Kết quả bóng đá trận Austria Wien (Youth) vs SC Bregenz, 23:30 ngày 29/08/2026
Erste Hạng Áo · 23:30 ngày 29/08/2026
Austria Wien (Youth) 2 Kết thúc HT 1-0 0
SC Bregenz
🟨 2 - 6 🟥 0 - 1 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25℃~26℃
Diễn biến trận đấu
| Austria Wien (Youth) | Phút | |
| 8' | Genta Omotehara | |
| 8' | Omotehara G. | |
| 17' | Joao Paulo Ribeiro Sovinski | |
| 17' | ||
| 17' | Joao Paulo Ribeiro Sovinski | |
| 30' | Rodrigo Souza Nascimento | |
| 30' | Rodrigo Souza | |
| Valentin Toifl | 33' | |
| 38' | Atsushi Zaizen | |
| Dominik Nisandzic | 41' | |
| Marco Hausjell 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| 45+4' | Willian Rodrigues de Oliveira | |
| HT 1-0 | ||
| 67' | Anteo Fetahu | |
| 86' | Gabryel Monteiro de Andrade | |
| Romeo Morth(Assists:Ilya Menshykov) (Kiến tạo: Ilya Menshykov) 2 - 0 ⚽ | 88' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 2 | 23 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 13 | 16 |
| Điểm | 6 | 0 | 21 | 13 |
Chủ = Austria Wien (Youth) · Khách = SC Bregenz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Austria Wien (Youth) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 10 (59%) | Thắng/Thắng | 8 (47%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (24%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (18%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Bảng xếp hạng
Austria Wien (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 9 | 7 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 8 | - | - |
SC Bregenz
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 10 | 7 | 8 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 7 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 7 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Austria Wien (Youth) 1 (50%)Hòa 1 (50%)SC Bregenz 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/05/26 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 23/11/25 | Austria Wien (Youth) | 2-1 (1-0) | SC Bregenz | +0.25 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Austria Wien (Youth)
BTTBTTBHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | FC Liefering | 2-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (3-0) | SV Austria Salzburg | -0.25 | 2.5 | T |
| 07/08/26 | St.Polten | 0-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | -1.25 | 3 | T |
| 31/07/26 | Austria Wien (Youth) | 0-3 (0-1) | FC Blau Weiss Linz | -0.5 | 2.75 | B |
| 24/07/26 | Austria Wien (Youth) | 4-2 (2-0) | SV Ried B | +1.5 | 3.5 | T |
| 17/07/26 | Austria Wien (Youth) | 5-0 (2-0) | Lafnitz | +1 | 3 | T |
| 14/07/26 | Parndorf | 2-0 (0-0) | Austria Wien (Youth) | +0.5 | 3.5 | B |
| 10/07/26 | SR Donaufeld Wien | 1-1 (0-1) | Austria Wien (Youth) | +0.75 | 3.25 | H |
| 04/07/26 | Mattersburg | 3-1 (1-1) | Austria Wien (Youth) | +1.25 | 3.5 | B |
| 14/05/26 | Austria Wien (Youth) | 1-2 (1-1) | Kapfenberg | +0.75 | 2.75 | B |
| 08/05/26 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Austria Wien (Youth) | 0-5 (0-2) | Floridsdorfer AC | -0.25 | 2.25 | B |
| 24/04/26 | FC Liefering | 2-0 (2-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | Austria Wien (Youth) | 1-1 (1-0) | SV Austria Salzburg | +0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (2-0) | Austria Lustenau | -0.25 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | SKU Amstetten | 1-1 (1-0) | Austria Wien (Youth) | -0.5 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Austria Wien (Youth) | 0-1 (0-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | First Wien 1894 | 0-2 (0-1) | Austria Wien (Youth) | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | WSC Hertha Wels | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Austria Wien (Youth) | 1-0 (0-0) | Rapid Vienna (Youth) | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — SC Bregenz
THTBTTHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/9 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SC Bregenz | 3-1 (2-1) | Sturm Graz (Youth) | +0.25 | 3 | T |
| 15/08/26 | ASK Voitsberg | 0-0 (0-0) | SC Bregenz | -0.75 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | SC Bregenz | 3-2 (1-0) | Kapfenberg | +0.25 | 3 | T |
| 31/07/26 | FC Wacker Innsbruck | 5-0 (4-0) | SC Bregenz | -0.25 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Vortuna Bad Leonfelden | 0-5 (0-3) | SC Bregenz | +1.25 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | SC Bregenz | 2-0 (0-0) | SC Imst | - | - | T |
| 15/07/26 | SC Bregenz | 1-1 (0-1) | Austria Lustenau | -1 | 3 | H |
| 11/07/26 | SC Bregenz | 1-0 (0-0) | VfB Hohenems | - | - | T |
| 07/07/26 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | FC Dornbirn 1913 | +0.5 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | SC Bregenz | 4-0 (1-0) | Bruhl SG | +0.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | SC Bregenz | 4-1 (3-0) | FC St.Gallen U21 | - | - | T |
| 14/05/26 | First Wien 1894 | 2-0 (2-0) | SC Bregenz | -0.75 | 3 | B |
| 08/05/26 | SC Bregenz | 2-2 (0-2) | Austria Wien (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 03/05/26 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | -1 | 2.75 | B |
| 24/04/26 | SC Bregenz | 2-3 (1-1) | WSC Hertha Wels | -0.25 | 2.75 | B |
| 17/04/26 | Kapfenberg | 3-1 (1-0) | SC Bregenz | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/04/26 | SKU Amstetten | 2-3 (0-1) | SC Bregenz | -1 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | SC Bregenz | 1-3 (1-2) | Sturm Graz (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | SV Austria Salzburg | 2-2 (0-1) | SC Bregenz | 0 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | SC Bregenz | 4-1 (0-0) | Viessmann SC Hard | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
01
Thẻ vàng
26
Sút bóng
73
Sút cầu môn
62
Tấn công
11682
Tấn công nguy hiểm
4231
Sút ngoài cầu môn
11
Đá phạt trực tiếp
1811
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
Phạm lỗi
1117
Việt vị
01
Quả ném biên
1819
So Sánh Sức Mạnh
51 49
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Austria Wien (Youth) (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
SC Bregenz (30 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Austria Wien (Youth) (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUO
SC Bregenz (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Austria Wien (Youth) | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | 1919 |
| Franz-Horr-Stadion | Sân nhà | |
| 11500 | Sức chứa | 0 |
| Harald Suchard | HLV | |
| Wien | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.38 | 3.60 | 2.60 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.77 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.60 | 0.85 | 2.75 | 0.94 | 0.82 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.15 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.28 | 3.40 | 2.57 | 0.84 | 2.75 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.00 ↑ | 186.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.65 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.75 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.40 | 2.49 | 0.76 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.09 ↑ | 100.00 ↑ | 5.27 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.28 | 3.40 | 2.57 | 0.84 | 2.75 | 0.98 | 0.81 | 0.00 | 1.03 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.50 ↑ | 200.00 ↑ | 6.25 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.31 | 3.65 | 2.55 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.82 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.50 ↑ | 29.00 ↑ | 2.70 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.37 | 3.26 | 2.54 | 0.86 | 2.75 | 0.96 | 0.85 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.00 ↑ | 120.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.42 | 3.47 | 2.53 | 0.86 | 2.75 | 1.00 | 0.87 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.10 ↑ | 70.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 34.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.35 | 2.30 | 0.78 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | -0.25 | 0.99 |
| Live | 1.05 ↓ | 7.50 ↑ | 201.00 ↑ | 6.89 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.81 | 3.41 | 2.34 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.75 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.98 ↑ | 30.78 ↑ | 3.19 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.55 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.75 ↑ | 56.00 ↑ | 0.98 ↑ | 1.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.43 | 3.50 | 2.55 | 0.62 | 2.50 | 1.11 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 51.00 ↑ | 5.23 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.13 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.30 ↓ | 3.50 | 2.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.35 | 3.60 | 2.60 | 0.90 | 3.00 | 0.90 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.05 ↓ | 11.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.75 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.82 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.82 | 0.00 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Austria Wien (Youth) | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| SC Bregenz | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).