Kết quả bóng đá trận ATSV Wolfsberg vs Wolfsberger AC Amateure, 00:00 ngày 01/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 01/08/2026
ATSV Wolfsberg 1 Kết thúc HT 0-0 1
Wolfsberger AC Amateure
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 9
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| ATSV Wolfsberg | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 47' | ⚽ 0 - 1 | |
| 47' | ⚽ 0 - 2 | |
| 54' | ||
| Patrick Pfennich 1 - 2 ⚽ | 64' | |
| 70' | ||
| 84' | ||
| 90+1' | ||
| 90+2' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 10 | 25 |
| Mất bàn | 8 | 10 | 28 | 21 |
| Điểm | 1 | 1 | 7 | 15 |
Chủ = ATSV Wolfsberg · Khách = Wolfsberger AC Amateure
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ATSV Wolfsberg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (38%) |
| 3 (19%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (13%) |
| 2 (13%) | Hòa/Hòa | 1 (13%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 5 (31%) | Bại/Bại | 2 (25%) |
Bảng xếp hạng
ATSV Wolfsberg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 16 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 10 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 17 | - | - |
Wolfsberger AC Amateure
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 2 | 2 | 8 | 12 | 5 | 11 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 6 | 4 | 7 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 17 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
ATSV Wolfsberg 1 (17%)Hòa 0 (0%)Wolfsberger AC Amateure 5 (83%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/09/19 | Wolfsberger AC Amateure | 1-0 (0-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 19/02/19 | Wolfsberger AC Amateure | 1-2 (1-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 10/07/18 | ATSV Wolfsberg | 0-1 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 03/03/18 | Wolfsberger AC Amateure | 3-2 (2-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 08/03/15 | Wolfsberger AC Amateure | 2-1 (0-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 09/08/14 | ATSV Wolfsberg | 0-2 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
Thành tích gần đây — ATSV Wolfsberg
HBBTTBHTHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/25 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/07/26 | ATSV Wolfsberg | 2-2 (2-0) | St.Michael/Lavanttal | - | - | H |
| 04/06/26 | SV Lendorf | 4-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 5-2 (2-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 17/05/26 | ATSV Wolfsberg | 2-1 (2-0) | St. Veit/Glan | - | - | T |
| 14/05/26 | TSV Grafenstein | 3-4 (1-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/05/26 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 01/05/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (1-2) | SV Donau Klagenfurt | +0.75 | 3.5 | H |
| 26/04/26 | ASKO Kottmannsdorf | 2-5 (0-4) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/04/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (2-1) | ATUS Ferach | - | - | H |
| 21/03/26 | ATSV Wolfsberg | 2-0 (1-0) | SV Spittal | +1.75 | 3.75 | T |
| 08/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-1 (1-1) | KAC 1909 | - | - | T |
| 01/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-0 (4-0) | SV Lendorf | - | - | T |
| 24/10/25 | SAK Klagenfurt | 2-2 (2-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 09/10/25 | St. Veit/Glan | 0-2 (0-0) | ATSV Wolfsberg | 0 | 3.5 | T |
| 20/09/25 | ATSV Wolfsberg | 0-2 (0-1) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 12/09/25 | SV Donau Klagenfurt | 1-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.25 | 3.25 | H |
| 06/09/25 | ATSV Wolfsberg | 5-1 (2-1) | ASKO Kottmannsdorf | - | - | T |
| 26/08/25 | VST Volkermarkt | 4-2 (2-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 23/08/25 | ATSV Wolfsberg | 2-5 (1-1) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 09/08/25 | SV Spittal | 1-3 (0-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
Thành tích gần đây — Wolfsberger AC Amateure
TBTTHHHBBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Allerheiligen | 1-3 (0-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | T |
| 06/06/26 | ASK Voitsberg | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 5-3 (3-0) | SC Kalsdorf | +0.5 | 3 | T |
| 23/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 6-1 (3-1) | Union Dietach | - | - | T |
| 17/05/26 | LASK (Youth) | 2-2 (2-2) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 10/05/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-0 (0-0) | Lafnitz | - | - | H |
| 01/05/26 | SC Gleisdorf | 2-2 (1-2) | Wolfsberger AC Amateure | -0.75 | 3 | H |
| 26/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-1 (0-1) | Deutschlandsberger SC | - | - | B |
| 18/04/26 | SC Weiz | 2-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 12/04/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-2 (0-1) | Wallern | - | - | B |
| 04/04/26 | Union Gurten | 3-0 (2-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 29/03/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-2 (0-1) | Askoe Oedt | -0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Atus Velden | 1-0 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 15/03/26 | Wolfsberger AC Amateure | 0-0 (0-0) | SV Ried B | - | - | H |
| 07/03/26 | SK Treibach | 3-1 (1-1) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | B |
| 28/02/26 | Wolfsberger AC Amateure | 3-0 (0-0) | USV St. Anna | - | - | T |
| 06/02/26 | Wolfsberger AC Amateure | 4-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 23/01/26 | Wolfsberger AC Amateure | 1-4 (0-1) | SK Austria Klagenfurt | -0.5 | 3.5 | B |
| 09/11/25 | Wolfsberger AC Amateure | 1-3 (1-2) | ASK Voitsberg | - | - | B |
| 31/10/25 | SC Kalsdorf | 3-2 (2-1) | Wolfsberger AC Amateure | -0.5 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
59
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
32
Sút bóng
913
Sút cầu môn
31
Tấn công
84124
Tấn công nguy hiểm
3985
Sút ngoài cầu môn
612
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
32%68%
So Sánh Sức Mạnh
63 37
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B5T5 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B2T2 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ATSV Wolfsberg (16 trận)
Ghi 1.75 bàn/trậnMất 2.56 bàn/trận
Wolfsberger AC Amateure (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.73 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ATSV Wolfsberg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.20 | 1.12 | 3.50 | 0.63 | 1.03 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 5.00 ↑ | 1.41 ↓ | 4.90 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.45 ↓ | 0.98 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.25 | 2.05 | 0.60 | 3.00 | 0.74 | 0.60 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 4.10 ↑ | 1.44 ↓ | 4.10 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.47 ↓ | 0.67 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 4.00 | 2.15 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 4.90 ↑ | 1.45 ↓ | 4.70 ↑ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.65 | 4.00 | 2.11 | 0.82 | 3.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.69 ↑ | 1.48 ↓ | 4.50 ↑ | 1.13 ↑ | 2.50 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.45 | 3.90 | 2.10 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 4.20 ↑ | 2.10 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.68 | 4.10 | 2.12 | 0.64 | 2.75 | 1.12 | 1.10 | 0.00 | 0.66 |
| Live | 5.05 ↑ | 1.46 ↓ | 5.05 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 4.00 | 2.15 | 0.85 | 3.00 | 0.95 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 7.50 ↑ | 1.22 ↓ | 6.50 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.35 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 4.20 | 2.10 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.06 ↓ | 13.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| ATSV Wolfsberg | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Wolfsberger AC Amateure | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).