Kết quả bóng đá trận Auxerre B vs Paris FC Reserves, 20:00 ngày 29/08/2026
French Championnat National 2 · 20:00 ngày 29/08/2026
Auxerre B 1 Kết thúc HT 1-0 0
Paris FC Reserves
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 5
Diễn biến trận đấu
| Auxerre B | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| 43' | ||
| HT 1-0 | ||
| 72' | ||
| 87' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 3 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 0 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 1 | 8 | 1 |
| Mất bàn | 1 | 4 | 9 | 4 |
| Điểm | 4 | 1 | 13 | 1 |
Chủ = Auxerre B · Khách = Paris FC Reserves
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Auxerre B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (27%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Hòa | 1 (33%) |
| 2 (18%) | Hòa/Bại | 1 (33%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Bại | 1 (33%) |
Bảng xếp hạng
Auxerre B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | - | - |
Paris FC Reserves
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 10 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | - | - |
Thành tích gần đây — Auxerre B
HBBHTHHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Auxerre B | 0-0 (0-0) | Jura Sud Foot | - | - | H |
| 18/04/26 | Auxerre B | 0-1 (0-0) | Saran | - | - | B |
| 28/03/26 | Auxerre B | 2-4 (1-1) | Dijon II | - | - | B |
| 14/03/26 | Auxerre B | 1-1 (0-1) | Feurs | - | - | H |
| 22/02/26 | US Orleans II | 0-1 (0-1) | Auxerre B | - | - | T |
| 14/02/26 | Auxerre B | 0-0 (0-0) | Saint-Etienne B | - | - | H |
| 07/02/26 | Union Cosnoise | 0-0 (0-0) | Auxerre B | - | - | H |
| 24/01/26 | Auxerre B | 1-3 (0-2) | Macon | - | - | B |
| 10/01/26 | Auxerre B | 2-0 (0-0) | Moulins Yzeure Foot | +0.75 | 2.75 | T |
| 13/12/25 | Saran | 2-4 (0-1) | Auxerre B | - | - | T |
| 09/11/25 | Auxerre B | 2-1 (1-0) | Romorantin | - | - | T |
| 01/11/25 | Feurs | 3-2 (1-1) | Auxerre B | - | - | B |
| 04/10/25 | Auxerre B | 2-0 (0-0) | US Orleans II | - | - | T |
| 21/09/25 | Saint-Etienne B | 1-0 (0-0) | Auxerre B | - | - | B |
| 06/09/25 | Auxerre B | 4-3 (1-1) | Union Cosnoise | - | - | T |
| 23/08/25 | Auxerre B | 3-1 (2-0) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
| 10/05/25 | Auxerre B | 4-2 (2-2) | Ivry | - | - | T |
| 19/04/25 | Auxerre B | 3-0 (2-0) | Louhans-Cuiseaux | - | - | T |
| 05/04/25 | Auxerre B | 2-0 (0-0) | Dijon II | - | - | T |
| 09/03/25 | Auxerre B | 1-1 (0-1) | ES Troyes AC B | - | - | H |
Thành tích gần đây — Paris FC Reserves
TTHBTBBHBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/10/21 | Bretigny Foot C.S | 0-1 (0-0) | Paris FC Reserves | - | - | T |
| 25/09/21 | Meaux Academy Football | 0-1 (0-0) | Paris FC Reserves | - | - | T |
| 24/02/19 | Bretigny Foot C.S | 0-0 (0-0) | Paris FC Reserves | - | - | H |
| 12/01/19 | RCFF Colombes 92 | 2-1 (1-1) | Paris FC Reserves | - | - | B |
| 16/12/18 | Paris FC Reserves | 3-1 (3-0) | Versailles 78 | - | - | T |
| 25/11/18 | Paris FC Reserves | 0-1 (0-1) | Blanc Mesnil | - | - | B |
| 23/09/18 | Creteil II | 2-0 (0-0) | Paris FC Reserves | - | - | B |
| 26/08/18 | Gobelins | 2-2 (1-1) | Paris FC Reserves | - | - | H |
| 08/04/18 | Paris FC Reserves | 2-3 (2-0) | Gobelins | - | - | B |
| 27/11/16 | Paris FC Reserves | 1-1 (0-0) | St Ouen L Aum | - | - | H |
| 16/10/16 | Paris FC Reserves | 0-2 (0-0) | Boulogne II | - | - | B |
| 04/06/16 | Oissel | 2-2 (1-2) | Paris FC Reserves | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
85
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
21
Sút bóng
2013
Sút cầu môn
93
Tấn công
7580
Tấn công nguy hiểm
3530
Sút ngoài cầu môn
1110
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
34%66%
So Sánh Sức Mạnh
68 32
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Auxerre B (11 trận)
Ghi 1.09 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Paris FC Reserves (3 trận)
Ghi 0.33 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Auxerre B | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.85 | 2.25 | 0.76 | 0.70 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.15 ↓ | 3.35 ↑ | 0.89 ↑ | 2.25 | 0.76 | 0.73 ↑ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.00 | 3.33 | 0.94 | 2.25 | 0.78 | 0.76 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.32 ↑ | 30.50 ↑ | 2.45 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.30 | 3.44 | 1.16 | 2.50 | 0.62 | 0.48 | 0.00 | 1.46 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.90 ↑ | 1.50 | 0.11 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 1.17 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.25 | 0.95 | 2.25 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.30 | 1.20 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.50 ↑ | 17.00 ↑ | 0.55 ↓ | 1.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.