Kết quả bóng đá trận Austin FC II vs Vancouver Whitecaps Reserve, 07:30 ngày 16/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 07:30 ngày 16/08/2026
Austin FC II 4 Kết thúc HT 2-0 1
Vancouver Whitecaps Reserve
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 33°C
Diễn biến trận đấu
| Austin FC II | Phút | |
| Stefan Dobrijevic(Assists:Diego Abarca) 1 - 0 ⚽ | 23' | |
| 44' | Cristiano Bruletti | |
| Diego Abarca(Assists:Patrick Cayelli) 2 - 0 ⚽ | 45+1' | |
| HT 2-0 | ||
| 52' | Ryder Sewell | |
| Stefan Dobrijevic 3 - 0 ⚽ | 54' | |
| Djakaria Barro(Assists:Lisboa Feliciano) 4 - 0 ⚽ | 64' | |
| 67' | ⚽ 4 - 1 Cristiano Bruletti | |
| 85' | Yuma Tsunji | |
| Diego Abarca | 90+2' | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 14 | 15 |
| Mất bàn | 0 | 7 | 5 | 24 |
| Điểm | 9 | 1 | 21 | 8 |
Chủ = Austin FC II · Khách = Vancouver Whitecaps Reserve
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Austin FC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (42%) | Thắng/Thắng | 3 (12%) |
| 2 (8%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 6 (23%) | Hòa/Thắng | 2 (8%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Bại | 9 (35%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Austin FC II 2 (40%)Hòa 2 (40%)Vancouver Whitecaps Reserve 1 (20%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-4 (0-3) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 20/04/25 | Vancouver Whitecaps Reserve | 4-0 (2-0) | Austin FC II | 0 | 2.75 | B |
| 28/09/24 | Austin FC II | 1-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.75 | 3.25 | H |
| 21/08/23 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (0-0) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | H |
| 10/06/23 | Austin FC II | 1-0 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.5 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Austin FC II
THHTBTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/08/26 | Austin FC II | 1-0 (0-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1.25 | 3.5 | T |
| 03/08/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 1-1 (0-1) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | H |
| 27/07/26 | Houston Dynamo B | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.5 | H |
| 23/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-4 (0-3) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 13/07/26 | Austin FC II | 2-3 (2-1) | MINNESOTA United B | +0.75 | 3 | B |
| 06/07/26 | Austin FC II | 3-2 (1-0) | Colorado Rapids II | +1.25 | 3 | T |
| 29/06/26 | Saint Louis City B | 0-2 (0-1) | Austin FC II | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/06/26 | Austin FC II | 2-1 (2-0) | Sporting Kansas City Reserves | +1.5 | 3.25 | T |
| 15/06/26 | MINNESOTA United B | 1-3 (1-3) | Austin FC II | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/06/26 | Austin FC II | 2-0 (0-0) | Los Angeles FC II | +1 | 3 | T |
| 23/05/26 | Sporting Kansas City Reserves | 0-3 (0-2) | Austin FC II | +1 | 3 | T |
| 18/05/26 | Austin FC II | 4-1 (2-0) | Saint Louis City B | +0.25 | 3 | T |
| 14/05/26 | Colorado Rapids II | 0-2 (0-0) | Austin FC II | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/05/26 | Austin FC II | 3-0 (0-0) | Tacoma Defiance | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/26 | North Texas SC | 0-2 (0-2) | Austin FC II | - | - | T |
| 19/04/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Austin FC II | 1-1 (0-0) | Houston Dynamo B | 0 | 2.75 | H |
| 23/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Austin FC II | +0.25 | 3 | T |
| 16/03/26 | Austin FC II | 1-0 (1-0) | North Texas SC | +0.75 | 3 | T |
| 09/03/26 | Austin FC II | 2-2 (2-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Vancouver Whitecaps Reserve
BHBBTBTHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/20 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Tacoma Defiance | 4-2 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | - | - | B |
| 27/07/26 | Saint Louis City B | 1-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1.25 | 3.25 | H |
| 23/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-4 (0-3) | Austin FC II | -1 | 3 | B |
| 12/07/26 | Real Monarchs | 2-1 (1-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.75 | 3.25 | B |
| 08/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (1-1) | San Jose Earthquakes Reserve | -0.5 | 3.25 | T |
| 11/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (0-0) | North Texas SC | 0 | 3.25 | H |
| 06/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-1 (0-0) | Portland Timbers Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Ventura County FC | 2-1 (1-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.75 | 3.5 | B |
| 25/05/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-3 (0-1) | Real Monarchs | 0 | 3 | B |
| 18/05/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 0-2 (0-0) | Tacoma Defiance | 0 | 3.5 | B |
| 10/05/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 6-1 (3-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1 | 3.25 | B |
| 04/05/26 | Los Angeles FC II | 2-1 (2-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | -0.25 | 3.25 | B |
| 27/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (1-1) | Colorado Rapids II | +0.25 | 3.25 | H |
| 20/04/26 | Sporting Kansas City Reserves | 3-2 (0-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | 0 | 3.25 | B |
| 13/04/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (0-0) | Tacoma Defiance | -0.25 | 3.5 | T |
| 29/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-3 (2-1) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.25 | B |
| 23/03/26 | Real Monarchs | 3-2 (2-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | -1 | 3.25 | B |
| 16/03/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 2-1 (2-0) | MINNESOTA United B | -0.25 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
13
Sút bóng
1516
Sút cầu môn
74
Tấn công
7987
Tấn công nguy hiểm
6044
Sút ngoài cầu môn
28
Cản bóng
64
Đá phạt trực tiếp
1113
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Chuyền bóng
469424
TL chuyền bóng thành công
87%85%
Phạm lỗi
1411
Việt vị
51
Cứu thua
33
Tắc bóng
1410
Quả ném biên
1615
Cắt bóng
107
Tạt bóng thành công
34
Chuyền dài
2928
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.751.62
Cơ hội rõ rệt
61
So Sánh Sức Mạnh
76 24
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B1T1 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Austin FC II (28 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 0.75 bàn/trận
Vancouver Whitecaps Reserve (28 trận)
Ghi 1.39 bàn/trậnMất 2.21 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Austin FC II (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (50%)Hòa 2 (10%)Bại 8 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (35%)Hòa 2 (10%)Xỉu 11 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
LLVWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Vancouver Whitecaps Reserve (21 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (29%)Hòa 2 (10%)Bại 13 (62%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (43%)Hòa 0 (0%)Xỉu 12 (57%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Austin FC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 5.00 | 7.00 | 0.88 | 3.25 | 0.91 | 0.95 | 1.50 | 0.84 |
| Live | 1.40 ↑ | 4.60 ↓ | 6.00 ↓ | 0.94 ↑ | 3.25 | 0.86 ↓ | 0.91 ↓ | 1.25 | 0.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.45 | 4.50 | 5.75 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.85 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.43 ↓ | 4.30 ↓ | 6.00 ↑ | 1.05 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.65 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.40 | 4.10 | 5.00 | 0.87 | 3.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.37 ↓ | 4.10 | 5.60 ↑ | 0.83 ↓ | 3.25 | 0.80 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.43 | 4.50 | 5.05 | 0.94 | 3.50 | 0.80 | 0.91 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 1.41 ↓ | 4.43 ↓ | 5.45 ↑ | 0.89 ↓ | 3.25 | 0.85 ↑ | 0.88 ↓ | 1.25 | 0.86 ↑ | |
| 18Bet | Sớm | 1.33 | 4.60 | 6.00 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.71 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.30 ↓ | 4.90 ↑ | 6.50 ↑ | 0.78 ↓ | 3.25 | 0.78 ↑ | 0.83 ↑ | 1.50 | 0.73 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.34 | 4.82 | 6.30 | 0.88 | 3.25 | 0.85 | 0.93 | 1.50 | 0.81 |
| Live | 1.42 ↑ | 4.63 ↓ | 5.77 ↓ | 1.00 ↑ | 3.25 | 0.79 ↓ | 0.91 ↓ | 1.25 | 0.88 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.38 | 5.30 | 5.62 | 0.76 | 3.25 | 0.94 | 0.98 | 1.50 | 0.74 |
| Live | 1.37 ↓ | 4.55 ↓ | 6.50 ↑ | 0.92 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | 1.05 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.85 | 1.50 | 0.95 |
| Live | 1.33 | 5.00 | 6.00 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.85 | 1.50 | 0.95 | |
| William Hill | Sớm | 1.30 | 4.50 | 7.00 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↑ | 4.50 | 7.00 | 1.05 | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Austin FC II | +1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Vancouver Whitecaps Reserve | -1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).