Kết quả bóng đá trận Asd Pineto Calcio vs Gubbio, 02:00 ngày 15/08/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 15/08/2026
Asd Pineto Calcio 1 Kết thúc HT 0-1 2
Gubbio
🟨 1 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Asd Pineto Calcio | Phút | |
| 15' | ||
| 18' | ⚽ 0 - 1 Oumar Barry | |
| 43' | ||
| HT 0-1 | ||
| 46' | ||
| Marco Delle Monache 1 - 1 ⚽ | 47' | |
| 52' | ||
| 70' | ||
| 74' | ⚽ 1 - 2 Amoako Minta | |
| 90+4' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 7 | 11 | 17 |
| Điểm | 5 | 0 | 11 | 13 |
Chủ = Asd Pineto Calcio · Khách = Gubbio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Asd Pineto Calcio | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (9%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 4 (36%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (27%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (18%) | Bại/Bại | 4 (44%) |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Asd Pineto Calcio 2 (29%)Hòa 1 (14%)Gubbio 4 (57%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/05/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | B |
| 20/12/25 | Asd Pineto Calcio | 1-0 (1-0) | Gubbio | 0 | 2.25 | T |
| 15/02/25 | Gubbio | 2-1 (1-1) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2 | B |
| 06/10/24 | Asd Pineto Calcio | 1-2 (1-2) | Gubbio | 0 | 1.75 | B |
| 07/01/24 | Asd Pineto Calcio | 1-2 (1-2) | Gubbio | 0 | 2 | B |
| 02/09/23 | Gubbio | 1-1 (0-0) | Asd Pineto Calcio | -1 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Asd Pineto Calcio
BHTBBHTBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 10/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Pro Vasto | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | - | - | B |
| 08/08/26 | Asd Pineto Calcio | 1-1 (0-0) | ASD Atletico Ascoli | - | - | H |
| 05/08/26 | Asd Pineto Calcio | 4-1 (1-0) | Notaresco Calcio 1924 | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Asd Pineto Calcio | 0-1 (0-1) | L'Aquila | - | - | B |
| 28/07/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (1-1) | Scafatese | +0.25 | 2.25 | B |
| 07/05/26 | Nuovo Campobasso | 1-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Asd Pineto Calcio | 1-4 (0-1) | Arezzo | -0.75 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sassari Torres | 0 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Ravenna | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/03/26 | Asd Pineto Calcio | 0-0 (0-0) | Sambenedettese | +0.25 | 2 | H |
| 21/03/26 | Athletic Carpi | 1-2 (1-1) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-0) | A.S.D. Bra | +0.5 | 2.25 | T |
| 08/03/26 | US Pianese | 1-0 (0-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2 | B |
| 05/03/26 | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-0) | Forli | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Perugia | 0-1 (0-1) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2 | T |
| 21/02/26 | Livorno | 1-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | -0.25 | 2.25 | B |
| 17/02/26 | Asd Pineto Calcio | 0-3 (0-2) | Ternana | -0.5 | 2 | B |
| 08/02/26 | Asd Pineto Calcio | 1-3 (1-2) | Ascoli | -0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Gubbio
TBBTHHBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/07/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | ASD Sporting Trestina | +1 | 2.5 | T |
| 23/07/26 | Fiorentina | 1-0 (1-0) | Gubbio | -2.75 | 4 | B |
| 04/05/26 | Asd Pineto Calcio | 2-1 (0-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Gubbio | 2-0 (1-0) | Asd Pineto Calcio | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Sassari Torres | 0-0 (0-0) | Gubbio | -0.75 | 2 | H |
| 11/04/26 | Gubbio | 1-1 (0-1) | US Pianese | +0.25 | 2 | H |
| 04/04/26 | Livorno | 3-0 (2-0) | Gubbio | -0.25 | 2 | B |
| 30/03/26 | Gubbio | 0-2 (0-1) | Ravenna | -0.25 | 2 | B |
| 21/03/26 | JuventusU23 | 2-2 (0-1) | Gubbio | -0.25 | 2 | H |
| 15/03/26 | Gubbio | 1-3 (0-1) | Ascoli | -0.5 | 2 | B |
| 09/03/26 | Ternana | 0-1 (0-1) | Gubbio | -0.5 | 2 | T |
| 05/03/26 | Gubbio | 2-1 (1-0) | Athletic Carpi | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Gubbio | -0.25 | 2 | T |
| 21/02/26 | Gubbio | 0-1 (0-0) | Arezzo | -0.5 | 2 | B |
| 15/02/26 | Pontedera | 1-1 (0-1) | Gubbio | 0 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Vis Pesaro | +0.25 | 1.75 | T |
| 08/02/26 | Gubbio | 1-0 (0-0) | Nuovo Campobasso | +0.25 | 2 | T |
| 31/01/26 | A.S.D. Bra | 1-0 (1-0) | Gubbio | +0.25 | 2 | B |
| 25/01/26 | Gubbio | 2-0 (2-0) | Forli | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/01/26 | Perugia | 0-1 (0-0) | Gubbio | -0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
25
Phạt góc (HT)
05
Thẻ vàng
15
Sút bóng
103
Sút cầu môn
32
Tấn công
7957
Tấn công nguy hiểm
5635
Sút ngoài cầu môn
71
Đá phạt trực tiếp
2613
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1323
Việt vị
03
Quả ném biên
2124
So Sánh Sức Mạnh
47 53
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T2 H1 B4T4 H1 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B2T2 H0 B2
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Asd Pineto Calcio (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Gubbio (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Asd Pineto Calcio | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1910 | |
| Sân nhà | Stadio Pietro Barbetti | |
| 0 | Sức chứa | 4820 |
| HLV | ||
| Khu vực | Gubbio |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.13 | 2.90 | 3.30 | 0.84 | 2.00 | 0.93 | 0.89 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.05 ↓ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 2.75 | 2.70 | 0.58 | 2.00 | 0.76 | 0.67 | 0.25 | 0.67 |
| Live | 34.00 ↑ | 4.50 ↑ | 1.06 ↓ | 1.58 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.25 | 2.99 | 2.97 | 0.86 | 2.00 | 0.96 | 1.05 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.10 | 2.95 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.29 | 3.00 | 2.85 | 0.71 | 2.00 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 2.21 ↓ | 2.95 ↓ | 3.25 ↑ | 0.74 ↑ | 2.00 | 0.94 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.25 | 2.99 | 2.97 | 0.86 | 2.00 | 0.96 | 1.05 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.20 ↑ | 1.05 ↓ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.27 | 3.05 | 2.83 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 1.00 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.16 ↓ | 3.00 ↓ | 3.05 ↑ | 0.84 ↑ | 2.00 | 0.96 ↓ | 0.89 ↓ | 0.25 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.22 | 2.84 | 2.87 | 0.83 | 2.00 | 0.97 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 85.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.39 | 2.97 | 2.92 | 1.02 | 2.25 | 0.74 | 1.02 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 33.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.05 ↓ | 5.85 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.87 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.10 ↓ | 2.50 | 0.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 2.95 | 2.80 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.90 | 0.25 | 0.64 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.75 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.42 | 2.87 | 3.03 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 1.07 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 29.87 ↑ | 5.28 ↑ | 1.18 ↓ | 3.05 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | 0.47 ↓ | 0.00 | 1.65 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.85 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.25 ↓ | 3.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.10 | 3.02 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.67 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.54 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.70 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.38 | 2.75 | 2.90 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Asd Pineto Calcio | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Gubbio | -1/4 | 0 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).