Kết quả bóng đá trận Atletico Balboa vs Fuerte San Francisco, 04:00 ngày 24/08/2026
Primera Hạng El Salvador · 04:00 ngày 24/08/2026
Atletico Balboa 1 Kết thúc HT 0-0 0
Fuerte San Francisco
🟨 2 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 2 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 36°C
Diễn biến trận đấu
| Atletico Balboa | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 66' | ||
| 67' | ||
| 67' | ||
| 70' | ||
| 86' | ||
| Ronaldo Royero 1 - 0 ⚽ | 90+9' | |
| 90+11' | Francisco Escobar | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 12 | 14 |
| Điểm | 6 | 3 | 13 | 12 |
Chủ = Atletico Balboa · Khách = Fuerte San Francisco
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Atletico Balboa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (8%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 1 (10%) | Hòa/Thắng | 3 (6%) |
| 4 (40%) | Hòa/Hòa | 13 (25%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 8 (16%) |
| 2 (20%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 16 (31%) |
Bảng xếp hạng
Atletico Balboa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 7 | 2 | 3 | 2 | 8 | 9 | 9 | 6 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 8 |
| Sân khách | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 9 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 1 | 4 | 1 | 8 | 8 | - | - |
Fuerte San Francisco
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 2 | 8 | 12 | 18 | 35 | 14 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 0 | 5 | 6 | 8 | 16 | 5 | 12 |
| Sân khách | 11 | 2 | 3 | 6 | 10 | 19 | 9 | 11 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Atletico Balboa 1 (50%)Hòa 0 (0%)Fuerte San Francisco 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/05/23 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-1) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 28/11/22 | Fuerte San Francisco | 3-1 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | B |
Thành tích gần đây — Atletico Balboa
THHBHHTBHT
Thắng 3 (30%)Hòa 5 (50%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 14/13 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 7/2/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Aguila | 2-4 (2-1) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 10/08/26 | CD FAS | 1-1 (1-1) | Atletico Balboa | -1.25 | 2.5 | H |
| 03/08/26 | Atletico Balboa | 0-0 (0-0) | A.D. Isidro Metapan | - | - | H |
| 29/07/26 | CD Cacahuatique | 4-2 (2-2) | Atletico Balboa | -0.25 | 2.25 | B |
| 26/07/26 | Atletico Balboa | 0-0 (0-0) | Inter F.A | - | - | H |
| 01/06/26 | Atletico Balboa | 1-1 (0-0) | CD INCA | - | - | H |
| 17/05/26 | CD INCA | 1-2 (1-0) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 11/05/26 | Atletico Balboa | 0-1 (0-1) | CD INCA | - | - | B |
| 19/06/23 | CD Titan | 2-2 (2-1) | Atletico Balboa | - | - | H |
| 11/06/23 | CD PIPIL | 1-2 (0-1) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 21/05/23 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-1) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 01/05/23 | Municipal Limeno | 0-1 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | T |
| 28/11/22 | Fuerte San Francisco | 3-1 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | B |
| 21/11/22 | CD Marte Soyapango | 1-0 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | B |
| 22/04/11 | Aguila | 3-0 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | B |
| 18/04/11 | Atletico Balboa | 0-3 (0-0) | Luis Angel Firpo | - | - | B |
| 14/04/11 | Atletico Balboa | 1-2 (0-1) | CD Universidad de El Salvador | - | - | B |
| 10/04/11 | CD FAS | 3-0 (2-0) | Atletico Balboa | - | - | B |
| 04/04/11 | Atletico Balboa | 2-1 (1-1) | Alianza San Salvador | - | - | T |
| 31/03/11 | Vista Hermosa | 0-0 (0-0) | Atletico Balboa | - | - | H |
Thành tích gần đây — Fuerte San Francisco
THHBHBTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Fuerte San Francisco | 1-0 (1-0) | A.D. Isidro Metapan | - | - | T |
| 10/08/26 | CD Cacahuatique | 0-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | -0.5 | 2.25 | H |
| 02/08/26 | Fuerte San Francisco | 2-2 (2-1) | Inter F.A | -0.5 | 2.25 | H |
| 30/07/26 | Luis Angel Firpo | 4-0 (2-0) | Fuerte San Francisco | -1.25 | 2.5 | B |
| 27/07/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | - | - | H |
| 02/05/26 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-1) | Alianza San Salvador | - | - | B |
| 26/04/26 | A.D. Isidro Metapan | 1-3 (0-2) | Fuerte San Francisco | - | - | T |
| 22/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-0 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Zacatecoluca | 1-0 (0-0) | Fuerte San Francisco | - | - | B |
| 16/04/26 | Fuerte San Francisco | 1-1 (1-0) | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Fuerte San Francisco | 0-2 (0-1) | Municipal Limeno | -0.25 | 2.25 | B |
| 10/04/26 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1-1 (0-0) | Fuerte San Francisco | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/04/26 | Fuerte San Francisco | 0-2 (0-1) | Luis Angel Firpo | -1 | 2.5 | B |
| 02/04/26 | Aguila | 1-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | -1.5 | 2.75 | H |
| 30/03/26 | Fuerte San Francisco | 0-1 (0-0) | CD Cacahuatique | - | - | B |
| 23/03/26 | CD FAS | 3-1 (1-1) | Fuerte San Francisco | -1.5 | 3 | B |
| 19/03/26 | Fuerte San Francisco | 0-0 (0-0) | Inter F.A | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/03/26 | CD Hercules | 1-2 (0-0) | Fuerte San Francisco | - | - | T |
| 08/03/26 | Alianza San Salvador | 3-2 (1-0) | Fuerte San Francisco | - | - | B |
| 02/03/26 | Fuerte San Francisco | 1-2 (0-0) | A.D. Isidro Metapan | -0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
24
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
24
Sút bóng
96
Sút cầu môn
32
Tấn công
11689
Tấn công nguy hiểm
8173
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
60%40%
TL kiểm soát bóng (HT)
65%35%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Atletico Balboa (10 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Fuerte San Francisco (30 trận)
Ghi 0.80 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Atletico Balboa (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UO
Fuerte San Francisco (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Atletico Balboa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| La Union | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.07 | 3.10 | 3.30 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 3.40 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 2.88 | 2.90 | 0.67 | 2.25 | 0.67 | 0.64 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 3.60 ↑ | 1.40 ↓ | 4.80 ↑ | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.44 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 3.05 | 3.25 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 18.00 ↑ | 6.66 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.30 | 3.50 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.24 ↓ | 3.70 ↑ | 100.00 ↑ | 0.22 ↓ | 0.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.94 | 3.20 | 3.40 | 0.76 | 2.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 8.10 ↑ | 1.14 ↓ | 11.10 ↑ | 3.47 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 3.05 | 3.25 | 1.01 | 2.25 | 0.81 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 18.00 ↑ | 8.33 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.07 | 3.10 | 3.20 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.82 | 0.25 | 0.94 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.11 ↓ | 10.50 ↑ | 2.94 ↑ | 0.50 | 0.14 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.41 | 2.33 | 3.60 | 0.96 | 1.25 | 0.86 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.14 ↓ | 9.20 ↑ | 3.44 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.08 | 3.14 | 3.26 | 0.84 | 2.25 | 0.92 | 0.82 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 12.60 ↑ | 1.02 ↓ | 17.10 ↑ | 5.55 ↑ | 0.50 | 0.02 ↓ | 4.50 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.15 | 3.15 | 0.64 | 2.25 | 0.90 | 0.64 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 12.00 ↑ | 1.05 ↓ | 16.00 ↑ | 6.55 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.10 | 2.98 | 3.33 | 0.88 | 2.25 | 0.85 | 0.81 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 9.68 ↑ | 1.11 ↓ | 11.58 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.20 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 31.00 ↑ | 1.15 ↑ | 0.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.12 | 3.20 | 3.25 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 14.20 ↑ | 1.06 ↓ | 19.40 ↑ | 7.54 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.20 | 3.20 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 10.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.30 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.