Kết quả bóng đá trận ASD Flaminia Civita Castellana vs Tau calcio, 20:30 ngày 01/11/2026
Serie D (Ý) · 20:30 ngày 01/11/2026
ASD Flaminia Civita Castellana 2 Kết thúc HT 0-0 0
Tau calcio
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 4
Nhiệt độ: 14°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 4 | 2 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 14 | 21 |
| Điểm | 5 | 3 | 16 | 13 |
Chủ = ASD Flaminia Civita Castellana · Khách = Tau calcio
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ASD Flaminia Civita Castellana | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 5 (23%) |
| 1 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 4 (22%) | Hòa/Hòa | 5 (23%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 4 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 1 (6%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Bại/Bại | 3 (14%) |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ASD Flaminia Civita Castellana (26 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.04 bàn/trận
Tau calcio (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| ASD Flaminia Civita Castellana | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.55 | 2.90 | 2.15 | 0.73 | 2.50 | 0.61 | 0.78 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 1.03 ↓ | 4.80 ↑ | 41.00 ↑ | 2.05 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | 0.78 | 0.00 | 0.57 | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.25 | 2.25 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.90 | 3.25 | 2.25 | 0.83 | 2.50 | 0.83 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 2.75 ↓ | 3.20 | 2.25 | 0.85 | 2.50 | 0.83 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.80 | 3.20 | 2.15 | 0.76 | 2.50 | 0.76 | 0.69 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 1.12 ↓ | 5.50 ↑ | 51.00 ↑ | 3.02 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.89 | 3.30 | 2.26 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 1.08 | 0.00 | 0.64 |
| Live | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 6.82 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.95 ↓ | 0.00 | 0.85 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.75 | 3.20 | 2.30 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.75 | -0.25 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 101.00 ↑ | 4.25 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| ASD Flaminia Civita Castellana | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Tau calcio | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).