Kết quả bóng đá trận Askoy FK vs Fyllingsdalen, 19:00 ngày 01/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 01/08/2026
Askoy FK 1 Kết thúc HT 0-0 0
Fyllingsdalen
🟨 0 - 1 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12°C
Diễn biến trận đấu
| Askoy FK | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 83' | Akash Ramesh | |
| Tobias Juvik 1 - 0 ⚽ | 90+6' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 7 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 6 | 0 | 19 | 7 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 10 | 22 |
| Điểm | 6 | 0 | 22 | 3 |
Chủ = Askoy FK · Khách = Fyllingsdalen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Askoy FK | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (44%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 5 (28%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (29%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 8 (47%) |
Bảng xếp hạng
Askoy FK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 11 | 5 | 1 | 30 | 15 | 38 | 2 |
| Sân nhà | 9 | 6 | 3 | 0 | 14 | 3 | 21 | 2 |
| Sân khách | 8 | 5 | 2 | 1 | 16 | 12 | 17 | 2 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 7 | - | - |
Fyllingsdalen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 1 | 3 | 13 | 15 | 46 | 6 | 14 |
| Sân nhà | 9 | 1 | 2 | 6 | 10 | 22 | 5 | 14 |
| Sân khách | 8 | 0 | 1 | 7 | 5 | 24 | 1 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Askoy FK 2 (67%)Hòa 0 (0%)Fyllingsdalen 1 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Fyllingsdalen | 1-2 (1-2) | Askoy FK | - | - | T |
| 23/08/25 | Fyllingsdalen | 2-0 (1-0) | Askoy FK | - | - | B |
| 19/07/25 | Askoy FK | 4-1 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | T |
Thành tích gần đây — Askoy FK
TTTTBHHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 19/11 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Stord IL | 0-4 (0-2) | Askoy FK | - | - | T |
| 27/06/26 | Askoy FK | 2-0 (1-0) | Forde | - | - | T |
| 20/06/26 | Gneist | 0-2 (0-1) | Askoy FK | - | - | T |
| 13/06/26 | Askoy FK | 3-0 (2-0) | Os Turn Fotball | - | - | T |
| 01/06/26 | Brann 2 | 7-1 (4-1) | Askoy FK | -0.25 | 3.25 | B |
| 25/05/26 | Askoy FK | 0-0 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 16/05/26 | Fana | 2-2 (1-1) | Askoy FK | - | - | H |
| 09/05/26 | Askoy FK | 2-1 (1-0) | Varegg | - | - | T |
| 02/05/26 | Sogndal B | 0-1 (0-1) | Askoy FK | - | - | T |
| 25/04/26 | Fyllingsdalen | 1-2 (1-2) | Askoy FK | - | - | T |
| 18/04/26 | Askoy FK | 3-1 (0-0) | Austevoll | - | - | T |
| 14/04/26 | Asane Fotball B | 1-1 (1-1) | Askoy FK | -0.5 | 4.25 | H |
| 06/04/26 | Askoy FK | 1-1 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | H |
| 26/10/25 | Bjarg | 7-1 (3-1) | Askoy FK | - | - | B |
| 18/10/25 | Askoy FK | 0-1 (0-0) | Asane Fotball B | - | - | B |
| 12/10/25 | Sandefjord B | 2-1 (0-0) | Askoy FK | -0.25 | 4.25 | B |
| 04/10/25 | Fjora | 4-3 (2-3) | Askoy FK | - | - | B |
| 27/09/25 | Askoy FK | 3-3 (0-3) | Fana | - | - | H |
| 20/09/25 | Loddefjord | 1-1 (1-1) | Askoy FK | - | - | H |
| 13/09/25 | Askoy FK | 3-1 (1-1) | Valerenga B | - | - | T |
Thành tích gần đây — Fyllingsdalen
BBHBHHBBBB
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/30 (10 trận) Châu Á: 0/3/7 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Fyllingsdalen | 2-4 (1-2) | Asane Fotball B | +0.25 | 4 | B |
| 26/06/26 | Austevoll | 2-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 20/06/26 | Fyllingsdalen | 1-1 (0-0) | Djerv 1919 | - | - | H |
| 13/06/26 | Fyllingsdalen | 0-2 (0-1) | Fana | - | - | B |
| 30/05/26 | Stord IL | 2-2 (1-1) | Fyllingsdalen | - | - | H |
| 25/05/26 | Fyllingsdalen | 2-2 (0-1) | Brann 2 | - | - | H |
| 14/05/26 | Os Turn Fotball | 6-0 (3-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 12/05/26 | Fyllingsdalen | 0-6 (0-3) | Sogndal B | 0 | 3.75 | B |
| 02/05/26 | Gneist | 3-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 25/04/26 | Fyllingsdalen | 1-2 (1-2) | Askoy FK | - | - | B |
| 18/04/26 | Varegg | 1-0 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 11/04/26 | Vard Haugesund | 6-2 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 06/04/26 | Fyllingsdalen | 4-0 (2-0) | Forde | - | - | T |
| 26/10/25 | Lyngbo | 1-2 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 19/10/25 | Fyllingsdalen | 6-0 (3-0) | Loddefjord | - | - | T |
| 11/10/25 | Bjarg | 5-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 05/10/25 | Fyllingsdalen | 3-1 (2-0) | Sandefjord B | - | - | T |
| 27/09/25 | Forde | 2-0 (2-0) | Fyllingsdalen | - | - | B |
| 20/09/25 | Os Turn Fotball | 0-1 (0-0) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 13/09/25 | Fyllingsdalen | 3-1 (2-0) | Gneist | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Thẻ vàng
01
So Sánh Sức Mạnh
61 39
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T2 H0 B1T1 H0 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Askoy FK (18 trận)
Ghi 1.72 bàn/trậnMất 0.94 bàn/trận
Fyllingsdalen (17 trận)
Ghi 0.88 bàn/trậnMất 2.71 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Askoy FK (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Fyllingsdalen (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Askoy FK | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 5.25 | 6.00 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.40 | 5.25 | 6.00 | 1.10 | 4.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.36 | 4.50 | 5.40 | 0.75 | 4.00 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.34 ↓ | 4.90 ↑ | 5.40 | 0.74 ↓ | 4.00 | 0.90 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.35 | 5.05 | 5.55 | 0.97 | 4.25 | 0.77 | 0.86 | 1.50 | 0.88 |
| Live | 1.36 ↑ | 5.00 ↓ | 5.45 ↓ | 0.80 ↓ | 4.00 | 0.94 ↑ | 0.89 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.75 | 0.50 | 3.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 1.36 | 4.80 ↓ | 5.75 | 0.53 ↑ | 3.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.37 | 4.82 | 5.27 | 0.94 | 4.25 | 0.75 | 0.85 | 1.50 | 0.86 |
| Live | 1.37 | 4.82 | 5.27 | 0.94 | 4.25 | 0.75 | 0.85 | 1.50 | 0.86 | |
| Bwin | Sớm | 1.36 | 5.00 | 5.75 | 1.10 | 4.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 1.36 | 4.80 ↓ | 5.75 | 1.15 ↑ | 4.50 | 0.61 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.38 | 4.90 | 6.23 | 1.16 | 4.50 | 0.62 | 0.85 | 1.50 | 0.85 |
| Live | 1.38 | 4.90 | 6.23 | 1.16 | 4.50 | 0.62 | 0.85 | 1.50 | 0.85 | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.40 | 5.80 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.36 | 4.50 ↑ | 5.80 | 1.15 | 4.50 | 0.60 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.