Kết quả bóng đá trận AuxerreU19 vs Stade Reims U19, 20:00 ngày 23/08/2026
Giải VĐQG Trẻ U19 Pháp · 20:00 ngày 23/08/2026
AuxerreU19 1 Kết thúc HT 0-0 1
Stade Reims U19
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| AuxerreU19 | Phút | |
| 38' | ||
| HT 0-0 | ||
| 50' | ⚽ 0 - 1 | |
| 62' | ||
| 1 - 1 ⚽ | 63' | |
| 87' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 7 | 1 |
| Hòa | 1 | 2 | 1 | 5 |
| Bại | 2 | 1 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 1 | 30 | 7 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 12 | 14 |
| Điểm | 1 | 2 | 22 | 8 |
Chủ = AuxerreU19 · Khách = Stade Reims U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| AuxerreU19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (32%) | Thắng/Thắng | 8 (29%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 5 (18%) |
| 3 (11%) | Hòa/Bại | 6 (21%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 7 (25%) | Bại/Bại | 3 (11%) |
Bảng xếp hạng
AuxerreU19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 23 | 9 | - | - |
Stade Reims U19
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 | 1 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
AuxerreU19 10 (50%)Hòa 2 (10%)Stade Reims U19 8 (40%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 17 / Hòa 3 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Stade Reims U19 | 0-5 (0-3) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 19/10/25 | AuxerreU19 | 0-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 23/03/25 | Stade Reims U19 | 0-3 (0-3) | AuxerreU19 | 0 | 3 | T |
| 03/11/24 | AuxerreU19 | 0-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 07/04/19 | AuxerreU19 | 3-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 11/11/18 | Stade Reims U19 | 0-0 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | H |
| 18/02/18 | AuxerreU19 | 5-1 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 08/10/17 | Stade Reims U19 | 4-2 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 27/11/16 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 28/08/16 | AuxerreU19 | 5-2 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 17/04/16 | Stade Reims U19 | 1-0 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 21/11/15 | AuxerreU19 | 3-4 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 05/04/15 | Stade Reims U19 | 0-2 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 15/11/14 | AuxerreU19 | 0-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 18/01/14 | Stade Reims U19 | 3-0 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 14/09/13 | AuxerreU19 | 3-6 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 17/02/13 | Stade Reims U19 | 2-3 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 07/10/12 | AuxerreU19 | 5-4 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 23/01/11 | AuxerreU19 | 2-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 19/09/10 | Stade Reims U19 | 2-1 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — AuxerreU19
BTTTTTTTBT
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 30/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | Dijon U19 | 3-1 (2-1) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 02/05/26 | AuxerreU19 | 7-3 (4-1) | Troyes U19 | - | - | T |
| 19/04/26 | AC Bobigny U19 | 2-3 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 12/04/26 | SC Schiltigheim U19 | 1-6 (0-2) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 22/03/26 | AuxerreU19 | 1-0 (0-0) | SochauxU19 | - | - | T |
| 15/03/26 | Stade Reims U19 | 0-5 (0-3) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 08/03/26 | AuxerreU19 | 4-0 (3-0) | ASPTT Dijon U19 | - | - | T |
| 15/02/26 | Metz U19 | 1-2 (1-0) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 08/02/26 | AuxerreU19 | 0-1 (0-0) | Clermont U19 | - | - | B |
| 25/01/26 | Lyon U19 | 0-1 (0-1) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 18/01/26 | AuxerreU19 | 2-1 (1-0) | StrasbourgU19 | - | - | T |
| 07/12/25 | Montfermeil U19 | 0-0 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | H |
| 29/11/25 | AuxerreU19 | 0-1 (0-1) | Saint Priest U19 | - | - | B |
| 23/11/25 | Troyes U19 | 1-1 (0-0) | AuxerreU19 | - | - | H |
| 16/11/25 | AuxerreU19 | 1-1 (1-0) | AC Bobigny U19 | - | - | H |
| 09/11/25 | AuxerreU19 | 0-1 (0-0) | SC Schiltigheim U19 | - | - | B |
| 02/11/25 | SochauxU19 | 3-2 (2-1) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 19/10/25 | AuxerreU19 | 0-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 12/10/25 | ASPTT Dijon U19 | 0-2 (0-1) | AuxerreU19 | - | - | T |
| 05/10/25 | AuxerreU19 | 2-3 (1-2) | Metz U19 | - | - | B |
Thành tích gần đây — Stade Reims U19
HBTHHBHBHT
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 2/5/3 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/05/26 | StrasbourgU19 | 0-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 03/05/26 | Stade Reims U19 | 1-2 (1-0) | Montfermeil U19 | - | - | B |
| 19/04/26 | Saint Priest U19 | 0-3 (0-2) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 12/04/26 | Stade Reims U19 | 1-1 (1-0) | Dijon U19 | - | - | H |
| 22/03/26 | Troyes U19 | 1-1 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 15/03/26 | Stade Reims U19 | 0-5 (0-3) | AuxerreU19 | - | - | B |
| 08/03/26 | SC Schiltigheim U19 | 0-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 15/02/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | SochauxU19 | - | - | B |
| 08/02/26 | AC Bobigny U19 | 1-1 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | H |
| 25/01/26 | ASPTT Dijon U19 | 1-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 17/01/26 | Stade Reims U19 | 0-1 (0-0) | Metz U19 | - | - | B |
| 07/12/25 | Clermont U19 | 2-0 (1-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 29/11/25 | Stade Reims U19 | 2-1 (2-0) | Lyon U19 | - | - | T |
| 22/11/25 | Montfermeil U19 | 1-2 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 15/11/25 | Stade Reims U19 | 3-0 (1-0) | Saint Priest U19 | - | - | T |
| 09/11/25 | Dijon U19 | 3-2 (2-2) | Stade Reims U19 | - | - | B |
| 02/11/25 | Stade Reims U19 | 2-0 (1-0) | Troyes U19 | - | - | T |
| 19/10/25 | AuxerreU19 | 0-2 (0-1) | Stade Reims U19 | - | - | T |
| 12/10/25 | Stade Reims U19 | 2-0 (1-0) | SC Schiltigheim U19 | +1.25 | 3.5 | T |
| 05/10/25 | SochauxU19 | 1-0 (0-0) | Stade Reims U19 | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
12
Sút bóng
149
Sút cầu môn
53
Tấn công
7172
Tấn công nguy hiểm
3325
Sút ngoài cầu môn
96
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
54 46
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T10 H2 B8T8 H2 B10
Chủ khách tương đồng
T5 H1 B4T4 H1 B5
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.6 Bàn2.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
AuxerreU19 (28 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Stade Reims U19 (29 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| AuxerreU19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.50 | 3.80 | 0.65 | 3.00 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 3.60 ↑ | 4.33 ↑ | 0.64 ↓ | 3.00 | 0.69 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 4.00 | 4.85 | 0.86 | 3.00 | 0.96 | 0.87 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.12 ↓ | 13.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.90 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 4.00 ↑ | 4.70 ↑ | 1.20 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.69 | 3.45 | 3.75 | 0.80 | 2.75 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 4.53 ↑ | 1.29 ↓ | 8.98 ↑ | 1.89 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.52 | 4.00 | 4.70 | 0.83 | 3.00 | 0.93 | 0.83 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 7.80 ↑ | 1.08 ↓ | 15.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.45 | 4.15 | 4.65 | 0.78 | 3.00 | 0.92 | 0.78 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.13 ↓ | 11.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.47 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.66 | 3.27 | 4.70 | 0.98 | 2.25 | 0.84 | 0.88 | 0.75 | 0.96 |
| Live | 6.30 ↑ | 1.16 ↓ | 9.60 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.74 | 3.68 | 3.94 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.97 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 6.65 ↑ | 1.14 ↓ | 13.40 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.60 | 3.75 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 4.00 ↑ | 4.60 ↑ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.37 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.50 | 4.07 | 4.64 | 0.79 | 3.00 | 0.93 | 0.78 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.12 ↓ | 10.78 ↑ | 2.41 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.75 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 4.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.30 ↑ | 3.50 | 0.55 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 4.00 | 3.63 | 0.60 | 2.50 | 1.30 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 10.60 ↑ | 1.10 ↓ | 15.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.82 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 4.00 | 3.50 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.05 ↓ | 15.00 ↑ | 4.90 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.60 | 4.00 | 1.30 | 3.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 6.00 ↑ | 1.15 ↓ | 11.00 ↑ | 3.20 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.