Kết quả bóng đá trận Austria Lustenau vs Aarau, 22:00 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 22:00 ngày 10/07/2026
Austria Lustenau 1 Kết thúc HT 0-0 0
Aarau
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Austria Lustenau | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 52' | ||
| Precious Benjamin 1 - 0 ⚽ | 54' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 8 | 13 |
| Mất bàn | 6 | 5 | 12 | 17 |
| Điểm | 4 | 4 | 12 | 12 |
Chủ = Austria Lustenau · Khách = Aarau
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Austria Lustenau | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (18%) | Thắng/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (12%) | Thắng/Hòa | 2 (15%) |
| 3 (18%) | Hòa/Thắng | 3 (23%) |
| 3 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 2 (12%) | Hòa/Bại | 3 (23%) |
| 4 (24%) | Bại/Bại | 3 (23%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Austria Lustenau 1 (33%)Hòa 1 (33%)Aarau 1 (33%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 1 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/01/23 | Austria Lustenau | 0-3 (0-1) | Aarau | +1 | 3.25 | B |
| 27/03/15 | Austria Lustenau | 1-1 (0-1) | Aarau | -0.25 | 2.75 | H |
| 01/02/12 | Aarau | 0-3 (0-1) | Austria Lustenau | -0.25 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Austria Lustenau
BHTTHTBTTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/10 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Vaduz | 1-0 (1-0) | Austria Lustenau | - | - | B |
| 01/07/26 | Austria Lustenau | 0-0 (0-0) | Young Boys | -0.5 | 2.75 | H |
| 26/06/26 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | FC Wil 1900 | +0.75 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | Austria Lustenau | 2-1 (1-0) | SKU Amstetten | +0.75 | 2.5 | T |
| 08/05/26 | SV Austria Salzburg | 2-2 (2-0) | Austria Lustenau | +0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Austria Lustenau | 2-0 (1-0) | SC Bregenz | +1 | 2.75 | T |
| 24/04/26 | SK Austria Klagenfurt | 3-0 (2-0) | Austria Lustenau | +0.5 | 2.5 | B |
| 17/04/26 | Austria Lustenau | 3-0 (1-0) | Rapid Vienna (Youth) | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Austria Lustenau | 3-0 (2-0) | St.Polten | 0 | 2.25 | T |
| 06/04/26 | Austria Wien (Youth) | 3-1 (2-0) | Austria Lustenau | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Austria Lustenau | 1-1 (1-1) | Trenkwalder Admira Wacker | 0 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Floridsdorfer AC | 0-2 (0-0) | Austria Lustenau | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Sturm Graz (Youth) | 0-1 (0-0) | Austria Lustenau | +0.25 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Austria Lustenau | 0-3 (0-2) | First Wien 1894 | +0.5 | 2.5 | B |
| 27/02/26 | Austria Lustenau | 7-0 (5-0) | VfB Hohenems | +1.75 | 4 | T |
| 21/02/26 | Austria Lustenau | 2-1 (0-0) | Kapfenberg | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/02/26 | Austria Lustenau | 0-0 (0-0) | Unterhaching | - | 3 | H |
| 07/02/26 | Austria Lustenau | 1-2 (1-1) | FV Illertissen | +0.5 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Austria Lustenau | 0-6 (0-2) | WSG Swarovski Tirol | -0.75 | 3 | B |
| 24/01/26 | Austria Lustenau | 2-1 (0-0) | Bruhl SG | - | - | T |
Thành tích gần đây — Aarau
BHHHTTTHTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/06/26 | Aarau | 1-3 (1-1) | FC St.Gallen U21 | +3.5 | 5 | B |
| 22/05/26 | Grasshopper | 1-1 (1-1) | Aarau | -0.5 | 2.5 | H |
| 19/05/26 | Aarau | 0-0 (0-0) | Grasshopper | +0.25 | 2.75 | H |
| 16/05/26 | Aarau | 2-2 (2-1) | Yverdon | +1 | 3.25 | H |
| 12/05/26 | Vaduz | 1-2 (1-1) | Aarau | 0 | 3 | T |
| 09/05/26 | Aarau | 5-1 (5-1) | Stade Nyonnais | +1.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Neuchatel Xamax | 1-3 (0-1) | Aarau | +1 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | FC Wil 1900 | 2-2 (2-1) | Aarau | +0.75 | 2.75 | H |
| 23/04/26 | Aarau | 3-0 (0-0) | Stade Ouchy | +0.75 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Bellinzona | 0-0 (0-0) | Aarau | +1.25 | 3.25 | H |
| 08/04/26 | Aarau | 1-3 (0-1) | Etoile Carouge | +1 | 3 | B |
| 04/04/26 | FC Rapperswil-Jona | 4-5 (3-3) | Aarau | +0.75 | 3 | T |
| 22/03/26 | Aarau | 1-0 (0-0) | Neuchatel Xamax | +0.75 | 3 | T |
| 14/03/26 | Aarau | 2-0 (2-0) | Vaduz | 0 | 3.25 | T |
| 07/03/26 | Etoile Carouge | 0-3 (0-1) | Aarau | +0.5 | 3 | T |
| 28/02/26 | Aarau | 5-3 (1-2) | FC Rapperswil-Jona | +0.75 | 3 | T |
| 21/02/26 | Stade Nyonnais | 1-1 (1-0) | Aarau | +0.75 | 2.75 | H |
| 14/02/26 | Stade Ouchy | 4-2 (3-2) | Aarau | -0.25 | 3 | B |
| 08/02/26 | Aarau | 2-2 (0-0) | FC Wil 1900 | +0.75 | 2.75 | H |
| 31/01/26 | Yverdon | 1-2 (0-1) | Aarau | 0 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
35
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
10
Sút bóng
117
Sút cầu môn
32
Tấn công
7973
Tấn công nguy hiểm
5143
Sút ngoài cầu môn
85
Đá phạt trực tiếp
47
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Việt vị
12
Quả ném biên
58
So Sánh Sức Mạnh
50 50
62% So Sánh Đối đầu 38%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B1T1 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Austria Lustenau (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Aarau (16 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.88 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Austria Lustenau | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | 1902/5/26 |
| Reichshof stadion | Sân nhà | Stadion Brugglifeld |
| 8800 | Sức chứa | 13500 |
| Markus Mader | HLV | Brunello Iacopetta |
| Lustenau | Khu vực | Aarau |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 3.40 | 2.80 | 1.02 | 3.00 | 0.82 | 0.84 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.80 ↑ | 12.00 ↑ | 0.97 ↓ | 2.00 | 0.87 ↑ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.30 | 0.97 | 2.75 | 0.78 | 0.75 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.29 ↓ | 4.33 ↑ | 13.00 ↑ | 1.04 ↑ | 2.00 | 0.69 ↓ | 0.75 | 0.00 | 0.95 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.88 | 3.35 | 3.45 | 0.74 | 2.75 | 1.02 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.29 ↓ | 3.70 ↑ | 14.00 ↑ | 1.16 ↑ | 2.00 | 0.68 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.85 | 3.55 | 3.55 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.30 ↓ | 4.10 ↑ | 14.00 ↑ | 1.90 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.70 | 3.65 | 0.85 | 2.75 | 0.86 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↑ | 3.60 ↓ | 3.25 ↓ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.88 | 3.35 | 3.45 | 0.74 | 2.75 | 1.02 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.29 ↓ | 3.70 ↑ | 14.00 ↑ | 0.71 ↓ | 1.75 | 1.12 ↑ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.97 | 3.50 | 3.05 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.24 ↓ | 4.30 ↑ | 12.00 ↑ | 0.73 ↓ | 1.75 | 1.07 ↑ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.86 | 3.30 | 3.22 | 0.72 | 2.75 | 1.04 | 0.86 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.27 ↓ | 3.89 ↑ | 12.50 ↑ | 0.73 ↑ | 1.75 | 1.09 ↑ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.89 | 3.64 | 3.42 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.89 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.30 ↓ | 3.72 ↑ | 16.10 ↑ | 0.70 ↓ | 1.75 | 1.11 ↑ | 0.82 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.70 | 3.60 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.28 ↓ | 3.75 ↑ | 11.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.25 | 0.94 | 2.75 | 0.79 | 0.96 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 1.28 ↓ | 4.30 ↑ | 13.50 ↑ | 0.87 ↓ | 2.00 | 0.87 ↑ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.24 | 3.29 | 0.78 | 2.50 | 0.93 | 0.96 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.26 ↑ | 12.61 ↑ | 1.06 ↑ | 2.00 | 0.69 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.08 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 3.70 | 3.60 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 3.80 ↑ | 12.50 ↑ | 0.42 ↓ | 1.50 | 1.55 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.90 | 3.53 | 0.70 | 2.50 | 1.03 | 0.40 | 0.00 | 1.75 |
| Live | 1.28 ↓ | 4.76 ↑ | 12.70 ↑ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.90 ↓ | 1.18 ↑ | 0.25 | 0.64 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.80 | 3.80 | 3.40 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 1.25 ↓ | 4.75 ↑ | 12.00 ↑ | 0.93 ↓ | 2.00 | 0.88 ↑ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.30 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 1.29 ↓ | 4.00 ↑ | 12.00 ↑ | 0.44 ↓ | 1.50 | 1.50 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.