Kết quả bóng đá trận ASC Tevragh Zeine vs AS Armee, 00:00 ngày 27/10/2026
Hạng 1 Mauritania · 00:00 ngày 27/10/2026
ASC Tevragh Zeine 4 Kết thúc HT 1-1 1
AS Armee
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 0
Nhiệt độ: 37°C
Diễn biến trận đấu
| ASC Tevragh Zeine | Phút | |
| 2' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 18' | |
| HT 1-1 | ||
| 52' | ||
| 2 - 1 ⚽ | 54' | |
| 3 - 1 ⚽ | 61' | |
| 65' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 5 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 11 | 9 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 12 | 12 |
| Điểm | 5 | 0 | 11 | 8 |
Chủ = ASC Tevragh Zeine · Khách = AS Armee
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| ASC Tevragh Zeine | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (36%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (14%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 3 (21%) |
| 2 (14%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (14%) | Bại/Hòa | 2 (14%) |
| 2 (14%) | Bại/Bại | 1 (7%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
20
Thẻ vàng
01
Sút bóng
85
Sút cầu môn
42
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
ASC Tevragh Zeine (19 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
AS Armee (18 trận)
Ghi 1.11 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| ASC Tevragh Zeine | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 0.79 | 2.00 | 0.91 | 1.01 | 0.50 | 0.71 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.80 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 2.70 | 2.75 | 0.66 | 2.00 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↓ | 2.70 | 3.10 ↑ | 0.66 | 2.00 | 0.67 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 2.87 | 3.40 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 2.95 | 2.85 | 0.85 | 2.00 | 0.80 | 0.92 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.50 ↑ | 5.50 | 0.14 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.21 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.30 | 2.93 | 3.01 | 0.60 | 1.75 | 1.15 | 0.94 | 0.25 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 7.36 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.61 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.00 | 2.90 | 0.90 | 2.00 | 0.90 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| ASC Tevragh Zeine | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| AS Armee | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).