Kết quả bóng đá trận Atletico Sanluqueno vs CA Antoniano, 01:30 ngày 21/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:30 ngày 21/08/2026
Atletico Sanluqueno 0 Kết thúc HT 0-0 0
CA Antoniano
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 8 | 2 | 16 | 9 |
| Điểm | 1 | 7 | 10 | 16 |
Chủ = Atletico Sanluqueno · Khách = CA Antoniano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atletico Sanluqueno | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (18%) | Thắng/Thắng | 8 (20%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 1 (2%) | Thắng/Bại | 3 (8%) |
| 1 (2%) | Hòa/Thắng | 6 (15%) |
| 9 (20%) | Hòa/Hòa | 8 (20%) |
| 9 (20%) | Hòa/Bại | 5 (13%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 14 (31%) | Bại/Bại | 6 (15%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Atletico Sanluqueno 3 (75%)Hòa 1 (25%)CA Antoniano 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/25 | Atletico Sanluqueno | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | - | - | T |
| 06/08/23 | Atletico Sanluqueno | 3-0 (3-0) | CA Antoniano | - | - | T |
| 25/07/19 | CA Antoniano | 1-2 (0-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 27/07/18 | CA Antoniano | 3-3 (1-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | H |
Thành tích gần đây — Atletico Sanluqueno
BTTHHBBBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 11/16 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Extremadura | 3-1 (1-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | B |
| 14/08/26 | Chiclana | 2-5 (1-3) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 08/08/26 | Racing Club Portuense | 1-3 (0-1) | Atletico Sanluqueno | - | - | T |
| 23/05/26 | Atletico Sanluqueno | 1-1 (1-1) | Villarreal B | -1.25 | 2.5 | H |
| 17/05/26 | Teruel | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2 | H |
| 09/05/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-0) | Algeciras | -0.75 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Ibiza Eivissa | 4-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-1 (0-1) | AD Alcorcon | -0.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Atletico Sanluqueno | 1-3 (1-2) | CE Europa | -0.25 | 2 | B |
| 13/04/26 | Hercules | 0-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -1 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Atletico Sanluqueno | 0-0 (0-0) | Sevilla Atletico | +0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2 | B |
| 22/03/26 | Juventud Torremolinos CF | 1-0 (1-0) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (1-2) | Eldense | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Real Murcia | 0-1 (0-1) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Atletico Sanluqueno | 3-2 (1-0) | UD Marbella | 0 | 2 | T |
| 22/02/26 | Sabadell | 2-0 (2-0) | Atletico Sanluqueno | -1.25 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Atletico Sanluqueno | 1-2 (1-1) | Atletico de Madrid B | -0.5 | 2 | B |
| 07/02/26 | SD Tarazona | 0-2 (0-1) | Atletico Sanluqueno | -0.75 | 2 | T |
| 01/02/26 | Atletico Sanluqueno | 1-4 (0-3) | Real Betis B | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — CA Antoniano
THHTBHBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/10 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 2/5/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Dos Hermanas | 2-4 (2-1) | CA Antoniano | - | - | T |
| 28/07/26 | Sevilla Atletico | 0-0 (0-0) | CA Antoniano | - | - | H |
| 03/05/26 | Real Jaen CF | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | -0.75 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | CA Antoniano | 2-0 (0-0) | Recreativo Huelva | -0.5 | 2 | T |
| 18/04/26 | Atletico Malagueno | 3-2 (0-1) | CA Antoniano | +0.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | CA Antoniano | 1-1 (1-1) | Yeclano Deportivo | 0 | 2 | H |
| 04/04/26 | CD Linares Deportivo | 2-0 (1-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | CA Antoniano | 1-0 (1-0) | Aguilas CF | -0.25 | 1.75 | T |
| 22/03/26 | Deportiva Minera | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | -1 | 2 | B |
| 15/03/26 | CA Antoniano | 2-0 (1-0) | Almeria B | +0.75 | 2 | T |
| 08/03/26 | UD Melilla | 1-1 (1-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | H |
| 01/03/26 | CA Antoniano | 0-0 (0-0) | Xerez Deportivo FC | +0.25 | 2 | H |
| 23/02/26 | Lorca Deportiva FC | 1-0 (0-0) | CA Antoniano | -0.25 | 1.75 | B |
| 19/02/26 | Extremadura | 3-0 (2-0) | CA Antoniano | -0.5 | 2 | B |
| 15/02/26 | CA Antoniano | 1-2 (1-2) | CD Estebona | +0.25 | 1.75 | B |
| 01/02/26 | Puente Genil | 2-1 (0-1) | CA Antoniano | 0 | 1.75 | B |
| 25/01/26 | CA Antoniano | 3-2 (2-1) | Xerez Deportivo | 0 | 1.75 | T |
| 18/01/26 | La Union CF | 2-2 (1-2) | CA Antoniano | -0.25 | 1.75 | H |
| 11/01/26 | CA Antoniano | 2-1 (1-0) | UCAM Murcia | -0.25 | 2 | T |
| 04/01/26 | Yeclano Deportivo | 1-0 (1-0) | CA Antoniano | -0.75 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
04
Thẻ vàng
11
Sút bóng
312
Sút cầu môn
13
Tấn công
5270
Tấn công nguy hiểm
2048
Sút ngoài cầu môn
29
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atletico Sanluqueno (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
CA Antoniano (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atletico Sanluqueno | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 3.20 | 2.90 | 0.99 | 2.50 | 0.84 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.08 ↓ | 12.00 ↑ | 5.10 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 1.02 | 0.00 | 0.82 | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.40 | 2.80 | 0.97 | 2.75 | 0.78 | 0.94 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.18 ↓ | 7.50 ↑ | 2.85 ↑ | 0.50 | 0.22 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 2.14 | 3.35 | 3.30 | 0.93 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 10.38 ↑ | 1.16 ↓ | 8.03 ↑ | 3.65 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.74 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.67 | 0.00 | 1.09 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.11 ↓ | 8.80 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.26 | 3.18 | 2.86 | 1.02 | 2.50 | 0.78 | 1.01 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.13 ↓ | 9.60 ↑ | 4.75 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 1.01 | 0.00 | 0.81 | |
| Pinnacle | Sớm | 2.50 | 3.19 | 2.43 | 0.78 | 2.75 | 0.93 | 0.88 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 10.63 ↑ | 1.10 ↓ | 8.68 ↑ | 2.58 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 3.28 | 3.28 | 0.97 | 2.50 | 0.77 | 0.54 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 12.10 ↑ | 1.09 ↓ | 12.10 ↑ | 4.54 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | 0.93 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 12.00 ↑ | 7.10 ↑ | 0.50 | 0.09 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 3.00 | 2.90 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Atletico Sanluqueno | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| CA Antoniano | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).