Kết quả bóng đá trận ATSV Wolfsberg vs VST Volkermarkt, 00:00 ngày 15/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:00 ngày 15/08/2026
ATSV Wolfsberg 0 Kết thúc HT 0-2 5
VST Volkermarkt
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| ATSV Wolfsberg | Phút | |
| 19' | ||
| 25' | ||
| 34' | ⚽ 0 - 1 | |
| 42' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-2 | ||
| 54' | ⚽ 0 - 3 | |
| 60' | ⚽ 0 - 4 | |
| 64' | ||
| 68' | ⚽ 0 - 5 | |
| FT 0-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 0 | 10 | 14 | 17 |
| Mất bàn | 13 | 4 | 31 | 21 |
| Điểm | 0 | 6 | 9 | 11 |
Chủ = ATSV Wolfsberg · Khách = VST Volkermarkt
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ATSV Wolfsberg | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (27%) | Thắng/Thắng | 3 (20%) |
| 3 (20%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 3 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (33%) | Bại/Bại | 4 (27%) |
Bảng xếp hạng
ATSV Wolfsberg
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 3 | 16 | 2 | 14 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 1 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 10 | 1 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 15 | - | - |
VST Volkermarkt
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 2 | 1 | 2 | 11 | 8 | 7 | 5 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 4 | 4 | 6 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (10 trận)
ATSV Wolfsberg 3 (30%)Hòa 1 (10%)VST Volkermarkt 6 (60%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/08/25 | VST Volkermarkt | 4-2 (2-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 23/08/25 | ATSV Wolfsberg | 2-5 (1-1) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 12/04/25 | ATSV Wolfsberg | 3-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 31/08/24 | VST Volkermarkt | 3-4 (0-3) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 12/05/24 | VST Volkermarkt | 1-1 (1-1) | ATSV Wolfsberg | 0 | 3.25 | H |
| 07/09/22 | ATSV Wolfsberg | 1-4 (1-2) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 10/06/22 | VST Volkermarkt | 3-0 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.25 | 3 | B |
| 31/08/21 | ATSV Wolfsberg | 3-0 (1-0) | VST Volkermarkt | - | - | T |
| 19/09/20 | ATSV Wolfsberg | 0-1 (0-1) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 30/03/18 | VST Volkermarkt | 3-0 (0-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
Thành tích gần đây — ATSV Wolfsberg
HHHBBTTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/25 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | SVG Bleiburg | 2-2 (0-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 01/08/26 | ATSV Wolfsberg | 1-1 (0-0) | Wolfsberger AC Amateure | - | - | H |
| 05/07/26 | ATSV Wolfsberg | 2-2 (2-0) | St.Michael/Lavanttal | - | - | H |
| 04/06/26 | SV Lendorf | 4-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 5-2 (2-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 17/05/26 | ATSV Wolfsberg | 2-1 (2-0) | St. Veit/Glan | - | - | T |
| 14/05/26 | TSV Grafenstein | 3-4 (1-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/05/26 | SVG Bleiburg | 2-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
| 01/05/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (1-2) | SV Donau Klagenfurt | +0.75 | 3.5 | H |
| 26/04/26 | ASKO Kottmannsdorf | 2-5 (0-4) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
| 03/04/26 | ATSV Wolfsberg | 3-3 (2-1) | ATUS Ferach | - | - | H |
| 21/03/26 | ATSV Wolfsberg | 2-0 (1-0) | SV Spittal | +1.75 | 3.75 | T |
| 08/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-1 (1-1) | KAC 1909 | - | - | T |
| 01/11/25 | ATSV Wolfsberg | 4-0 (4-0) | SV Lendorf | - | - | T |
| 24/10/25 | SAK Klagenfurt | 2-2 (2-2) | ATSV Wolfsberg | - | - | H |
| 09/10/25 | St. Veit/Glan | 0-2 (0-0) | ATSV Wolfsberg | 0 | 3.5 | T |
| 20/09/25 | ATSV Wolfsberg | 0-2 (0-1) | SVG Bleiburg | - | - | B |
| 12/09/25 | SV Donau Klagenfurt | 1-1 (1-0) | ATSV Wolfsberg | -0.25 | 3.25 | H |
| 06/09/25 | ATSV Wolfsberg | 5-1 (2-1) | ASKO Kottmannsdorf | - | - | T |
| 26/08/25 | VST Volkermarkt | 4-2 (2-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | B |
Thành tích gần đây — VST Volkermarkt
HBTBHBBTBT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 12/22 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | VST Volkermarkt | 1-1 (0-0) | Atus Velden | - | - | H |
| 01/08/26 | SK Treibach | 3-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 17/05/26 | VST Volkermarkt | 2-1 (1-1) | SVG Bleiburg | - | - | T |
| 14/05/26 | SV Donau Klagenfurt | 4-1 (2-1) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 30/04/26 | VST Volkermarkt | 2-2 (1-0) | SV Spittal | +1.5 | 3.75 | H |
| 21/04/26 | SK Treibach | 4-0 (0-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 02/04/26 | KAC 1909 | 2-1 (0-0) | VST Volkermarkt | +0.5 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | VST Volkermarkt | 3-1 (2-0) | SV Lendorf | - | - | T |
| 21/03/26 | SAK Klagenfurt | 3-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 14/02/26 | VST Volkermarkt | 2-1 (0-1) | Atus Velden | - | - | T |
| 06/02/26 | Wolfsberger AC Amateure | 4-0 (2-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 21/01/26 | VST Volkermarkt | 3-5 (3-1) | SK Austria Klagenfurt | - | - | B |
| 08/11/25 | VST Volkermarkt | 4-3 (0-3) | SK Austria Klagenfurt Amateure | - | - | T |
| 24/10/25 | TSV Grafenstein | 2-2 (0-1) | VST Volkermarkt | - | - | H |
| 18/10/25 | VST Volkermarkt | 7-0 (3-0) | Nussdorfer AC | - | - | T |
| 11/10/25 | SVG Bleiburg | 5-1 (1-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 04/10/25 | VST Volkermarkt | 2-3 (1-1) | SV Donau Klagenfurt | - | - | B |
| 06/09/25 | ATUS Ferach | 1-0 (1-0) | VST Volkermarkt | - | - | B |
| 31/08/25 | VST Volkermarkt | 1-1 (0-0) | TSU Matrei | - | - | H |
| 26/08/25 | VST Volkermarkt | 4-2 (2-1) | ATSV Wolfsberg | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
46
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
12
Sút bóng
413
Sút cầu môn
110
Tấn công
7964
Tấn công nguy hiểm
4781
Sút ngoài cầu môn
33
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
41%59%
So Sánh Sức Mạnh
66 34
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B6T6 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B3T3 H0 B2
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn2.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ATSV Wolfsberg (15 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 2.73 bàn/trận
VST Volkermarkt (15 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| ATSV Wolfsberg | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.30 | 2.55 | 0.67 | 3.25 | 0.66 | 0.67 | 0.25 | 0.67 |
| Live | 18.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.45 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.71 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.90 | 2.65 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 33.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 4.25 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.13 | 3.80 | 2.60 | 0.83 | 3.25 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 34.66 ↑ | 10.28 ↑ | 1.07 ↓ | 1.71 ↑ | 5.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 3.77 | 2.73 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.91 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 19.90 ↑ | 10.50 ↑ | 1.05 ↓ | 1.69 ↑ | 5.50 | 0.39 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.13 | 3.44 | 2.75 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.88 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.67 ↑ | 2.75 | 0.88 | 3.50 | 0.85 ↑ | 0.88 | 0.25 | 0.86 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.65 | 0.83 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.15 ↑ | 5.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 4.00 | 2.68 | 0.88 | 3.25 | 0.83 | 0.90 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 22.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 4.00 | 2.60 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 2.75 | 1.10 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.