Kết quả bóng đá trận Aragua FC vs Yaracuyanos, 03:00 ngày 27/08/2026
Cúp Venezuela · 03:00 ngày 27/08/2026
Aragua FC 1 Kết thúc HT 1-1 2
Yaracuyanos
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Aragua FC | Phút | |
| 29' | ⚽ 0 - 1 | |
| 29' | ⚽ 0 - 2 | |
| 31' | ||
| 31' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 33' | |
| Roger Manrique 2 - 2 ⚽ | 34' | |
| Manrique R. 3 - 2 ⚽ | 34' | |
| Roger Manrique 4 - 2 ⚽ | 34' | |
| 44' | ||
| 44' | ||
| HT 1-1 | ||
| 62' | ||
| 62' | ||
| 67' | ||
| 67' | ||
| 84' | ||
| 84' | ||
| 90' | ⚽ 4 - 3 | |
| 90' | ||
| 90+5' | ⚽ 4 - 4 | |
| 90+6' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 11 | 11 |
| Điểm | 4 | 4 | 10 | 16 |
Chủ = Aragua FC · Khách = Yaracuyanos
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Aragua FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (17%) | Thắng/Thắng | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 7 (26%) |
| 6 (26%) | Hòa/Hòa | 7 (26%) |
| 3 (13%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (17%) | Bại/Bại | 2 (7%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Aragua FC 8 (40%)Hòa 6 (30%)Yaracuyanos 6 (30%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 2 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/11/24 | Yaracuyanos | 1-1 (0-0) | Aragua FC | -1.25 | 2.5 | H |
| 28/10/24 | Aragua FC | 0-1 (0-1) | Yaracuyanos | - | - | B |
| 16/09/24 | Yaracuyanos | 3-1 (1-0) | Aragua FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/09/24 | Aragua FC | 1-1 (0-0) | Yaracuyanos | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/05/24 | Yaracuyanos | 2-2 (1-1) | Aragua FC | - | - | H |
| 18/03/24 | Aragua FC | 0-2 (0-2) | Yaracuyanos | - | - | B |
| 17/10/21 | Aragua FC | 3-0 (2-0) | Yaracuyanos | +0.75 | 2.25 | T |
| 27/08/21 | Yaracuyanos | 0-2 (0-2) | Aragua FC | -0.25 | 2 | T |
| 13/07/21 | Aragua FC | 1-1 (0-1) | Yaracuyanos | 0 | 2 | H |
| 24/05/21 | Yaracuyanos | 0-1 (0-1) | Aragua FC | 0 | 2.25 | T |
| 24/08/17 | Aragua FC | 2-1 (1-0) | Yaracuyanos | +1.25 | 2.5 | T |
| 10/08/17 | Yaracuyanos | 0-2 (0-0) | Aragua FC | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/05/14 | Aragua FC | 2-1 (1-0) | Yaracuyanos | +1 | 2.5 | T |
| 02/12/13 | Yaracuyanos | 1-1 (1-1) | Aragua FC | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/03/13 | Yaracuyanos | 0-1 (0-1) | Aragua FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 22/10/12 | Aragua FC | 3-1 (0-0) | Yaracuyanos | +0.5 | 2.25 | T |
| 24/05/12 | Yaracuyanos | 1-1 (0-0) | Aragua FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 21/05/12 | Aragua FC | 2-3 (1-1) | Yaracuyanos | +0.25 | 2.25 | B |
| 23/01/12 | Yaracuyanos | 1-0 (1-0) | Aragua FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/08/11 | Aragua FC | 0-3 (0-2) | Yaracuyanos | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Aragua FC
HBHTBHBTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/8 (10 trận) Châu Á: 3/2/5 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Mineros de Guayana | 1-1 (1-0) | Aragua FC | - | - | H |
| 20/08/26 | Aragua FC | 0-1 (0-0) | Barquisimeto | 0 | 2 | B |
| 10/08/26 | Atletico Avila FC | 0-0 (0-0) | Aragua FC | - | - | H |
| 02/08/26 | Aragua FC | 1-0 (0-0) | AC Minerven FC Bolivar | - | - | T |
| 27/07/26 | Deportivo Miranda | 2-1 (2-0) | Aragua FC | - | - | B |
| 25/06/26 | Caracas FC | 1-1 (0-0) | Aragua FC | -1 | 2.25 | H |
| 07/06/26 | Aragua FC | 1-2 (0-1) | Monagas B | +0.25 | 2 | B |
| 01/06/26 | Dynamo Puerto FC | 1-2 (0-1) | Aragua FC | -0.25 | 1.75 | T |
| 24/05/26 | Aragua FC | 2-0 (2-0) | Mineros de Guayana | +0.75 | 2 | T |
| 17/05/26 | Maritimo de La Guaira | 0-0 (0-0) | Aragua FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/05/26 | Aragua FC | 1-1 (1-1) | Atletico Avila FC | - | - | H |
| 04/05/26 | AC Minerven FC Bolivar | 0-0 (0-0) | Aragua FC | -0.25 | 2 | H |
| 26/04/26 | Aragua FC | 1-0 (0-0) | Deportivo Miranda | 0 | 2 | T |
| 13/04/26 | Monagas B | 1-0 (0-0) | Aragua FC | 0 | 2 | B |
| 05/04/26 | Aragua FC | 1-1 (0-1) | Dynamo Puerto FC | - | - | H |
| 29/03/26 | Mineros de Guayana | 1-2 (0-1) | Aragua FC | -0.25 | 2 | T |
| 22/03/26 | Aragua FC | 0-1 (0-1) | Maritimo de La Guaira | 0 | 2 | B |
| 16/03/26 | Atletico Avila FC | 0-0 (0-0) | Aragua FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 08/03/26 | Aragua FC | 2-1 (2-0) | AC Minerven FC Bolivar | +0.75 | 2.25 | T |
| 02/03/26 | Deportivo Miranda | 1-0 (1-0) | Aragua FC | -0.5 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Yaracuyanos
TBHTHHTBHT
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Yaracuyanos | 2-1 (1-0) | Zamora FC Barinas B | - | - | T |
| 19/08/26 | Yaracuyanos | 2-3 (0-1) | Caracas FC | - | - | B |
| 15/08/26 | Academia Puerto Cabello B | 0-0 (0-0) | Yaracuyanos | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Yaracuyanos | 2-0 (0-0) | Real Frontera | - | - | T |
| 03/08/26 | Deportivo Lara | 2-2 (0-0) | Yaracuyanos | - | - | H |
| 26/07/26 | Yaracuyanos | 0-0 (0-0) | Atletico El Vigia | - | - | H |
| 25/06/26 | Barquisimeto | 0-4 (0-3) | Yaracuyanos | -1 | 2.5 | T |
| 07/06/26 | Yaracuyanos | 1-2 (0-2) | Atletico Barinas | - | - | B |
| 01/06/26 | Urena SC | 1-1 (0-0) | Yaracuyanos | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/05/26 | Yaracuyanos | 1-0 (0-0) | Barquisimeto | - | - | T |
| 21/05/26 | Zamora FC Barinas B | 3-2 (0-1) | Yaracuyanos | 0 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Yaracuyanos | 1-0 (0-0) | Academia Puerto Cabello B | - | - | T |
| 10/05/26 | Real Frontera | 1-1 (0-0) | Yaracuyanos | - | - | H |
| 03/05/26 | Yaracuyanos | 1-2 (1-1) | Deportivo Lara | 0 | 2.25 | B |
| 20/04/26 | Atletico El Vigia | 0-1 (0-1) | Yaracuyanos | +0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Atletico Barinas | 1-4 (1-1) | Yaracuyanos | +0.5 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Yaracuyanos | 0-2 (0-0) | Urena SC | - | - | B |
| 30/03/26 | Barquisimeto | 2-1 (0-1) | Yaracuyanos | -0.75 | 2.25 | B |
| 26/03/26 | Yaracuyanos | 2-1 (1-0) | Zamora FC Barinas B | +1 | 2.5 | T |
| 23/03/26 | Academia Puerto Cabello B | 1-0 (0-0) | Yaracuyanos | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
62
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
24
Sút bóng
913
Sút cầu môn
57
Tấn công
7785
Tấn công nguy hiểm
4540
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
1716
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
Phạm lỗi
1515
Việt vị
12
Quả ném biên
3429
So Sánh Sức Mạnh
48 52
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T8 H6 B6T6 H6 B8
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B4T4 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.4 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Aragua FC (23 trận)
Ghi 0.91 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Yaracuyanos (27 trận)
Ghi 1.44 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Aragua FC (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (54%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (46%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (38%)Hòa 1 (8%)Xỉu 7 (54%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVUOU
Yaracuyanos (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (36%)Hòa 2 (18%)Bại 5 (45%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (55%)Hòa 0 (0%)Xỉu 5 (45%)
6 trận gần — Châu Á:
VWLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Aragua FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2002-8-20 | Thành lập | |
| Olímpico Ghersi | Sân nhà | |
| 15328 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Arnaldo Aranda | |
| Maracay | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.25 | 2.90 | 3.20 | 0.89 | 2.00 | 0.81 | 0.92 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 2.63 | 2.90 | 0.69 | 2.00 | 0.64 | 0.64 | 0.25 | 0.69 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.04 ↓ | 8.50 ↑ | 0.89 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.20 | 2.85 | 3.20 | 0.92 | 2.00 | 0.84 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.25 | 0.50 | 1.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.17 ↓ | 9.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.16 | 2.75 | 3.00 | 0.83 | 2.00 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 8.14 ↑ | 1.17 ↓ | 9.16 ↑ | 3.10 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.20 | 2.85 | 3.20 | 0.95 | 2.00 | 0.81 | 0.95 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.16 | 2.91 | 2.92 | 0.90 | 2.00 | 0.80 | 0.91 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.29 | 2.79 | 3.09 | 0.91 | 2.00 | 0.83 | 0.94 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 13.90 ↑ | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 4.30 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 2.87 | 3.10 | 1.60 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.95 | 2.70 | 0.81 | 2.00 | 0.71 | 0.90 | 0.25 | 0.64 |
| Live | 14.50 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.19 | 2.77 | 3.06 | 0.88 | 2.00 | 0.79 | 0.88 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 6.75 ↑ | 1.16 ↓ | 8.73 ↑ | 2.47 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 2.85 | 3.10 | 0.49 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.43 | 3.00 | 2.80 | 1.20 | 2.25 | 0.60 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.02 ↓ | 22.00 ↑ | 6.31 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.89 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.75 | 0.93 | 2.00 | 0.88 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 6.80 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 2.70 | 3.20 | 0.50 | 1.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Aragua FC | +1/4 | 3 | 0 | 0 |
| Yaracuyanos | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).