 ngày 09/08/2026
Ayacucho Futbol Club 1 Kết thúc HT 0-0 0
CD Estudiantil CNI
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| Ayacucho Futbol Club | Phút | |
| Jime Tuesta | 1' | |
| 30' | Sebastian Hidalgo | |
| HT 0-0 | ||
| Fabrizio Mezarina | 50' | |
| 58' | Matias Villalta | |
| Royer Salcedo | 59' | |
| Felix Banega 1 - 0 ⚽ | 90+5' | |
| 90+5' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Hòa | 0 | 2 | 0 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 7 | 13 | 19 |
| Mất bàn | 7 | 4 | 20 | 13 |
| Điểm | 3 | 5 | 12 | 10 |
Chủ = Ayacucho Futbol Club · Khách = CD Estudiantil CNI
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ayacucho Futbol Club | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (24%) |
| 1 (5%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (21%) | Hòa/Hòa | 4 (24%) |
| 3 (16%) | Hòa/Bại | 3 (18%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 6 (32%) | Bại/Bại | 5 (29%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Ayacucho Futbol Club 1 (100%)Hòa 0 (0%)CD Estudiantil CNI 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-1 (0-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ayacucho Futbol Club
BTBBBHHTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | Bentin Tacna Heroica | 2-0 (1-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | B |
| 26/07/26 | Ayacucho Futbol Club | 2-0 (1-0) | Santos Ica | 0 | 2.25 | T |
| 19/07/26 | Alianza Universidad | 3-2 (2-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | B |
| 22/06/26 | Santos Ica | 2-1 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/06/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-1 (0-1) | Los Chankas | - | - | B |
| 02/06/26 | Sport Huancayo B | 0-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | -0.5 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-0 (0-0) | Comerciantes FC | 0 | 2.5 | H |
| 10/05/26 | EM Deportivo Binacional | 0-2 (0-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 03/05/26 | Ayacucho Futbol Club | 2-2 (0-1) | Union Minas | - | - | H |
| 27/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-1 (0-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | T |
| 19/04/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-1 (0-1) | Bentin Tacna Heroica | +0.25 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Santos Ica | 0-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | - | - | H |
| 29/03/26 | Ayacucho Futbol Club | 0-2 (0-1) | Alianza Universidad | 0 | 2.25 | B |
| 24/11/25 | Cienciano | 2-1 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | -1.5 | 2.75 | B |
| 09/11/25 | Ayacucho Futbol Club | 1-0 (0-0) | Comerciantes Unidos | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/11/25 | Los Chankas | 1-0 (0-0) | Ayacucho Futbol Club | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/10/25 | Ayacucho Futbol Club | 4-2 (2-0) | Deportivo Garcilaso | +0.25 | 2.25 | T |
| 21/10/25 | Universitario De Deportes | 2-1 (1-1) | Ayacucho Futbol Club | -2.25 | 3 | B |
| 13/10/25 | Ayacucho Futbol Club | 2-2 (1-1) | AD Tarma | 0 | 2.25 | H |
| 30/09/25 | Sporting Cristal | 3-0 (3-0) | Ayacucho Futbol Club | -1.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — CD Estudiantil CNI
TBHBBBTBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/08/26 | CD Estudiantil CNI | 9-0 (5-0) | EM Deportivo Binacional | - | - | T |
| 25/07/26 | Union Minas | 3-0 (1-0) | CD Estudiantil CNI | -1.25 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Comerciantes FC | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | CD Estudiantil CNI | 1-2 (0-0) | Sporting Cristal | +0.25 | 2.5 | B |
| 16/06/26 | CD Estudiantil CNI | 1-3 (0-1) | Deportivo Union Comercio | - | - | B |
| 31/05/26 | Bentin Tacna Heroica | 3-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | -0.5 | 2.25 | B |
| 24/05/26 | CD Estudiantil CNI | 3-0 (2-0) | Santos Ica | - | - | T |
| 17/05/26 | Alianza Universidad | 2-0 (2-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 11/05/26 | CD Estudiantil CNI | 2-0 (2-0) | Sport Huancayo B | - | - | T |
| 04/05/26 | Comerciantes FC | 1-1 (0-0) | CD Estudiantil CNI | -1.25 | 3 | H |
| 27/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-1 (0-1) | Ayacucho Futbol Club | - | - | B |
| 21/04/26 | EM Deportivo Binacional | 2-2 (2-1) | CD Estudiantil CNI | -1.75 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | CD Estudiantil CNI | 0-0 (0-0) | Union Minas | - | - | H |
| 01/12/25 | ANBA Peru | 2-1 (2-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 28/10/25 | Universitario de Deportes Reserves | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | H |
| 05/10/25 | Alianza Lima Reserves | 0-1 (0-1) | CD Estudiantil CNI | - | - | T |
| 10/07/25 | CD Estudiantil CNI | 1-1 (0-0) | Universitario de Deportes Reserves | - | - | H |
| 12/06/25 | CD Estudiantil CNI | 4-2 (2-1) | Deportivo Municipal | - | - | T |
| 07/06/25 | Sport Boys Reserves | 2-1 (1-1) | CD Estudiantil CNI | - | - | B |
| 19/05/25 | Universitario de Deportes Reserves | 0-0 (0-0) | CD Estudiantil CNI | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
41
Thẻ vàng
42
Sút bóng
1711
Sút cầu môn
53
Tấn công
13162
Tấn công nguy hiểm
8337
Sút ngoài cầu môn
128
Đá phạt trực tiếp
513
TL kiểm soát bóng
70%30%
TL kiểm soát bóng (HT)
71%29%
Phạm lỗi
125
Việt vị
10
Quả ném biên
147
So Sánh Sức Mạnh
51 49
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ayacucho Futbol Club (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
CD Estudiantil CNI (19 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ayacucho Futbol Club (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 1 (20%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUU
CD Estudiantil CNI (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ayacucho Futbol Club | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Luis Islas | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.61 | 3.70 | 4.80 | 1.04 | 2.25 | 0.75 | 0.84 | 0.75 | 0.93 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.10 ↓ | 19.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.08 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 3.30 | 5.50 | 0.60 | 2.25 | 0.74 | 0.59 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 1.74 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.22 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.60 | 3.30 | 5.20 | 1.01 | 2.25 | 0.79 | 0.80 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 5.60 ↑ | 1.11 ↓ | 25.00 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.13 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 3.12 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 3.95 | 6.75 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 8.00 ↑ | 1.10 ↓ | 18.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.44 | 3.75 | 6.20 | 0.74 | 2.25 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 7.66 ↑ | 1.09 ↓ | 16.48 ↑ | 4.19 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.60 | 3.50 | 4.70 | 0.72 | 2.00 | 1.04 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.12 ↓ | 24.00 ↑ | 3.70 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.12 ↓ | 0.00 | 3.12 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.53 | 3.29 | 5.10 | 0.70 | 2.00 | 1.00 | 0.72 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 5.40 ↑ | 1.19 ↓ | 10.50 ↑ | 2.94 ↑ | 0.50 | 0.20 ↓ | 2.77 ↑ | 0.25 | 0.20 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.46 | 3.71 | 6.10 | 0.78 | 2.25 | 0.96 | 0.81 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 4.91 ↑ | 1.16 ↓ | 20.00 ↑ | 2.63 ↑ | 0.50 | 0.16 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.25 | 1.00 | 2.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.46 | 3.60 | 5.75 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.76 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.03 ↓ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.65 | 3.21 | 4.81 | 0.77 | 2.00 | 0.95 | 0.86 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 5.01 ↑ | 1.21 ↓ | 9.90 ↑ | 2.39 ↑ | 0.50 | 0.26 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 3.70 | 5.50 | 1.00 | 2.50 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 5.25 ↑ | 1.17 ↓ | 14.50 ↑ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.51 | 3.80 | 6.06 | 1.05 | 2.50 | 0.75 | 1.07 | 1.25 | 0.61 |
| Live | 15.20 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 5.46 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 3.70 | 5.75 | 1.03 | 2.50 | 0.78 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.75 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.17 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ayacucho Futbol Club | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| CD Estudiantil CNI | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).