Kết quả bóng đá trận Atletico Sanluqueno vs Real Betis B, 01:30 ngày 29/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 29/08/2026
Atletico Sanluqueno 0 Kết thúc HT 0-0 3
Real Betis B
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Atletico Sanluqueno | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 1 Romero M. A. | |
| ❌ Đá hỏng penalty | 64' | |
| 68' | ||
| 72' | ⚽ 0 - 2 Rodrigo Marina | |
| 80' | ||
| 88' | ||
| 90' | ⚽ 0 - 3 Fran Batan | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 2 | 2 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 7 | 11 | 21 |
| Mất bàn | 8 | 7 | 16 | 16 |
| Điểm | 1 | 3 | 10 | 19 |
Chủ = Atletico Sanluqueno · Khách = Real Betis B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atletico Sanluqueno | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (18%) | Thắng/Thắng | 9 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (7%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 1 (2%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 9 (20%) | Hòa/Hòa | 5 (12%) |
| 9 (20%) | Hòa/Bại | 8 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 14 (31%) | Bại/Bại | 11 (26%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Atletico Sanluqueno 7 (50%)Hòa 1 (7%)Real Betis B 6 (43%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 0 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/02/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (0-3) | Real Betis B | 0 | 2 | B |
| 20/10/25 | Real Betis B | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/25 | Real Betis B | 0-2 (0-1) | Atletico Sanluqueno | -0.25 | 2.25 | T |
| 16/11/24 | Atletico Sanluqueno | 0-2 (0-0) | Real Betis B | 0 | 2.25 | B |
| 16/04/23 | Atletico Sanluqueno | 2-0 (1-0) | Real Betis B | +0.25 | 2 | T |
| 04/12/22 | Real Betis B | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.5 | 2 | H |
| 15/05/22 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | Real Betis B | +1.25 | 2.25 | T |
| 03/10/21 | Real Betis B | 0-3 (0-2) | Atletico Sanluqueno | 0 | 1.75 | T |
| 02/05/21 | Atletico Sanluqueno | 2-1 (1-0) | Real Betis B | 0 | 2 | T |
| 11/04/21 | Real Betis B | 3-1 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.25 | 2 | B |
| 10/10/20 | Atletico Sanluqueno | 1-2 (1-1) | Real Betis B | +0.25 | 2.75 | B |
| 11/08/19 | Atletico Sanluqueno | 2-1 (1-1) | Real Betis B | +0.25 | 2.75 | T |
| 30/03/13 | Real Betis B | 1-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | - | - | B |
| 10/11/12 | Atletico Sanluqueno | 3-1 (1-1) | Real Betis B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Atletico Sanluqueno
BHBTTHHBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/17 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Xerez Deportivo FC | 4-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | - | - | B |
| 21/08/26 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | - | H |
| 20/08/26 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | B |
| 14/08/26 | Chiclana | 2-5 (1-3) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 08/08/26 | Racing Club Portuense | 1-3 (0-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 23/05/26 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | -1.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2 | H |
| 09/05/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-0) | Algeciras | -0.75 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Ibiza Eivissa | 4-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Atletico Sanluqueno | 1-3 (1-2) | CE Europa | -0.25 | 2 | B |
| 13/04/26 | Hercules | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -1 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | Sevilla Atletico | +0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2 | B |
| 22/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (1-2) | Eldense | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Atletico Sanluqueno | 3-2 (1-0) | UD Marbella | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | Sabadell | 2-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Atletico Sanluqueno | 1-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Real Betis B
BBTTHTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/17 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Real Betis B | 3-4 (2-2) | CD Coria | - | - | B |
| 20/08/26 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Real Betis B | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Cadiz B | 1-2 (1-1) | Real Betis B | - | - | T |
| 01/08/26 | Merida AD | 2-3 (2-2) | Real Betis B | -0.75 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | FC Cartagena | 2-2 (1-1) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Real Betis B | 3-0 (2-0) | SD Tarazona | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | Real Murcia | 1-2 (1-2) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Real Betis B | 1-0 (1-0) | Antequera CF | 0 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | Atletico de Madrid B | 3-1 (1-1) | Real Betis B | -1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-2 (1-1) | Real Betis B | -0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Real Betis B | 0-1 (0-0) | Eldense | -0.5 | 2.25 | B |
| 05/04/26 | Sabadell | 1-3 (0-2) | Real Betis B | -1.25 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Real Betis B | 2-2 (1-1) | Teruel | 0 | 2 | H |
| 21/03/26 | Real Betis B | 2-1 (1-0) | Hercules | -0.25 | 2 | T |
| 14/03/26 | CE Europa | 5-2 (2-0) | Real Betis B | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Real Betis B | 3-1 (2-1) | Sevilla Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | AD Alcorcon | 3-0 (2-0) | Real Betis B | -1 | 2 | B |
| 21/02/26 | Real Betis B | 1-4 (1-2) | Villarreal B | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | Real Betis B | -0.5 | 2 | H |
| 08/02/26 | Real Betis B | 3-2 (1-0) | Ibiza Eivissa | -0.25 | 1.75 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
15
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
21
Sút bóng
411
Sút cầu môn
17
Tấn công
68125
Tấn công nguy hiểm
2479
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
39%61%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
34 66
17% So Sánh Đối đầu 83%
Thành tích
Tất cả
T7 H1 B6T6 H1 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H0 B3T3 H0 B5
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.1 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atletico Sanluqueno (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Real Betis B (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.70 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 3 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atletico Sanluqueno | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Sevilla |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.30 | 2.06 | 1.03 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 3.40 ↑ | 3.00 ↓ | 2.19 ↑ | 0.92 ↓ | 1.75 | 0.82 ↑ | - | - | - | |
| Vcbet | Sớm | 3.40 | 3.20 | 2.05 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 0.96 | -0.25 | 0.74 |
| Live | 61.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 3.55 | 3.30 | 2.03 | 0.82 | 2.25 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 23.03 ↑ | 5.42 ↑ | 1.17 ↓ | 3.77 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 3.36 | 3.16 | 2.04 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 1.00 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 3.36 | 3.16 | 2.06 ↑ | 0.86 ↑ | 2.25 | 0.94 ↑ | 1.02 ↑ | -0.25 | 0.80 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 3.25 | 2.05 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 0.94 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 3.35 ↑ | 3.30 ↑ | 2.10 ↑ | 0.83 ↑ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.97 ↑ | -0.25 | 0.78 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.30 | 3.04 | 2.03 | 0.84 | 2.25 | 0.87 | 0.95 | -0.25 | 0.76 |
| Live | 22.55 ↑ | 5.43 ↑ | 1.14 ↓ | 2.47 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.34 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.20 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.90 ↓ | 2.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.37 | 3.37 | 2.07 | 1.01 | 2.50 | 0.73 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 4.27 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.25 | 3.10 | 2.10 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.