Kết quả bóng đá trận Arosa SC vs Pontevedra, 03:00 ngày 28/10/2026
Copa Del Rey (Tây Ban Nha) · 03:00 ngày 28/10/2026
Arosa SC 2 Kết thúc HT 0-0 0
Pontevedra
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Arosa SC | Phút | |
| 16' | Ergouai R. | |
| 16' | Reda Ergouai | |
| 23' | ||
| Santos S. | 26' | |
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 55' | ⚽ 0 - 1 | |
| Remeseiro M. 1 - 1 ⚽ | 55' | |
| 58' | ||
| Rey A. | 58' | |
| 2 - 1 ⚽ | 66' | |
| Gabri Palmas 3 - 1 ⚽ | 66' | |
| 66' | ||
| 66' | Yelko Pino | |
| 81' | ||
| Concheiro A. | 81' | |
| 90' | ⚽ 3 - 2 | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 17 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 20 | 12 |
| Điểm | 4 | 4 | 11 | 14 |
Chủ = Arosa SC · Khách = Pontevedra
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Arosa SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (30%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 4 (40%) |
| 4 (50%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 2 (20%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
32
Sút bóng
86
Sút cầu môn
32
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
43%57%
Phạm lỗi
2016
Việt vị
13
Quả ném biên
1830
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Arosa SC (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Pontevedra (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.03 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Arosa SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1941 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.90 | 3.50 | 1.73 | 0.82 | 2.50 | 0.88 | 0.76 | -0.75 | 0.95 |
| Live | 1.06 ↓ | 126.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.73 | 0.99 | 2.75 | 0.81 | 0.82 | -0.75 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 61.00 ↑ | 3.45 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.77 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.82 | -0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.20 | 3.95 | 1.77 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.95 | -0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.70 ↓ | -0.50 | 1.05 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 3.75 | 3.50 | 1.77 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 0.82 | -0.75 | 1.02 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.58 ↑ | 0.00 | 0.47 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.65 | 3.40 | 1.72 | 0.83 | 2.50 | 0.87 | 0.76 | -0.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.54 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 4.76 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.81 | 3.30 | 1.80 | 0.87 | 2.50 | 0.95 | 1.04 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 70.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.33 | 3.70 | 1.80 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.90 | 3.70 | 1.78 | 0.81 | 2.50 | 0.92 | 0.81 | -0.75 | 0.92 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 4.29 | 4.03 | 1.82 | 0.84 | 2.50 | 1.05 | 2.34 | 0.00 | 0.37 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 4.57 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.37 ↓ | 0.00 | 0.59 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.80 | 3.60 | 1.68 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | -0.75 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 501.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Arosa SC | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
| Pontevedra | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).