Kết quả bóng đá trận Atlas United FC vs Pride of Gall Hill FC, 08:25 ngày 05/10/2026

Barbados Prime Minister Cup · 08:25 ngày 05/10/2026
Atlas United FC
2 Kết thúc HT 1-0 0
Pride of Gall Hill FC
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 0 - 5

Diễn biến trận đấu

Atlas United FC Phút Pride of Gall Hill FC
1 - 0 ⚽10'
2 - 0 ⚽11'
HT 1-0
FT 2-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 13 110
Thắng 11 12
Hòa 00 03
Bại 02 05
Ghi bàn 22 210
Mất bàn 04 019
Điểm 33 39

Chủ = Atlas United FC · Khách = Pride of Gall Hill FC

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Atlas United FC (0)Hiệp 1 / Cả trậnPride of Gall Hill FC (22)
0 (0%)Thắng/Thắng4 (18%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (5%)
0 (0%)Hòa/Thắng3 (14%)
0 (0%)Hòa/Hòa2 (9%)
0 (0%)Hòa/Bại2 (9%)
0 (0%)Bại/Hòa3 (14%)
0 (0%)Bại/Bại7 (32%)

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
5
Sút bóng
1
1
Sút cầu môn
1
1
TL kiểm soát bóng
33%
67%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Atlas United FC (1 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 0.00 bàn/trận
Pride of Gall Hill FC (23 trận)
Ghi 0.91 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)2 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Atlas United FC Thông tin Pride of Gall Hill FC
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm10.004.801.220.894.000.900.83-2.250.96
Live10.004.801.220.894.000.900.83-2.250.96
InterwettenSớm11.005.251.240.573.501.15---
Live3.20 ↓2.75 ↓2.40 ↑1.25 ↑3.500.53 ↓---
1xBetSớm8.706.841.270.683.501.171.06-1.500.68
Live8.706.841.270.683.501.171.06-1.500.68
Bet 365Sớm10.004.751.220.904.000.900.83-2.250.98
Live10.004.751.220.904.000.900.83-2.250.98

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.