Kết quả bóng đá trận AV Alta vs Fort Wayne FC, 10:00 ngày 09/08/2026
USL League One · 10:00 ngày 09/08/2026
AV Alta 3 Kết thúc HT 1-0 0
Fort Wayne FC
🟨 2 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 13
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| AV Alta | Phút | |
| Jerry Desdunes 1 - 0 ⚽ | 37' | |
| 45+1' | Jayden Smith | |
| HT 1-0 | ||
| Jimmie Villalobos | 47' | |
| Miguel Ibarra(Assists:Jerry Desdunes) 2 - 0 ⚽ | 54' | |
| 59' | Jon Jordan | |
| Nicholas Releford | 87' | |
| 87' | Daniel Oyetunde | |
| Joaquin Acuna(Assists:Adam Aoumaich) 3 - 0 ⚽ | 90' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 1 | 7 | 12 | 16 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 17 | 15 |
| Điểm | 0 | 6 | 10 | 12 |
Chủ = AV Alta · Khách = Fort Wayne FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AV Alta | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (20%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 3 (10%) | Hòa/Thắng | 1 (4%) |
| 6 (20%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 6 (22%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
AV Alta
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 25 | 8 | 8 | 9 | 33 | 34 | 32 | 8 |
| Sân nhà | 13 | 5 | 6 | 2 | 21 | 12 | 21 | 6 |
| Sân khách | 12 | 3 | 2 | 7 | 12 | 22 | 11 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 9 | - | - |
Fort Wayne FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 8 | 6 | 7 | 30 | 25 | 30 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 3 | 2 | 14 | 7 | 15 | 14 |
| Sân khách | 12 | 4 | 3 | 5 | 16 | 18 | 15 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 9 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (1 trận)
AV Alta 0 (0%)Hòa 1 (100%)Fort Wayne FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/05/26 | Fort Wayne FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | - | - | H |
Thành tích gần đây — AV Alta
BBHTBTHBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/08/26 | FC Naples | 2-1 (1-0) | AV Alta | -0.25 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Richmond Kickers | 3-2 (1-0) | AV Alta | - | - | B |
| 26/07/26 | AV Alta | 0-0 (0-0) | Westchester SC | - | - | H |
| 19/07/26 | Knoxville troops | 2-3 (1-1) | AV Alta | - | - | T |
| 16/07/26 | Chattanooga Red Wolves | 1-0 (1-0) | AV Alta | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | AV Alta | 2-1 (2-0) | Phoenix Rising FC | +0.25 | 3 | T |
| 06/07/26 | AV Alta | 1-1 (0-1) | Charlotte Independence | -0.25 | 3 | H |
| 02/07/26 | Omaha | 3-1 (0-1) | AV Alta | -1 | 2.75 | B |
| 25/06/26 | Corpus Christi FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/06/26 | Greenville Triumph | 1-2 (1-0) | AV Alta | - | - | T |
| 14/06/26 | AV Alta | 1-0 (0-0) | Spokane Velocity | 0 | 2.5 | T |
| 11/06/26 | AV Alta | 3-1 (2-0) | Sarasota Paradise | +0.25 | 2.75 | T |
| 07/06/26 | AV Alta | 2-1 (1-1) | Orange County Blues FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | Fort Wayne FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | - | - | H |
| 28/05/26 | El Paso Locomotive FC | 2-0 (0-0) | AV Alta | -1.25 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | AV Alta | 4-0 (2-0) | New York Cosmos | - | - | T |
| 17/05/26 | Sarasota Paradise | 1-2 (0-1) | AV Alta | - | - | T |
| 10/05/26 | AV Alta | 2-0 (2-0) | Forward Madison FC | - | - | T |
| 26/04/26 | New Mexico United | 2-1 (1-1) | AV Alta | - | - | B |
| 12/04/26 | AV Alta | 2-2 (1-1) | AC Boise | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fort Wayne FC
BBTBBTTHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/15 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Fort Wayne FC | 0-2 (0-0) | Omaha | - | - | B |
| 26/07/26 | Spokane Velocity | 3-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 19/07/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (2-0) | Greenville Triumph | - | - | T |
| 16/07/26 | Knoxville troops | 2-1 (0-0) | Fort Wayne FC | -0.75 | 2.75 | B |
| 12/07/26 | Fort Wayne FC | 1-2 (0-0) | Detroit City | -0.75 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (2-0) | Spokane Velocity | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/06/26 | Richmond Kickers | 0-2 (0-2) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 18/06/26 | Forward Madison FC | 1-1 (1-0) | Fort Wayne FC | -0.5 | 2.5 | H |
| 11/06/26 | Westchester SC | 1-1 (1-0) | Fort Wayne FC | +0.25 | 2.75 | H |
| 07/06/26 | Omaha | 4-2 (2-2) | Fort Wayne FC | -1 | 2.5 | B |
| 31/05/26 | Fort Wayne FC | 0-0 (0-0) | AV Alta | - | - | H |
| 24/05/26 | AC Boise | 1-3 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 21/05/26 | Fort Wayne FC | 1-1 (0-0) | Corpus Christi FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Fort Wayne FC | 2-2 (1-1) | Indy Eleven | - | - | H |
| 10/05/26 | Fort Wayne FC | 1-0 (1-0) | Westchester SC | - | - | T |
| 07/05/26 | Fort Wayne FC | 3-0 (0-0) | Portland Hearts of Pine | 0 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | Fort Wayne FC | 2-2 (2-2) | Charlotte Independence | - | - | H |
| 26/04/26 | Louisville City FC | 3-1 (1-1) | Fort Wayne FC | - | - | B |
| 12/04/26 | Chattanooga Red Wolves | 0-1 (0-1) | Fort Wayne FC | - | - | T |
| 29/03/26 | New York Cosmos | 2-0 (1-0) | Fort Wayne FC | -0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
313
Phạt góc (HT)
27
Thẻ vàng
23
Sút bóng
1222
Sút cầu môn
69
Tấn công
8185
Tấn công nguy hiểm
4654
Sút ngoài cầu môn
55
Cản bóng
18
Đá phạt trực tiếp
138
TL kiểm soát bóng
55%45%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Chuyền bóng
329402
TL chuyền bóng thành công
81%81%
Phạm lỗi
813
Việt vị
41
Cứu thua
82
Tắc bóng
914
Quả ném biên
1616
Cắt bóng
102
Tạt bóng thành công
311
Chuyền dài
2226
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
2.082.06
Cơ hội rõ rệt
31
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AV Alta (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Fort Wayne FC (27 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
AV Alta (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 2 (18%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (45%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOUU
Fort Wayne FC (7 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (43%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (57%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AV Alta | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 3.40 | 2.80 | 0.88 | 2.75 | 0.89 | 0.97 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.10 | 2.50 | 0.67 | 2.75 | 0.66 | 0.59 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.77 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.24 | 3.45 | 2.61 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.76 | 0.00 | 1.04 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.30 | 2.70 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | 1.30 | 0.50 | 0.50 |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 90.00 ↑ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.45 ↓ | -0.50 | 1.45 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.23 | 3.20 | 2.55 | 0.77 | 2.75 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.57 ↑ | 88.21 ↑ | 2.83 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.46 | 3.50 | 2.34 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 4.34 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.89 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.36 | 3.32 | 2.51 | 1.00 | 3.00 | 0.82 | 0.89 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.20 ↑ | 65.00 ↑ | 5.26 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.25 | 3.38 | 2.65 | 0.84 | 2.75 | 0.90 | 0.97 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 2.70 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.83 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.40 | 2.60 | 0.65 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 71.00 ↑ | 1.87 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.45 | 2.65 | 0.75 | 2.75 | 0.86 | 0.68 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.36 | 3.41 | 2.67 | 0.82 | 2.75 | 0.97 | 0.78 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.07 ↓ | 10.12 ↑ | 30.59 ↑ | 2.96 ↑ | 3.50 | 0.23 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.55 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.85 ↑ | 2.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.35 | 2.70 | 0.63 | 2.50 | 1.09 | 0.73 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.00 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↑ | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.75 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.98 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.85 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.10 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| AV Alta | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Fort Wayne FC | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).