Kết quả bóng đá trận Austria Lustenau vs Sturm Graz, 00:00 ngày 30/10/2026
Cúp Áo · 00:00 ngày 30/10/2026
Austria Lustenau 3 Kết thúc HT 2-1 2
Sturm Graz
🟨 4 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 9℃~10℃
Diễn biến trận đấu
| Austria Lustenau | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| Jastremski L. (Kiến tạo: Fabian Gmeiner) 2 - 0 ⚽ | 16' | |
| D.Weixelbraun (Kiến tạo: Lenn Jastremski) 3 - 0 ⚽ | 26' | |
| 33' | ||
| Pius Grabher | 33' | |
| 35' | ⚽ 3 - 1 Petar Petrovic (Kiến tạo: Luis Francisco Balbo Vieira) | |
| 36' | ⚽ 3 - 2 | |
| 36' | ⚽ 3 - 3 Petar Petrovic | |
| HT 2-1 | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 16 | 19 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 25 | 17 |
| Điểm | 6 | 1 | 12 | 14 |
Chủ = Austria Lustenau · Khách = Sturm Graz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Austria Lustenau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 2 (9%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (19%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 4 (17%) | Hòa/Bại | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 5 (22%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Đội hình
Austria Lustenau
Sturm Graz
27Domenik Schierl3Soares D. T.7Fabian Gmeiner29Pertlwieser N.31Matthias Maak23Pius Grabher9Jastremski L.11D.Weixelbraun17Gashi A.24Seydou Diarra61Haris Ismailcebioglu22A.Helac2J.Quarshie21Petar Petrovic30Koller P.4Gorenc Stankovic J.27Balbo L.39Weinhandl L.43Hodl J.19S.Seidl78V.Matoshi14Diakite O.
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 4141
- 3Soares D. T.
- 7Fabian Gmeiner🎯 Kiến tạo 16'
- 9Jastremski L.⚽ Ghi bàn 16' · 🎯 Kiến tạo 26'
- 11D.Weixelbraun⚽ Ghi bàn 26'
- 17Gashi A.
- 23Pius Grabher🟨 Thẻ vàng 33'
- 24Seydou Diarra
- 27Domenik Schierl
- 29Pertlwieser N.
- 31Matthias Maak
- 61Haris Ismailcebioglu
Khách · 3421
- 2J.Quarshie
- 4Gorenc Stankovic J.
- 14Diakite O.
- 19S.Seidl
- 21Petar Petrovic⚽ Ghi bàn 35' · ⚽ Ghi bàn 36'
- 22A.Helac
- 27Balbo L.🎯 Kiến tạo 35'
- 30Koller P.
- 39Weinhandl L.
- 43Hodl J.
- 78V.Matoshi
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
36
Thẻ vàng
10
Sút bóng
617
Sút cầu môn
44
Sút ngoài cầu môn
23
Cản bóng
010
TL kiểm soát bóng
41%59%
Phạm lỗi
43
Quả ném biên
917
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Austria Lustenau (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Sturm Graz (30 trận)
Ghi 2.03 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Austria Lustenau | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | 1909-5-10 |
| Reichshof stadion | Sân nhà | UPC-Arena |
| 8800 | Sức chứa | 15322 |
| Markus Mader | HLV | Fabio Ingolitsch |
| Lustenau | Khu vực | Graz |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 5.30 | 4.30 | 1.32 | 0.89 | 3.00 | 0.73 | 0.73 | -1.25 | 0.97 |
| Live | 5.40 ↑ | 4.40 ↑ | 1.31 ↓ | 0.77 ↓ | 3.00 | 0.85 ↑ | 0.78 ↑ | -1.25 | 0.92 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 6.30 | 4.40 | 1.45 | 0.94 | 3.00 | 0.83 | 0.79 | -1.25 | 1.00 |
| Live | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.80 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.44 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.80 | 3.25 | 1.60 | 0.74 | 2.75 | 0.60 | 0.64 | -1.25 | 0.69 |
| Live | 1.04 ↓ | 4.80 ↑ | 36.00 ↑ | 1.83 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 1.11 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 5.10 | 4.25 | 1.45 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -1.25 | 0.96 |
| Live | 1.11 ↓ | 5.40 ↑ | 75.00 ↑ | 9.09 ↑ | 5.50 | 0.03 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 6.00 | 4.10 | 1.50 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 0.95 | -1.00 | 0.75 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.65 ↓ | -1.50 | 1.10 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 5.10 | 4.25 | 1.45 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -1.25 | 0.96 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.70 ↑ | 267.00 ↑ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 1.53 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Crown | Sớm | 5.20 | 4.35 | 1.43 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.77 | -1.25 | 0.99 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 26.00 ↑ | 6.25 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.04 ↓ | -0.25 | 6.25 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 5.30 | 4.04 | 1.41 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.80 | -1.25 | 1.02 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.10 ↑ | 65.00 ↑ | 6.66 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.00 | 3.50 | 1.70 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 56.00 ↑ | 0.04 ↓ | 2.50 | 7.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.50 | 3.50 | 1.75 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 30.00 ↑ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.01 | 4.05 | 1.82 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.35 | -1.50 | 1.90 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 468.00 ↑ | 5.88 ↑ | 5.50 | 0.08 ↓ | 1.72 ↑ | 0.00 | 0.46 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.75 | 3.75 | 1.73 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 1.60 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Austria Lustenau | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Sturm Graz | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).