Kết quả bóng đá trận Arsenal Ceska Lipa vs MFK Karvina, 21:00 ngày 15/08/2026
2.Liga (Séc) · 21:00 ngày 15/08/2026
Arsenal Ceska Lipa 2 Kết thúc HT 2-3 5
MFK Karvina
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 34°C
Diễn biến trận đấu
| Arsenal Ceska Lipa | Phút | |
| 21' | ⚽ 0 - 1 Jakub Pira | |
| Dominik Masek 1 - 1 ⚽ | 28' | |
| 29' | ||
| 32' | ⚽ 1 - 2 Jakub Pira | |
| 42' | ||
| Matej Simon 2 - 2 ⚽ | 42' | |
| 45' | ⚽ 2 - 3 Jakub Selnar | |
| HT 2-3 | ||
| 50' | ⚽ 3 - 3 Filip Havelka (phản lưới) | |
| Ondracek | 75' | |
| 89' | ⚽ 3 - 4 Jakub Selnar | |
| FT 2-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 13 | 22 |
| Mất bàn | 7 | 1 | 21 | 11 |
| Điểm | 0 | 7 | 8 | 20 |
Chủ = Arsenal Ceska Lipa · Khách = MFK Karvina
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Arsenal Ceska Lipa | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (17%) | Thắng/Thắng | 8 (38%) |
| 2 (11%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Thắng | 4 (19%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 2 (11%) | Hòa/Bại | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (28%) | Bại/Bại | 2 (10%) |
Bảng xếp hạng
Arsenal Ceska Lipa
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 32 | 29 | 1 | 2 | 86 | 24 | 88 | 1 |
| Sân nhà | 16 | 14 | 1 | 1 | 36 | 9 | 43 | 1 |
| Sân khách | 16 | 15 | 0 | 1 | 50 | 15 | 45 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 11 | - | - |
MFK Karvina
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 30 | 12 | 3 | 15 | 43 | 51 | 39 | 9 |
| Sân nhà | 15 | 5 | 2 | 8 | 20 | 24 | 17 | 12 |
| Sân khách | 15 | 7 | 1 | 7 | 23 | 27 | 22 | 5 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 11 | 4 | - | - |
Thành tích gần đây — Arsenal Ceska Lipa
BHHBTHTBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | FK Banik Sokolov | 3-1 (1-1) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | B |
| 07/08/26 | Usti nad Labem | 3-3 (3-0) | Arsenal Ceska Lipa | -0.75 | 3 | H |
| 02/08/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-1 (1-0) | Slavia Prague B | -0.25 | 2.75 | H |
| 24/07/26 | Dukla Prague | 2-0 (0-0) | Arsenal Ceska Lipa | -1 | 2.75 | B |
| 17/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Velke Hamry | - | - | T |
| 11/07/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-2 (1-2) | FC Pisek | - | - | H |
| 08/07/26 | SK Slovan Varnsdorf | 0-6 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 13/06/26 | Arsenal Ceska Lipa | 2-3 (1-1) | SK Kladno | - | - | B |
| 10/06/26 | SK Kladno | 0-2 (0-1) | Arsenal Ceska Lipa | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/06/26 | Teplice B | 0-4 (0-3) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 30/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 4-2 (1-0) | SK Slovan Varnsdorf | - | - | T |
| 24/05/26 | Slovan Velvary | 1-4 (0-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 21/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 1-2 (1-1) | SK Zapy | +0.75 | 3 | B |
| 16/05/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Banik Most-Sous | - | - | T |
| 10/05/26 | Hradec Kralove B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 06/05/26 | Pardubice B | 2-3 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | +0.75 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | FK Kolin | 1-5 (1-2) | Arsenal Ceska Lipa | - | - | T |
| 25/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (2-0) | Mlada Boleslav B | - | - | T |
| 19/04/26 | Jablonec B | 1-3 (1-0) | Arsenal Ceska Lipa | +1.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | Arsenal Ceska Lipa | 3-0 (1-0) | Slovan Liberec II | - | - | T |
Thành tích gần đây — MFK Karvina
TTTBTTTBBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Brumov | 0-4 (0-1) | MFK Karvina | - | - | T |
| 07/08/26 | SK Prostejov | 1-2 (0-2) | MFK Karvina | +0.75 | 2.5 | T |
| 31/07/26 | MFK Karvina | 1-0 (0-0) | FK Graffin Vlasim | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/07/26 | Opava | 2-0 (1-0) | MFK Karvina | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/07/26 | MFK Karvina | 2-1 (0-1) | Ruch Chorzow | - | - | T |
| 10/07/26 | MFK Karvina | 2-0 (1-0) | Povazska Bystrica | +1.5 | 3.5 | T |
| 07/07/26 | MFK Karvina | 2-1 (0-1) | Michalovce | 0 | 3.5 | T |
| 04/07/26 | Wisla Krakow | 2-0 (1-0) | MFK Karvina | -0.75 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Sigma Olomouc | 4-0 (2-0) | MFK Karvina | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/05/26 | Baumit Jablonec | 1-3 (1-1) | MFK Karvina | -0.75 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | MFK Karvina | 1-3 (1-1) | Sigma Olomouc | -0.5 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Pardubice | 1-2 (1-1) | MFK Karvina | -0.25 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | MFK Karvina | 1-2 (1-1) | Pardubice | 0 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | MFK Karvina | 0-3 (0-1) | Mlada Boleslav | +0.25 | 2.75 | B |
| 22/04/26 | MFK Karvina | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 0 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Dukla Prague | 1-2 (0-2) | MFK Karvina | 0 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | MFK Karvina | 3-1 (1-1) | Slovan Liberec | 0 | 2.75 | T |
| 05/04/26 | AC Sparta Prague | 2-0 (1-0) | MFK Karvina | -1.25 | 3.25 | B |
| 15/03/26 | Sigma Olomouc | 2-2 (0-2) | MFK Karvina | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | MFK Karvina | 1-2 (0-2) | Pardubice | +0.5 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
12
Sút bóng
718
Sút cầu môn
410
Tấn công
6458
Tấn công nguy hiểm
3243
Sút ngoài cầu môn
38
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Arsenal Ceska Lipa (30 trận)
Ghi 2.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
MFK Karvina (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Arsenal Ceska Lipa (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
MFK Karvina (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Arsenal Ceska Lipa | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Mestsky stadion Karvina | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Praha | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 3.60 | 1.74 | 0.84 | 2.75 | 0.91 | 0.93 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 4.80 ↑ | 7.50 | 0.05 ↓ | 1.70 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.90 | 3.75 | 1.75 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 0.78 | -0.75 | 1.01 |
| Live | 4.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.80 ↑ | 0.87 ↑ | 2.75 | 0.92 ↓ | 0.98 ↑ | -0.50 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.79 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.76 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 200.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | 0.24 ↓ | -0.25 | 2.50 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 4.40 | 3.55 | 1.73 | 0.80 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 24.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.75 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.95 | 3.35 | 1.77 | 0.77 | 2.50 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 72.19 ↑ | 9.76 ↑ | 1.01 ↓ | 1.14 ↑ | 6.50 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.60 | 3.50 | 1.79 | 0.76 | 2.50 | 1.00 | 0.76 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 160.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.32 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 1.92 ↑ | 0.00 | 0.36 ↓ | |
| Crown | Sớm | 4.00 | 3.65 | 1.74 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.80 | -0.75 | 0.96 |
| Live | 16.50 ↑ | 13.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 7.50 | 0.15 ↓ | 1.51 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.42 | 3.31 | 1.83 | 0.81 | 2.75 | 0.99 | 0.99 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 11.00 ↑ | 4.17 ↑ | 1.26 ↓ | 2.38 ↑ | 6.50 | 0.28 ↓ | 1.96 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 4.01 | 3.48 | 1.72 | 0.81 | 2.50 | 0.93 | 0.80 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 41.00 ↑ | 7.35 ↑ | 1.02 ↓ | 1.75 ↑ | 6.50 | 0.37 ↓ | 1.88 ↑ | 0.00 | 0.35 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.09 ↓ | 2.50 | 4.75 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.30 | 3.50 | 1.72 | 0.82 | 2.50 | 0.87 | 0.77 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 19.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.41 ↑ | 7.50 | 0.10 ↓ | 0.06 ↓ | -0.50 | 6.86 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.28 | 3.61 | 1.70 | 0.87 | 2.50 | 0.88 | 0.85 | -0.75 | 0.89 |
| Live | 13.12 ↑ | 4.89 ↑ | 1.26 ↓ | 2.90 ↑ | 7.50 | 0.24 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 0.77 | 2.50 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 126.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.63 ↓ | 6.50 | 1.00 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.06 | 3.40 | 1.81 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 1.87 | 0.00 | 0.33 |
| Live | 126.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.21 ↑ | 6.50 | 0.67 ↓ | 0.55 ↓ | -0.25 | 1.46 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 3.50 | 1.70 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.83 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 451.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.25 ↑ | 7.50 | 0.16 ↓ | 1.68 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 4.33 | 3.30 | 1.73 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.62 ↓ | 6.50 | 1.10 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Arsenal Ceska Lipa | -3/4 | 0 | 0 | 3 |
| MFK Karvina | +3/4 | 2 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).