Kết quả bóng đá trận Athletic Carpi vs Pistoiese, 21:45 ngày 01/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 21:45 ngày 01/08/2026
Athletic Carpi 1 Kết thúc HT 0-1 2
Pistoiese
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Địa điểm: Stadio Sandro Cabassi
Diễn biến trận đấu
| Athletic Carpi | Phút | |
| 45' | ⚽ 0 - 1 | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 | |
| HT 0-1 | ||
| 65' | ⚽ 0 - 3 | |
| 65' | ⚽ 0 - 4 | |
| 65' | ⚽ 0 - 5 | |
| 65' | ⚽ 0 - 6 | |
| 65' | ⚽ 0 - 7 | |
| 65' | ⚽ 0 - 8 | |
| 1 - 8 ⚽ | 90' | |
| 2 - 8 ⚽ | 90' | |
| 3 - 8 ⚽ | 90' | |
| 4 - 8 ⚽ | 90' | |
| 5 - 8 ⚽ | 90' | |
| 6 - 8 ⚽ | 90' | |
| 7 - 8 ⚽ | 90' | |
| 8 - 8 ⚽ | 90' | |
| 9 - 8 ⚽ | 90' | |
| 10 - 8 ⚽ | 90' | |
| 11 - 8 ⚽ | 90' | |
| 12 - 8 ⚽ | 90' | |
| 13 - 8 ⚽ | 90' | |
| 14 - 8 ⚽ | 90' | |
| 15 - 8 ⚽ | 90' | |
| 16 - 8 ⚽ | 90' | |
| 17 - 8 ⚽ | 90' | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 14 | 16 |
| Mất bàn | 8 | 1 | 17 | 7 |
| Điểm | 4 | 4 | 13 | 16 |
Chủ = Athletic Carpi · Khách = Pistoiese
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Athletic Carpi | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 11 (42%) |
| 1 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 6 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 6 (23%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (33%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Athletic Carpi (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Pistoiese (26 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 0.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Athletic Carpi | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1909 | Thành lập | 1921 |
| Stadio Sandro Cabassi | Sân nhà | |
| 4164 | Sức chứa | 15000 |
| HLV | ||
| Carpi | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.93 | 2.75 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.83 | |
| 10BET | Sớm | 2.18 | 3.70 | 2.95 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 2.20 ↑ | 3.55 ↓ | 3.00 ↑ | 0.88 | 2.75 | 0.82 | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 2.05 | 3.35 | 2.74 | 0.90 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.05 | 3.35 | 2.74 | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.70 ↓ | 0.85 | 0.25 | 0.85 | |
| Wewbet | Sớm | 2.14 | 3.42 | 2.93 | 0.95 | 2.75 | 0.85 | 0.91 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.14 | 3.37 ↓ | 2.95 ↑ | 0.80 ↓ | 2.50 | 1.00 ↑ | 0.91 | 0.25 | 0.91 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 ↓ | 2.80 ↑ | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.75 | 0.68 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.40 ↓ | 2.80 ↑ | 0.68 | 2.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.50 | 2.80 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.50 | 2.80 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Athletic Carpi | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Pistoiese | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).