Kết quả bóng đá trận Auckland FF (W) vs Chelsea FC (W), 11:00 ngày 08/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 11:00 ngày 08/08/2026
Auckland FF (W) 0 Kết thúc HT 0-4 7
Chelsea FC (W)
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| Auckland FF (W) | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 agnes jones beever | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 agnes jones beever | |
| 22' | ⚽ 0 - 3 agnes jones beever | |
| 26' | ⚽ 0 - 4 Baltimore Sandy | |
| HT 0-4 | ||
| 56' | ⚽ 0 - 5 Giulia Dragoni | |
| 66' | ⚽ 0 - 6 | |
| 67' | ⚽ 0 - 7 Maika Hamano | |
| 87' | ⚽ 0 - 8 Mayra Ramirez | |
| FT 0-7 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 2 | 7 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 0 |
| Ghi bàn | 13 | 2 | 27 | 26 |
| Mất bàn | 4 | 0 | 15 | 3 |
| Điểm | 9 | 7 | 21 | 26 |
Chủ = Auckland FF (W) · Khách = Chelsea FC (W)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Auckland FF (W) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (33%) | Thắng/Thắng | 5 (63%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (13%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích gần đây — Auckland FF (W)
TTBBTTTHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/8 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Fencibles United (W) | 0-3 (0-1) | Auckland FF (W) | +1 | 3 | T |
| 28/07/26 | Auckland FF (W) | 3-0 (0-0) | Western Springs (W) | - | - | T |
| 25/07/26 | Eastern Suburbs (W) | 1-0 (1-0) | Auckland FF (W) | - | - | B |
| 22/07/26 | Auckland FF (W) | 1-2 (0-0) | Eastern Suburbs (W) | +0.5 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | West Coast Rangers (W) | 0-1 (0-1) | Auckland FF (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 21/06/26 | Ellerslie (W) | 1-6 (0-2) | Auckland FF (W) | - | - | T |
| 02/05/26 | Auckland FF (W) | 3-2 (1-1) | Ellerslie (W) | - | - | T |
| 27/04/26 | Eastern Suburbs (W) | 1-1 (1-1) | Auckland FF (W) | +0.25 | 2.75 | H |
| 29/11/25 | Auckland FF (W) | 1-0 (1-0) | Eastern Suburbs (W) | - | - | T |
| 22/11/25 | CF Wellington United (W) | 1-0 (1-0) | Auckland FF (W) | +0.75 | 3 | B |
| 15/11/25 | Auckland FF (W) | 2-0 (0-0) | Southern United (NZL)(W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 09/11/25 | Western Springs (W) | 0-2 (0-0) | Auckland FF (W) | +0.75 | 3 | T |
| 01/11/25 | Powerex Petone (W) | 0-3 (0-2) | Auckland FF (W) | - | - | T |
| 29/10/25 | Eastern Suburbs (W) | 1-1 (0-0) | Auckland FF (W) | +0.75 | 3.5 | H |
| 25/10/25 | Auckland FF (W) | 1-0 (0-0) | West Coast Rangers (W) | +1.25 | 3.5 | T |
| 19/10/25 | Wellington Phoenix Reserves (W) | 1-4 (1-3) | Auckland FF (W) | - | - | T |
| 12/10/25 | Auckland FF (W) | 10-0 (5-0) | Central Football (W) | - | - | T |
| 08/10/25 | Wuhan Jianghan (W) | 1-0 (0-0) | Auckland FF (W) | - | - | B |
| 27/09/25 | Auckland FF (W) | 8-0 (5-0) | Canterbury United (W) | - | - | T |
| 07/09/25 | Wellington Phoenix Reserves (W) | 1-4 (1-3) | Auckland FF (W) | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chelsea FC (W)
THTTTTTBHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/13 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/05/26 | Chelsea FC (W) | 1-0 (1-0) | Manchester United (W) | +1 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | Chelsea FC (W) | 2-2 (1-0) | Manchester City (W) | - | - | H |
| 03/05/26 | Leicester City (W) | 1-3 (1-3) | Chelsea FC (W) | +2.5 | 3.75 | T |
| 26/04/26 | Everton FC (W) | 1-4 (1-1) | Chelsea FC (W) | +1.75 | 3 | T |
| 06/04/26 | Chelsea FC (W) | 2-1 (1-0) | Tottenham Hotspur (W) | +2.25 | 3.75 | T |
| 02/04/26 | Chelsea FC (W) | 1-0 (0-0) | Arsenal (W) | +0.25 | 2.75 | T |
| 29/03/26 | Chelsea FC (W) | 4-3 (3-3) | Aston Villa (W) | +2.25 | 3.5 | T |
| 25/03/26 | Arsenal (W) | 3-1 (2-0) | Chelsea FC (W) | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | London City Lionesses (W) | 1-1 (0-1) | Chelsea FC (W) | +1.5 | 3 | H |
| 19/03/26 | Chelsea FC (W) | 2-1 (2-1) | Brighton H.A. (W) | +1.75 | 3.25 | T |
| 15/03/26 | Chelsea FC (W) | 2-0 (1-0) | Manchester United (W) | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/02/26 | Chelsea FC (W) | 1-1 (0-0) | Manchester United (W) | - | - | H |
| 15/02/26 | Chelsea FC (W) | 2-0 (1-0) | Liverpool (W) | +2.25 | 3.25 | T |
| 08/02/26 | Tottenham Hotspur (W) | 0-2 (0-1) | Chelsea FC (W) | +1.25 | 2.75 | T |
| 01/02/26 | Manchester City (W) | 5-1 (2-0) | Chelsea FC (W) | +0.25 | 2.75 | B |
| 24/01/26 | Chelsea FC (W) | 0-2 (0-0) | Arsenal (W) | +0.5 | 2.5 | B |
| 22/01/26 | Manchester City (W) | 0-1 (0-1) | Chelsea FC (W) | 0 | 2.75 | T |
| 17/01/26 | Chelsea FC (W) | 5-0 (3-0) | CrystalPalace (W) | +4 | 4.75 | T |
| 11/01/26 | Chelsea FC (W) | 5-0 (4-0) | West Ham United (W) | +2.25 | 3.5 | T |
| 21/12/25 | Liverpool (W) | 1-9 (0-4) | Chelsea FC (W) | +1.75 | 3 | T |
So Sánh Sức Mạnh
55 45
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Auckland FF (W) (13 trận)
Ghi 2.38 bàn/trậnMất 1.46 bàn/trận
Chelsea FC (W) (30 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 7 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Auckland FF (W) (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 1 (20%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Auckland FF (W) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | london |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.55 | 3.20 | 2.60 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 35.00 ↑ | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 4.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.