Kết quả bóng đá trận Auxerre W vs Strasbourg W, 20:00 ngày 28/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 20:00 ngày 28/08/2026
Auxerre W 1 Kết thúc HT 1-0 2
Strasbourg W
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Auxerre W | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 45' | |
| 2 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| 61' | ⚽ 2 - 1 Laurine Hannequin | |
| 61' | ⚽ 2 - 2 Laurine Hannequin | |
| 75' | ⚽ 2 - 3 | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 9 | 14 |
| Mất bàn | 8 | 3 | 18 | 21 |
| Điểm | 0 | 7 | 6 | 11 |
Chủ = Auxerre W · Khách = Strasbourg W
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Auxerre W | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (11%) | Thắng/Thắng | 8 (26%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Hòa/Thắng | 3 (10%) |
| 2 (11%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 3 (17%) | Hòa/Bại | 5 (16%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 7 (39%) | Bại/Bại | 8 (26%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Auxerre W 0 (0%)Hòa 0 (0%)Strasbourg W 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/11/25 | Auxerre W | 1-2 (1-2) | Strasbourg W | - | - | B |
Thành tích gần đây — Auxerre W
BBBTBBHHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/17 (10 trận) Châu Á: 1/3/6 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Auxerre W | 1-3 (0-2) | RC Saint Etienne (W) | - | - | B |
| 12/08/26 | Auxerre W | 1-3 (1-2) | Fleury 91 (W) | - | - | B |
| 31/07/26 | Paris FC (W) | 1-0 (0-0) | Auxerre W | - | - | B |
| 24/05/26 | Guingamp (W) | 1-3 (0-1) | Auxerre W | - | - | T |
| 17/05/26 | Auxerre W | 0-3 (0-1) | Nice W | - | - | B |
| 02/05/26 | FC Metz (W) | 3-1 (0-0) | Auxerre W | - | - | B |
| 26/04/26 | Le Mans (W) | 2-2 (0-1) | Auxerre W | - | - | H |
| 05/04/26 | Auxerre W | 0-0 (0-0) | Grenoble Claix (W) | - | - | H |
| 29/03/26 | Lille (W) | 0-0 (0-0) | Auxerre W | - | - | H |
| 21/03/26 | Auxerre W | 0-1 (0-1) | Rodez Aveyron (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Thonon Evian FC (W) | 2-1 (2-1) | Auxerre W | - | - | B |
| 21/02/26 | Auxerre W | 1-2 (1-2) | Reims (W) | - | - | B |
| 15/02/26 | Saint Malo (W) | 0-3 (0-2) | Auxerre W | - | - | T |
| 08/02/26 | Auxerre W | 1-2 (1-1) | Toulouse (W) | - | - | B |
| 01/02/26 | Nice W | 2-2 (1-0) | Auxerre W | - | - | H |
| 17/01/26 | Auxerre W | 2-1 (0-0) | FC Metz (W) | - | - | T |
| 11/01/26 | Le Havre (W) | 4-1 (1-0) | Auxerre W | - | - | B |
| 20/12/25 | Auxerre W | 3-1 (3-0) | Le Mans (W) | - | - | T |
| 10/12/25 | Auxerre W | 6-0 (2-0) | Reims (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 07/12/25 | Grenoble Claix (W) | 1-2 (1-1) | Auxerre W | - | - | T |
Thành tích gần đây — Strasbourg W
THTBBBBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/23 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Strasbourg W | 2-1 (1-0) | Bourges Foot 18 (W) | - | - | T |
| 15/08/26 | 1.FSV Mainz 05 (W) | 1-1 (1-0) | Strasbourg W | - | - | H |
| 09/08/26 | Strasbourg W | 4-1 (3-1) | FC Metz (W) | - | - | T |
| 31/07/26 | Eintracht Frankfurt (W) | 1-0 (0-0) | Strasbourg W | -1.5 | 3.25 | B |
| 06/05/26 | Paris Saint Germain (W) | 2-0 (0-0) | Strasbourg W | -2 | 3.25 | B |
| 26/04/26 | Strasbourg W | 2-3 (1-2) | Le Havre (W) | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Fleury 91 (W) | 3-1 (1-0) | Strasbourg W | -0.5 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Strasbourg W | 0-6 (0-5) | Lyon (W) | -2.75 | 3.75 | B |
| 29/03/26 | Strasbourg W | 2-2 (1-1) | Lyon (W) | - | - | H |
| 22/03/26 | Strasbourg W | 0-3 (0-3) | Nantes (W) | - | - | B |
| 15/03/26 | Nantes (W) | 0-1 (0-1) | Strasbourg W | - | - | T |
| 11/03/26 | Paris FC (W) | 3-0 (2-0) | Strasbourg W | -1.5 | 3.5 | B |
| 21/02/26 | RC Saint Etienne (W) | 0-2 (0-0) | Strasbourg W | - | - | T |
| 08/02/26 | Strasbourg W | 2-4 (1-3) | Marseille (W) | - | - | B |
| 31/01/26 | Strasbourg W | 0-3 (0-1) | Dijon W | - | - | B |
| 25/01/26 | Grenoble Claix (W) | 0-1 (0-0) | Strasbourg W | - | - | T |
| 17/01/26 | Lens (W) | 0-1 (0-1) | Strasbourg W | 0 | 2.5 | T |
| 15/01/26 | Strasbourg W | 2-1 (1-1) | Montpellier (W) | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/01/26 | Saint-Didier Pernoise W | 0-2 (0-1) | Strasbourg W | - | - | T |
| 21/12/25 | Nantes (W) | 0-1 (0-1) | Strasbourg W | -0.75 | 2.75 | T |
So Sánh Sức Mạnh
47 53
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Auxerre W (18 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.78 bàn/trận
Strasbourg W (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Auxerre W | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Vincent Nogueira | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 4.80 | 4.33 | 1.49 | 1.23 | 3.50 | 0.55 | 0.45 | -1.50 | 1.47 |
| Live | 4.80 | 4.33 | 1.49 | 1.23 | 3.50 | 0.55 | 0.45 | -1.50 | 1.47 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.