Kết quả bóng đá trận Atletico Morelia vs Alebrijes de Oaxaca, 08:00 ngày 06/09/2026

Liga de Expansion MX · 08:00 ngày 06/09/2026
Atletico Morelia
4 Kết thúc HT 2-0 1
Alebrijes de Oaxaca
🟨 0 - 3   🟥 0 - 1   ⛳ 8 - 3
Nhiệt độ: 18°C

Diễn biến trận đấu

Atletico Morelia Phút Alebrijes de Oaxaca
del Campo R. 1 - 0 ⚽22'
2 - 0 ⚽24'
Rodriguez M. 3 - 0 ⚽27'
4 - 0 ⚽28'
HT 2-0
51'⚽ 4 - 1
51'⚽ 4 - 2 Bustos J.
5 - 2 ⚽57'
Rodriguez M. 6 - 2 ⚽57'
60' Adrian Justo
61'
66'
66'
66' Adrian Justo
Flores A. (Kiến tạo: Diego Aguilar) 7 - 2 ⚽78'
8 - 2 ⚽79'
FT 4-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 03 65
Hòa 10 11
Bại 20 34
Ghi bàn 36 1812
Mất bàn 53 1116
Điểm 19 1916

Chủ = Atletico Morelia · Khách = Alebrijes de Oaxaca

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Atletico Morelia (10)Hiệp 1 / Cả trậnAlebrijes de Oaxaca (39)
3 (30%)Thắng/Thắng6 (15%)
0 (0%)Thắng/Hòa2 (5%)
2 (20%)Hòa/Thắng6 (15%)
0 (0%)Hòa/Hòa6 (15%)
2 (20%)Hòa/Bại5 (13%)
1 (10%)Bại/Thắng0 (0%)
1 (10%)Bại/Hòa1 (3%)
1 (10%)Bại/Bại13 (33%)

Bảng xếp hạng

Atletico Morelia

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng145451921197
Sân nhà7322107117
Sân khách7223914810

Alebrijes de Oaxaca

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1434716251313
Sân nhà7034714315
Sân khách7313911107

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
8
3
Thẻ vàng
0
2
Sút bóng
26
6
Sút cầu môn
9
5
Sút ngoài cầu môn
10
0
Cản bóng
7
1
TL kiểm soát bóng
64%
36%
Chuyền bóng
462
258
TL chuyền bóng thành công
87%
74%
Phạm lỗi
13
14
Việt vị
2
0
Cứu thua
4
5
Quả ném biên
26
20
Chuyền dài
23
21
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Atletico Morelia (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Alebrijes de Oaxaca (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)4 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Atletico Morelia Thông tin Alebrijes de Oaxaca
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV Carlos Gutierrez
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.434.155.450.772.750.950.781.001.00
Live1.38 ↓4.45 ↑5.70 ↑0.79 ↑2.750.93 ↓0.781.001.00
EasybetsSớm1.444.205.700.792.750.970.761.001.02
Live1.07 ↓41.00 ↑81.00 ↑2.80 ↑5.500.18 ↓2.10 ↑0.250.34 ↓
VcbetSớm1.454.406.000.812.750.990.781.001.01
Live1.01 ↓56.00 ↑51.00 ↑2.25 ↑5.500.30 ↓1.73 ↑0.250.44 ↓
Mansion88Sớm1.454.205.200.762.751.000.731.001.03
Live1.01 ↓9.70 ↑150.00 ↑2.63 ↑5.500.24 ↓1.92 ↑0.250.40 ↓
InterwettenSớm1.504.205.750.602.501.101.201.500.55
Live1.01 ↓18.00 ↑70.00 ↑6.00 ↑5.500.05 ↓1.10 ↓1.500.60 ↑
10BETSớm1.424.205.600.732.750.92---
Live1.49 ↑4.00 ↓5.40 ↓0.732.750.92---
12betSớm1.454.205.200.762.751.000.731.001.03
Live1.01 ↓9.70 ↑150.00 ↑5.88 ↑5.500.03 ↓0.26 ↓0.002.63 ↑
CrownSớm1.474.305.300.812.750.990.821.001.00
Live1.10 ↓7.90 ↑16.50 ↑0.85 ↑3.251.01 ↑0.87 ↑1.001.01 ↑
SbobetSớm1.433.935.200.802.751.000.801.001.02
Live1.09 ↓5.90 ↑28.00 ↑5.26 ↑5.500.07 ↓0.33 ↓0.002.22 ↑
WewbetSớm1.464.095.300.812.751.030.821.001.04
Live1.464.095.300.812.751.030.821.001.04
LadbrokesSớm1.444.205.500.602.501.20---
Live1.01 ↓41.00 ↑91.00 ↑0.13 ↓2.503.80 ↑---
18BetSớm1.394.205.500.672.750.860.891.250.65
Live1.01 ↓22.00 ↑151.00 ↑6.38 ↑5.750.04 ↓8.49 ↑0.500.01 ↓
PinnacleSớm1.454.415.880.782.750.981.021.250.76
Live1.47 ↑4.44 ↑5.91 ↑0.81 ↑2.750.99 ↑0.78 ↓1.001.04 ↑
1xBetSớm1.454.405.740.622.501.151.201.500.59
Live1.00 ↓41.00 ↑81.00 ↑2.96 ↑5.500.25 ↓1.89 ↑0.250.42 ↓
Bet 365Sớm1.534.205.250.932.750.880.881.000.93
Live1.01 ↓41.00 ↑81.00 ↑2.80 ↑5.500.25 ↓2.10 ↑0.250.35 ↓

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Atletico Morelia+1100
Alebrijes de Oaxaca-1011

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).