Kết quả bóng đá trận Arucas CF U19 vs Mensajero U19, 18:00 ngày 07/11/2026
Giải VĐQG Trẻ Tây Ban Nha · 18:00 ngày 07/11/2026
Arucas CF U19 2 Kết thúc HT 0-1 1
Mensajero U19
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 1
Nhiệt độ: 25°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 4 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 2 | 3 | 6 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 14 | 5 |
| Mất bàn | 11 | 8 | 21 | 8 |
| Điểm | 3 | 0 | 10 | 3 |
Chủ = Arucas CF U19 · Khách = Mensajero U19
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Arucas CF U19 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (20%) | Hòa/Thắng | 1 (50%) |
| 1 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (50%) |
| 3 (60%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Arucas CF U19 (10 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.10 bàn/trận
Mensajero U19 (4 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Arucas CF U19 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.90 | 0.87 | 3.00 | 0.83 | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.75 ↓ | 3.80 ↑ | 3.70 ↑ | 0.83 ↓ | 3.00 | 0.87 ↑ | 0.85 ↓ | 1.00 | 0.85 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.57 | 3.40 | 3.70 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 3.60 ↑ | 4.33 ↑ | 0.64 ↓ | 3.00 | 0.69 ↑ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.60 | 3.70 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.60 | 3.70 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.97 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 150.00 ↑ | 3.70 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.27 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.72 | 3.65 | 3.40 | 0.86 | 3.00 | 0.84 | 0.93 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 4.35 ↑ | 1.21 ↓ | 11.00 ↑ | 1.88 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.61 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.69 | 3.52 | 3.63 | 0.91 | 3.00 | 0.85 | 0.96 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 210.00 ↑ | 2.85 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.73 | 3.60 | 3.80 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 3.60 ↑ | 1.33 ↓ | 9.00 ↑ | 1.70 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.14 | 3.60 | 2.89 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.84 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 2.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.88 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.75 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.