Kết quả bóng đá trận Asker vs Valerenga B, 19:00 ngày 08/08/2026
Hạng 3 Na Uy · 19:00 ngày 08/08/2026
Asker 5 Kết thúc HT 2-1 4
Valerenga B
🟨 3 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Asker | Phút | |
| Kristoffer Syvertsen 1 - 0 ⚽ | 5' | |
| Kristoffer Syvertsen 2 - 0 ⚽ | 10' | |
| 39' | ⚽ 2 - 1 Abdoulie Jatta | |
| HT 2-1 | ||
| 49' | ⚽ 2 - 2 Taha Usman | |
| Romaz Fazi 3 - 2 ⚽ | 52' | |
| 54' | ⚽ 3 - 3 Abdoulie Jatta | |
| 62' | ||
| Kristoffer Syvertsen 4 - 3 ⚽ | 66' | |
| 69' | ⚽ 4 - 4 Abdoulie Jatta | |
| Magnus Baekken 5 - 4 ⚽ | 75' | |
| 84' | ||
| 90+4' | ||
| FT 5-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 8 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 17 | 10 | 35 | 25 |
| Mất bàn | 6 | 13 | 15 | 31 |
| Điểm | 9 | 3 | 25 | 18 |
Chủ = Asker · Khách = Valerenga B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Asker | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 12 (52%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 7 (39%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 2 (11%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 2 (11%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Bảng xếp hạng
Asker
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 14 | 1 | 1 | 55 | 20 | 43 | 1 |
| Sân nhà | 8 | 7 | 0 | 1 | 28 | 10 | 21 | 1 |
| Sân khách | 8 | 7 | 1 | 0 | 27 | 10 | 22 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 18 | 5 | - | - |
Valerenga B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 8 | 1 | 8 | 40 | 54 | 25 | 7 |
| Sân nhà | 8 | 6 | 0 | 2 | 20 | 20 | 18 | 5 |
| Sân khách | 9 | 2 | 1 | 6 | 20 | 34 | 7 | 11 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 12 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Asker 10 (77%)Hòa 0 (0%)Valerenga B 3 (23%)
Châu Á: Ăn 11 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/04/26 | Valerenga B | 1-4 (0-3) | Asker | - | - | T |
| 09/08/22 | Asker | 1-4 (1-3) | Valerenga B | +0.75 | 3.25 | B |
| 12/04/22 | Valerenga B | 2-1 (1-1) | Asker | +0.25 | 3.5 | B |
| 09/10/21 | Valerenga B | 0-5 (0-3) | Asker | +1.25 | 3.5 | T |
| 19/07/21 | Asker | 1-2 (0-2) | Valerenga B | +1.75 | 3.5 | B |
| 18/09/17 | Asker | 2-0 (1-0) | Valerenga B | +1.75 | 3.25 | T |
| 15/06/17 | Valerenga B | 0-1 (0-1) | Asker | +0.25 | 3.25 | T |
| 07/10/13 | Asker | 4-1 (2-1) | Valerenga B | +1.5 | 3.75 | T |
| 25/06/13 | Valerenga B | 1-3 (0-2) | Asker | +0.5 | 3.5 | T |
| 04/09/10 | Asker | 5-0 (4-0) | Valerenga B | +1.25 | 3.75 | T |
| 25/05/10 | Valerenga B | 1-6 (1-2) | Asker | +0.5 | 3.75 | T |
| 21/08/07 | Asker | 7-1 (3-0) | Valerenga B | - | - | T |
| 30/04/07 | Valerenga B | 0-3 (0-1) | Asker | - | - | T |
Thành tích gần đây — Asker
TTTTTHBTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 29/12 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Asker | 3-0 (2-0) | Ready | - | - | T |
| 28/07/26 | Union Carl Berner | 1-2 (0-1) | Asker | +1 | 3.75 | T |
| 27/06/26 | Asker | 3-2 (0-1) | Ullern FC | - | - | T |
| 20/06/26 | Nordstrand | 0-2 (0-1) | Asker | +2 | 4 | T |
| 13/06/26 | Asker | 6-0 (3-0) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 30/05/26 | Ready | 2-2 (2-1) | Asker | - | - | H |
| 25/05/26 | Asker | 0-4 (0-2) | Gamle Oslo | +1.25 | 4.25 | B |
| 16/05/26 | Baerum SK | 2-4 (2-3) | Asker | - | - | T |
| 09/05/26 | Asker | 5-0 (1-0) | Heming | - | - | T |
| 02/05/26 | Frigg | 1-2 (0-0) | Asker | - | - | T |
| 25/04/26 | Valerenga B | 1-4 (0-3) | Asker | - | - | T |
| 18/04/26 | Asker | 3-0 (0-0) | Grei | - | - | T |
| 14/04/26 | KFUM Oslo II | 1-6 (1-1) | Asker | +1.5 | 4.75 | T |
| 06/04/26 | Asker | 3-0 (1-0) | Konnerud | - | - | T |
| 14/03/26 | Lorenskog | 3-2 (2-1) | Asker | - | - | B |
| 07/03/26 | Lokomotiv Oslo | 1-2 (1-0) | Asker | - | - | T |
| 28/02/26 | Skeid Oslo | 5-1 (2-1) | Asker | -0.5 | 3.5 | B |
| 07/02/26 | Asker | 2-3 (0-2) | Ullensaker/Kisa IL | -0.5 | 4 | B |
| 31/01/26 | Asker | 1-2 (0-0) | Mjondalen IF | - | - | B |
| 24/01/26 | Asker | 4-0 (1-0) | Honefoss BK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Valerenga B
TBTTTTBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 22/29 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Valerenga B | 3-2 (2-2) | Lokomotiv Oslo | - | - | T |
| 25/07/26 | Baerum SK | 6-3 (4-2) | Valerenga B | - | - | B |
| 26/06/26 | Valerenga B | 2-1 (0-0) | Union Carl Berner | -0.75 | 4 | T |
| 21/06/26 | Ready | 1-2 (0-0) | Valerenga B | -1.5 | 3.75 | T |
| 06/06/26 | Valerenga B | 3-2 (1-1) | Nordstrand | +0.25 | 4 | T |
| 31/05/26 | Lokomotiv Oslo | 0-1 (0-0) | Valerenga B | -0.75 | 4.25 | T |
| 25/05/26 | Valerenga B | 1-6 (0-3) | Heming | -0.75 | 3.75 | B |
| 16/05/26 | KFUM Oslo II | 2-1 (1-1) | Valerenga B | -0.25 | 4 | B |
| 10/05/26 | Valerenga B | 3-1 (0-1) | Ullern FC | - | - | T |
| 02/05/26 | Gamle Oslo | 8-3 (5-1) | Valerenga B | - | - | B |
| 25/04/26 | Valerenga B | 1-4 (0-3) | Asker | - | - | B |
| 18/04/26 | Frigg | 3-3 (1-2) | Valerenga B | - | - | H |
| 14/04/26 | Konnerud | 4-1 (1-1) | Valerenga B | - | - | B |
| 07/04/26 | Valerenga B | 3-1 (1-1) | Grei | - | - | T |
| 21/02/26 | Valerenga B | 3-2 (1-1) | Tromso B | - | - | T |
| 26/10/25 | FC Lyn Oslo B | 4-3 (1-0) | Valerenga B | - | - | B |
| 18/10/25 | Valerenga B | 1-6 (1-2) | Forde | - | - | B |
| 11/10/25 | Asane Fotball B | 1-3 (0-2) | Valerenga B | - | - | T |
| 05/10/25 | Valerenga B | 7-0 (4-0) | Loddefjord | - | - | T |
| 27/09/25 | Bjarg | 0-1 (0-0) | Valerenga B | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
54
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
30
Sút bóng
2114
Sút cầu môn
79
Tấn công
8379
Tấn công nguy hiểm
3829
Sút ngoài cầu môn
145
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
So Sánh Sức Mạnh
59 41
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T10 H0 B3T3 H0 B10
Chủ khách tương đồng
T4 H0 B2T2 H0 B4
Ghi
Tất cả
3.3 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Asker (23 trận)
Ghi 3.22 bàn/trậnMất 1.48 bàn/trận
Valerenga B (18 trận)
Ghi 2.39 bàn/trậnMất 3.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 5 - 4 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 3 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Asker (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (20%)Hòa 2 (40%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
VLVLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Valerenga B (8 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Asker | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Foyka stadion | Sân nhà | Valle Hovin kunstgress |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| ASKER | Khu vực | Oslo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.02 | 15.00 | 23.00 | 0.84 | 5.75 | 0.99 | 0.84 | 1.75 | 0.99 |
| Live | 1.03 ↑ | 15.00 | 67.00 ↑ | 3.90 ↑ | 9.50 | 0.09 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.05 | 7.60 | 27.00 | 0.85 | 5.75 | 0.95 | 0.91 | 2.50 | 0.89 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↓ | 150.00 ↑ | 4.76 ↑ | 9.50 | 0.09 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.25 | 6.50 | 7.50 | 0.80 | 4.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.12 ↓ | 8.75 ↑ | 12.00 ↑ | 1.10 ↑ | 5.50 | 0.60 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.22 | 5.80 | 6.40 | 0.77 | 4.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 6.80 ↑ | 11.00 ↑ | 0.77 | 5.00 | 0.87 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.13 | 6.70 | 12.00 | 0.82 | 5.00 | 0.88 | 0.87 | 2.75 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 9.50 | 0.02 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.11 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.32 | 5.35 | 5.75 | 0.81 | 4.50 | 0.93 | 0.92 | 1.75 | 0.82 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.50 ↑ | 31.00 ↑ | 3.57 ↑ | 9.50 | 0.06 ↓ | 1.49 ↑ | 0.25 | 0.45 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.22 | 6.50 | 7.00 | 0.35 | 3.50 | 1.90 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 7.50 ↑ | 10.00 ↑ | 0.28 ↓ | 3.50 | 2.25 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.09 | 8.25 | 11.30 | 0.76 | 4.50 | 0.93 | 0.88 | 2.75 | 0.81 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.93 ↓ | 30.83 ↑ | 2.45 ↑ | 9.50 | 0.26 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.91 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.23 | 6.75 | 7.25 | 0.78 | 4.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 7.75 ↑ | 10.50 ↑ | 1.15 ↑ | 5.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.24 | 6.70 | 7.34 | 0.80 | 4.50 | 0.90 | 0.60 | 1.50 | 1.20 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 48.00 ↑ | 2.79 ↑ | 9.50 | 0.24 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.22 | 6.50 | 7.00 | 0.85 | 4.50 | 0.95 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.40 ↑ | 9.50 | 0.20 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.13 | 7.50 | 11.00 | 0.60 | 4.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 9.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.