Kết quả bóng đá trận Athlone Town W vs Galway LFC (W), 01:35 ngày 23/08/2026

FAI Cúp Nữ Ireland · 01:35 ngày 23/08/2026
Athlone Town W
1 Kết thúc HT 1-0 1
Galway LFC (W)
🟨 0 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 16°C

Diễn biến trận đấu

Athlone Town W Phút Galway LFC (W)
1 - 0 9'
HT 1-0
71' 1 - 1
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 22 73
Hòa 11 25
Bại 00 12
Ghi bàn 56 2514
Mất bàn 23 1012
Điểm 77 2314

Chủ = Athlone Town W · Khách = Galway LFC (W)

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Athlone Town W (23)Hiệp 1 / Cả trậnGalway LFC (W) (22)
7 (30%)Thắng/Thắng5 (23%)
3 (13%)Thắng/Hòa2 (9%)
1 (4%)Thắng/Bại0 (0%)
8 (35%)Hòa/Thắng4 (18%)
1 (4%)Hòa/Hòa1 (5%)
1 (4%)Hòa/Bại3 (14%)
1 (4%)Bại/Thắng4 (18%)
0 (0%)Bại/Hòa3 (14%)
1 (4%)Bại/Bại0 (0%)

Thành tích đối đầu (14 trận)

Athlone Town W 5 (36%)Hòa 4 (29%)Galway LFC (W) 5 (36%)
Châu Á: Ăn 6 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 3
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Irish WNU24/05/26Galway LFC (W)2-1 (0-1)Athlone Town W5-402.75B
Irish WNU20/07/25Athlone Town W1-1 (1-0)Galway LFC (W)6-6+0.52.75H
Irish WNU04/05/25Galway LFC (W)0-3 (0-3)Athlone Town W7-502.75T
Irish WNU12/10/24Galway LFC (W)3-2 (2-0)Athlone Town W3-8+0.252.5B
INT CF18/05/24Galway LFC (W)2-2 (0-1)Athlone Town W---H
Irish WNU10/03/24Athlone Town W0-2 (0-0)Galway LFC (W)6-3+0.252.75B
Irish WNU02/11/23Galway LFC (W)0-1 (0-1)Athlone Town W8-1--T
INT CF24/06/23Galway LFC (W)0-0 (0-0)Athlone Town W4-003H
Irish WNU30/03/23Athlone Town W1-2 (0-2)Galway LFC (W)11-2+0.753B
Irish WNU23/10/22Athlone Town W1-0 (1-0)Galway LFC (W)3-7--T
Irish WNU26/03/22Athlone Town W3-1 (0-0)Galway LFC (W)---T
Irish WNU06/11/21Galway LFC (W)1-1 (0-1)Athlone Town W9-2--H
Irish WNU04/08/21Athlone Town W1-2 (0-1)Galway LFC (W)2-5--B
Irish WNU22/05/21Galway LFC (W)3-4 (2-3)Athlone Town W5-13--T

Thành tích gần đây — Athlone Town W

TTTHBTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 25/9 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/0/4
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Irish WNU20/08/26Peamount Utd (W)0-2 (0-1)Athlone Town W2-5+1.252.75T
Irish WNU16/08/26Athlone Town W3-2 (2-0)Sligo Rovers (W)5-2+1.253T
Irish WNU09/08/26Wexford Youths (W)0-3 (0-0)Athlone Town W3-4--T
IRD WC01/08/26Athlone Town W3-3 (1-0)Shamrock Rovers (W)6-0--H
UEFA WUC25/07/26Athlone Town W1-3 (0-1)Czarni Sosnowiec (W)0-7--B
UEFA WUC22/07/26Athlone Town W4-0 (2-0)ZFK Skopje 2014 (W)9-1--T
Irish WNU19/07/26Athlone Town W3-0 (1-0)Bohemians Dublin (W)7-1+1.752.75T
Irish WNU11/07/26Cork City (W)0-3 (0-1)Athlone Town W2-7+2.253.25T
Irish WNU09/07/26Athlone Town W1-1 (1-0)Shelbourne (W)8-6+0.252.75H
IRD WC04/07/26Peamount Utd (W)0-2 (0-0)Athlone Town W2-2+0.53T
Irish WNU21/06/26Athlone Town W3-1 (1-1)Shamrock Rovers (W)2-302.25T
Irish WNU24/05/26Galway LFC (W)2-1 (0-1)Athlone Town W5-402.75B
Irish WNU17/05/26Athlone Town W1-0 (0-0)FC Treaty United (W)4-4--T
INT CF10/05/26Cliftonville LFC (W)3-2 (1-1)Athlone Town W---B
Irish WNU02/05/26Waterford United (W)2-4 (2-0)Athlone Town W2-10--T
Irish WNU26/04/26Athlone Town W2-0 (1-0)Wexford Youths (W)10-10+1.752.75T
Irish WNU20/04/26Athlone Town W2-0 (0-0)Peamount Utd (W)4-3+0.752.75T
Irish WNU28/03/26Bohemians Dublin (W)2-5 (1-1)Athlone Town W3-3+0.52.75T
Irish WNU22/03/26Athlone Town W1-0 (0-0)DLR Waves (W)-+2.253.5T
Irish WNU15/03/26Sligo Rovers (W)1-1 (0-0)Athlone Town W5-5--H

Thành tích gần đây — Galway LFC (W)

THBTBHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 9/0/1 T/X: 3/0/7
GiảiNgàyChủ nhàTỷ số (HT)KháchGócChấpT/XKQ
Irish WNU15/08/26Waterford United (W)0-2 (0-2)Galway LFC (W)2-2--T
Irish WNU08/08/26Sligo Rovers (W)1-1 (1-0)Galway LFC (W)3-5+13H
Irish WNU05/08/26Bohemians Dublin (W)1-0 (0-0)Galway LFC (W)6-5+1.252.75B
Irish WNU26/07/26Galway LFC (W)2-0 (0-0)DLR Waves (W)5-1+2.253.25T
INT CF19/07/26Shelbourne (W)2-0 (0-0)Galway LFC (W)6-4-0.252.75B
Irish WNU12/07/26Galway LFC (W)3-3 (3-1)Shamrock Rovers (W)3-2+0.52.75H
INT CF27/06/26Galway LFC (W)1-1 (0-1)Peamount Utd (W)5-1+1.253H
Irish WNU20/06/26Galway LFC (W)1-1 (1-0)Waterford United (W)7-1+2.753.5H
INT CF13/06/26Galway LFC (W)3-2 (0-1)Linfield (W)7-3+1.253.25T
INT CF30/05/26Galway LFC (W)2-0 (1-0)DLR Waves (W)10-2+1.753.5T
Irish WNU24/05/26Galway LFC (W)2-1 (0-1)Athlone Town W5-402.75T
Irish WNU16/05/26Shelbourne (W)0-0 (0-0)Galway LFC (W)4-3--H
INT CF10/05/26Lisburn Rangers (W)1-4 (1-3)Galway LFC (W)2-10--T
Irish WNU02/05/26Galway LFC (W)2-1 (1-1)Peamount Utd (W)6-3--T
Irish WNU25/04/26Cork City (W)0-3 (0-1)Galway LFC (W)0-10+2.753.25T
Irish WNU19/04/26FC Treaty United (W)0-2 (0-1)Galway LFC (W)6-8+12.75T
Irish WNU29/03/26Galway LFC (W)2-1 (0-1)Wexford Youths (W)9-1+12.75T
Irish WNU22/03/26Galway LFC (W)2-1 (1-1)Sligo Rovers (W)3-3+23.75T
Irish WNU14/03/26DLR Waves (W)0-1 (0-0)Galway LFC (W)1-14--T
Irish WNU11/10/25DLR Waves (W)1-3 (1-2)Galway LFC (W)6-3+23.5T

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
3
4
Phạt góc (HT)
0
3
Sút bóng
10
7
Sút cầu môn
7
3
Tấn công
77
84
Tấn công nguy hiểm
53
52
Sút ngoài cầu môn
3
4
TL kiểm soát bóng
45%
55%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%
56%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

53 47
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T5 H4 B5
T5 H4 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3
T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn
1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.2 Bàn
1.3 Bàn

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Athlone Town W (30 trận)
Ghi 2.07 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Galway LFC (W) (22 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 20 - 1

Thống kê Tỷ lệ kèo

Athlone Town W (10 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO

Galway LFC (W) (10 trận)

Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (30%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (70%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOUO

Thời gian ghi bàn

00
0 Bàn
00
1 Bàn
10
2 Bàn
00
3 Bàn
00
4+ Bàn
00
B.thắng H1
20
B.thắng H2
Athlone Town WGalway LFC (W)

Chi tiết về HT/FT

00
T/T
00
T/H
00
T/B
10
H/T
00
H/H
00
H/B
00
B/T
00
B/H
00
B/B
Athlone Town WGalway LFC (W)

Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.

Thống kê Hiệu số bàn thắng thua

117
Thắng 2+
36
Thắng 1
35
Hòa
21
Thua 1
11
Thua 2+
Athlone Town WGalway LFC (W)

Thông tin đội bóng

Athlone Town W Thông tin Galway LFC (W)
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
10BETSớm1.943.803.450.952.750.77---
Live1.91 ↓3.40 ↓3.95 ↑0.87 ↓2.500.83 ↑---
CrownSớm1.793.403.350.932.750.770.790.500.91
Live1.64 ↓3.35 ↓4.15 ↑0.79 ↓2.250.91 ↑0.64 ↓0.501.06 ↑
WewbetSớm1.903.293.160.932.750.750.900.500.78
Live6.75 ↑1.15 ↓8.00 ↑2.63 ↑2.500.06 ↓0.51 ↓0.001.20 ↑
18BetSớm2.053.402.800.682.500.850.740.250.78
Live1.89 ↓3.60 ↑3.45 ↑0.83 ↑2.500.81 ↓0.82 ↑0.500.82 ↑
PinnacleSớm1.883.223.280.762.500.920.890.500.78
Live8.52 ↑1.10 ↓11.81 ↑2.54 ↑2.500.26 ↓0.52 ↓0.001.38 ↑
BwinSớm1.873.403.400.752.500.95---
Live10.00 ↑1.07 ↓15.00 ↑4.00 ↑2.500.13 ↓---
1xBetSớm1.893.703.440.762.500.950.850.250.85
Live16.80 ↑1.04 ↓16.80 ↑4.14 ↑2.500.14 ↓0.59 ↓0.001.28 ↑
Bet 365Sớm2.103.402.800.802.501.000.851.000.95
Live21.00 ↑1.01 ↓21.00 ↑5.00 ↑2.500.13 ↓0.60 ↓0.001.30 ↑
William HillSớm1.953.253.300.752.500.95---
Live8.00 ↑1.11 ↓12.00 ↑3.00 ↑2.500.17 ↓---

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Athlone Town W+1200
Galway LFC (W)-1Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).